Skype cho iPhone và iPad cập nhật giao diện mới theo phong cách iOS 7

Duy Luân
7/10/2013 15:3Phản hồi: 65
Skype cho iPhone và iPad cập nhật giao diện mới theo phong cách iOS 7

Microsoft mới đây cho biết rằng họ đã cập nhật ứng dụng Skype dành cho iPhone/iPod và Skype cho iPad lên bản 4.1.3 với giao diện mới theo phong cách iOS 7. Trước hết là bàn phím đã được làm mới, các biểu tượng phẳng và đồng nhất hơn, khung nội dung chat của mỗi người thì mang màu sắc nhẹ và thanh hơn phiên bản trước. Bên cạnh đó, hãng cũng đã nâng cao chất lượng cuộc gọi hình ảnh và gọi tiếng, bổ sung khả năng đọc tên người gửi tin nhắn dựa trên tính năng VoiceOver của iOS. Một số lỗi nhỏ cũng được khắc phục. Ngay bây giờ bạn đã có thể tải về Skype cho iOS trên App Store.

Skype dành cho iPhone
Skype dành cho iPad

Nguồn: Skype
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn là thấy giao diện phẳng băng
@Tèo bánh bèo Em sợ. Bác Luân mới chỉnh "mồm" em kìa. :p
dttung80
TÍCH CỰC
11 năm
@cuong_93
Trước thì cái gì vuông mà tròn góc đều là APPLE. Giờ thì cứ PHẲNG là PHONG CÁCH APPLE IOS7, thế đấy. 😁
App tinhte cũng nên cho lên phẳng luôn đi. 😁
Ông ms cập nhật cho Ios còn chăm chỉ và nhanh hơn wp 😆
@Hoàng Z Sp trên wp đã phẳng r bác còn muốn gi nữa ,?
@luke valentine
từ dày thành phẳng,chắc bác í muốn nó dẹp và trở nên trong suốt :p
ko xaj Ifone nên k wan tam lam
@letrongngok Tự vã vô mặt mình đi, ko quan tâm vậy vô xem rồi cm làm gì?
Sau cái sự kiện tặng con 5c ... Mỗi lần đọc tin liên quan đến iphone , ios7 ..... Lòng em nó cứ thấy ức ức sao ý !
CÓ 1 SỰ BUỒN NHẸ 😔
@Dongkara Tội nghịp thiệt nha... hihihi
menx
TÍCH CỰC
11 năm
Đọc xong chợt nhớ câu "thầy bói đoán số cho người, số thầy thì để cho ruồi nó bâu". iOS thì tức thì còn WP thì són tí một, tí một
up lên ngay và luôn
ps: thêm em viber như vầy nữa là quá đã :v
Ko biết có hơn viber ko,các pro cho xin ý kiến ?
nhoxjnhzai
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ViệtChampions Cá nhân e thấy hơn 3g mimax cùi bắp của thằng vietteo chim gọi tốt trong khi ông viber sập liên tọi
@natomedia đó là bạn chưa dung facetime thôi 😃 nó bá hơn skype nhiều có điều nó chỉ dùng cho đồ của apple.
natomedia
TÍCH CỰC
11 năm
@김대한 Face time phải gọi skype bằng cụ mặc dù được tối ưu cho nền tảng của Apple còn Skype là dùng cho nhiều nền tảng. Mình đã dùng facetime trên cả Mac, ipod, iphone, ipad nhưng nói chung không ăn được skype.
@natomedia mình thì thấy ngược lại nếu đánh giá chất lượng thoại hình thoại tiếng,skype là phần mềm chát đa nền tảng nên kl thể so tính năng khác được so chấy lượng của hai cái có tương ứng thôi
plusvn
TÍCH CỰC
11 năm
Thằng Skype này nó không đồng bộ nội dung chat trên PC với Mobile khó chịu quá 😔
Với lại thằng Skype trên iOS này nhiều khi lag lag, người ta gửi tin nhắn từ hồi nào mấy tiếng sau mình mới nhận được. :(
natomedia
TÍCH CỰC
11 năm
@plusvn Hên xui thôi bác có lúc nhận được ngay em vẫn chát hàng ngày có bị vụ này đâu. Trên Mac, iPhone, PC, Nokia vẫn thấy bình thường.
T tế lại bị lag rùi,ko đọc đc thông báo..
tinhte xóa comment có dính đến CSGT !

hóa ra tinhte sợ CSGT ah !? việc gì phải xóa comment của người khác thế !?
Trungk13n
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nick name của thớt chắc lại là duyluandethuong chứ gì 😁
hdx_it
TÍCH CỰC
11 năm
iOS đã phẳng rồi. Sao mac OS 10.9 không phẳng vậy 😔
skype version mới phù hợp với phong cách của " Đông Phương Bất Bại" trên IOS 7 😁, hehee
Steve Chu
TÍCH CỰC
11 năm
@an_handsome Nhạc Bất Quần và Lâm Bình Chi cũng thích Skype trên IOS 7 :D
Skype trên WP dự định nhập vào Messaging của hệ thống luôn nên app skype ko còn phát triển nhiều nữa
natomedia
TÍCH CỰC
11 năm
@QXPro Bác đợi 8.1 thì sẽ nhập vào làm một hiện tại MS có vẻ chưa chú trọng skype cho wp8 hơi kém hơn iOS xíu. Hy vọng bản 8.1 thì sẽ hoành tráng hơn.
Để cài xem thế nào. Thực sự rất ức chế cái bàn phím của iOS. Nhắn tin mà muốn dấu chấm, dấu phẩy là phải nhấn thêm 1 nút nữa. sao ko làm thêm 2 cái nút đó ở màn hình chữ nhỉ?
:eek: Ohhh... Thế là "Xì Kai" đã "Phẵng"
Hãy Phẵng theo cách của Bạn...!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019