Đã có thể tải về Internet Explorer 11 cho Windows 7

Duy Luân
7/11/2013 16:36Phản hồi: 187
Đã có thể tải về Internet Explorer 11 cho Windows 7

Microsoft hôm nay đã chính thức cung cấp Internet Explorer 11 cho tất cả người dùng Windows 7. Nếu muốn trải nghiệm ngay thì bạn có thể tải IE11 từ trang web của hãng rồi cài đặt hoặc chờ máy tự động cập nhật trong "vài tuần tới". Theo như công bố của Microsoft, tốc độ tải trang của IE11 nhanh hơn 9% so với IE10 và nhanh hơn 30% so với "đối thủ gần nhất", hỗ trợ chuẩn WebGL dành cho việc hiển thị đồ họa 2D/3D. Nó cũng nó tiêu thụ ít điện năng hơn, tính bảo mật được nâng cao, cải thiện khả năng phát video và tương thích với nhiều tính năng của HTML5 hơn.

Tải về Internet Explorer 11 cho Windows 7

Nguồn: Microsoft
187 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trungk13n
ĐẠI BÀNG
10 năm
Không liên quan nhưng ai dùng chrome điểm danh cái coi 😁
@production0917 NÓI CHUNG MÌNH XÀI CẢ CHOM CẢ IE 10, TỐC ĐỘ THÌ KHÔNG CHÊNH LỆCH MẤY. Nhưng mÀ IE KHỞI ĐỘNG CHẬM HƠN. IE ỔN ĐỊNH HƠN. MÌNH CÀI ADOBE FLASH VÀ JARVAR CRIP RỒI NHƯNG NHIỀU KHI CHROM KO CHẠY ĐƯỢC NHẠC CUẢ NHACCUATUI NHỈ CHẲNG HIỂU NỮA. CHROM THÌ HỖ TRỢ DỊCH WEB SANG TIẾNG VIỆT CÒN IE THÌ KHÔNG. NÓI CHUNG CŨNG PHẢI CHƠI CẢ 2 EM. E NÀO CŨNG ĐẸP EM NÀO CŨNG SƯỚNG
Trungk13n
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vankhoand tớ toàn dùng chrome thôi, lúc nào cần thì firefox....IE chả bao giờ đụng đến cả 😁
Trungk13n
ĐẠI BÀNG
10 năm
@anhtuanngoc mình dùng windows 8, cảm nhận là chrome 30 nhanh hơn ie 10 :rolleyes:
@Trungk13n Nhưng bác có đồng ý với em là Chrome ngốn rất nhiều dung lượng ổ cứng cùng ram không?
thử dùng 1 lần xem sao
Đã từ lâu rồi chưa xài cái internet explorer nào hết , ko biết cái này có làm mình hào hứng ko ta , tí test thử xem ra sao , ko được ngon thì về lại ff hehe .
@Titaner
IE 11 vs Chrome vs M Firefox = cái nào nhanh hơn nhỉ
@nvphong1978 minh dung thi thay chrome muot hon, ko bi giat.
kệ IE có tính năng gì, vẫn cứ Chrome thôi,
Đợi thêm vài ngày xem sao...
ie xinh thế này mà mấy bác không thử phí cuộc đời 😁:D:D
@loveskyvn rất hợp vs các otaku( ko biết viết đúng chưa) và F.A bác nhểy:D
5iven
ĐẠI BÀNG
10 năm
down ie về để down firefox và chrome 😁
Em cũng chưa bỏ dc chrome vì đồng bộ nhiều thứ quá rồi. Nhưng vẫn đang cài thử. 😃
van_doan
TÍCH CỰC
10 năm
trước dùng win 7 toàn xài chrome với FF.từ khi dùng win 8 lại chỉ thấy thix dùng IE.
Mới tải về xong, rất là nhanh và mượt 😁
intereal
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tinlethanhnhan tuyệt. Trên Windows 7 hiện nay ko dùng được Chrome lẫn FF nữa rồi. Đang dùng IE10 thấy rất tốt. Nếu IE11 mà mượt hơn nữa thì quá tuyệt vời
@tinlethanhnhan Ăn RAM nhiều hay ít vậy pác ?
Theo mình thì IE kết hợp với Win có vẽ là nhanh nhất nhưng lại phải dùng chrome thôi vì hệ thống đồng bộ bookmark và nhiều tiện ích hay!
@warmboy24 IE thì dùng xmark mà đồng bộ . Có cái gì đồng bộ pass luôn , chăn được quang cáo. Nói chung vẩn ổn .em đang dung IE với opera
Dùng win lậu "éo" cài được
@baam mình cài được bình thường mà
@Lone hero bạn cho mình xin cái linhk dc k?
@phamvandoan92 đây
Code:
http://windows.microsoft.com/en-us/internet-explorer/ie-11-worldwide-languages
dreamblack
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vitinh329 Win 7 Ultimate ko hỗ trợ
từ lâu lắm rồi không dùng chrome vì đơn giản uống ram như uống nước, từ ie9 đã ngon lành rồi, giờ ie không còn như xưa, nhẹ nhàng, nhanh, gọn. đặc biệt dùng win8 đồng bộ rồi nên có cài lại win nó cũng tự đồng bộ lại từ mật khẩu đến các trang mình yêu thích.
Nhu Hien
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đã dùng Chrome từ lâu, ko biết IE11 có làm mình thay đổi. Thử xem thế nào!
iE11 thì ko bít sao chứ gần như ko xài iE bao h.. Firefox, Chrome, Dolphin.. Tiến
vohaidang
ĐẠI BÀNG
10 năm
Không thích IE ở chỗ install rất mất thời gian, FF hay chrome chỉ khoảng 1 phút 30 giây
IE mới tung clip theo phong cách anime nhật xem rùng cả mình😁

Gửi từ công ty F.A giám đốc kiêm bảo vệ !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019