Dropbox cho Android cập nhật bản mới, có khu vực thông báo, gửi link trực tiếp, biểu tượng mới

Duy Luân
19/11/2013 23:36Phản hồi: 26
Dropbox cho Android cập nhật bản mới, có khu vực thông báo, gửi link trực tiếp, biểu tượng mới

Ứng dụng Dropbox cho Android hôm nay vừa được cập nhật lên bản mới để bổ sung thêm khu vực thông báo. Tính năng này sẽ cho bạn biết những hoạt động mà bạn đã thực hiện với tài khoản Dropbox của mình trong thời gian gần đây, xem những ai đang chia sẻ tập tin/thư mục nào với mình và có sự thay đổi nào diễn ra hay không. Ngoài ra, phiên bản mới còn có thêm tính năng gửi đường dẫn Dropbox trực tiếp đến một số liên lạc nào đó ngay trong ứng dụng, bạn không cần phải sao chép link thủ công rồi dán sang những app khác như trước nữa. Biểu tượng app Dropbox cũng đã thay đổi với hình chiếc hộp màu xanh trên nền trắng, không phải là hộp trắng nền xanh như trước. Ngay bây giờ bạn đã có thể tải về ứng dụng Dropbox mới cho Android.

Tải về ứng dụng Dropbox cho Android

Nguồn: Play Store
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

neukoyeuem
ĐẠI BÀNG
10 năm
quá tuyệt vụ send link ... vẫn là dịch vụ cloud dùng nhiều nhất của mình

Sent from my iPad using Tinhte.vn app
Bọn này mà khuyến mại 10gb thì sướng.
App này mình thích dùng vì nó tự động up ảnh
Ngon !. Cái này thích hợp cho người làm việc giấy tờ nhiều.
hungcobap
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đang dùng cho máy tính, giờ cài cho em fonepad xem sao
HNT24681
TÍCH CỰC
10 năm
Khoái thằng này nhất; mỗi tội dung lượng ít quá, có 2GB bọ nên chỉ dùng để lưu file office; còn lại phải dùng box-googledrive và skydrive
@HNT24681 siêng mời bạn, cài trên mobile, mình làm thành 15gb được rồi nhé, chư mời hết nữa đó
@HNT24681 Bạn mất khoảng 30 phút để tự nâng lên 23Gb miễn phí. Trên tinhte.vn có hướng dẫn đấy.
HNT24681
TÍCH CỰC
10 năm
@blood_is_blue Em cũng cài trên mô beo này, mà sao ko mới chỉ đc có 3gb nhỉ; bật cái camera upload lên thì sẽ đc hơn nhưng tk này e phải share cho cả ông sếp vì e và ông ấy dùng chung dữ liệu mà bật cái ấy lên thì bao nhiêu ảnh riêng tư cũng lộ hết :p

Gửi từ IM-A850S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
<p>Dung lượng khuyến mãi của mình sắp hết hạn ko biết số dữ liệu đã up lên đến 35Gb có bị mất khi mình không mua thêm ko &nbsp;nhỉ ?</p>
~26Gb rồi dạo này không có đợt tăng dung lượng Dropbox nhỉ 😃
@havietnam.atm làm sao mà gấu quá vậy bạn
@blood_is_blue
Mình cài máy ảo để gửi link rồi tham gia mấy chương trình tặng dung lượng 😆
Tuyệt vời với bản cập nhật của Dropbox lần này.Đúng cái mình hay dùng😁.
Tiện lợi share trên mọi ứng dụng.
saimoto
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dropbox cho Android có cái dở là pin yếu <20% là nó ko cho upload, mà cũng ko biết chỉnh lại cái này chô nào lun
suddenboy
TÍCH CỰC
10 năm
Dropbox là ngon khỏi nói, Free là dc ~20gb rồi, chịu khó mất tí thời gian. Đang có thêm 2 năm 50Gb của SS. nếu có tiền cứ 2 năm đổi 1 chú Galaxy là dung lượng sài toẹt !
syme65
ĐẠI BÀNG
10 năm
@suddenboy Mình mua note2 vào đăng ký theo hướng dẫn giờ có 50G free.
Giờ cứ chụp tấm hình hay quay đoạn fim nào là cho tự động up lên hết.
dung lượn miễn 25-50G chỉ có hạn sử dụng 2 năm...sau đó làm sao để sử dụng miến phí tiếp nhỉ??? Mình thích cái Drop box này quá cớ... rất là tiện dụng. Nhiều tấm ảnh mình xóa đi xong đến lúc mò lại thì lại lục trong Drop box
ngon ta
x.dung
TÍCH CỰC
10 năm
Anh em náo chưa có tài khoản Dropbox vào đây đăng ký ủng hộ em nhé
https://db.tt/fwNEbdJ
nokishock
TÍCH CỰC
10 năm
lọc cọc mãi mới được 16GB 😁 Dư xài :D
ikondoit
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dự là có nhiều bác sẽ quăng đường link kiểu bác này để kiếm thêm dung lượng. Em đủ 23GB rồi nên ko cần dụ nữa
x.dung
TÍCH CỰC
10 năm
@ikondoit ủng hộ nhau tí thôi mà bác
liuy_max
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sao mình lại có 50g dung lượng nhỉ, lâu lâu ko kiểm tra, trước mới cài đc có 2g 🤔
mượn anh bạn con samsung, đăng nhập vào dropbox, thế là có 53gb.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019