HTC ra mắt One phiên bản màu vàng "champagne" ở Châu Âu

Blaze1st
25/11/2013 10:9Phản hồi: 120
HTC ra mắt One phiên bản màu vàng "champagne" ở Châu Âu

Màu vàng có vẻ như đang rất hot khi mà sau sự xuất hiện của iPhone 5s vàng, S4 vàng, thì bây giờ đến lượt HTC cũng tung ra bản One vàng "champagne". Với phiên bản này, gia đình họ One sẽ có tổng cộng 5 màu bao gồm: đen, bạc trắng, xanh dương, đỏ và vàng. Nhìn chung thì ngoài màu sắc sang hơn, đẹp và "cao cấp" hơn, One vàng không có bất kỳ sự thay đổi nào ở thiết kế cũng như cấu hình bên trong. Toàn thân máy vẫn được làm từ nhôm nguyên khối, còn thông số kỹ thuật thì vẫn là màn hình 4,7", Full HD, Snapdragon 600, RAM 2GB, pin 2.300mAh. Trong thời điểm hiện tại, chỉ người dùng Châu Âu mới có thể mua sản phẩm này.

*Trước đây HTC cũng có tung ra một phiên bản HTC One Gold mạ vàng 18K, giá 4.400 USD, bán giới hạn 5 máy ra thị trường. (vàng đây là vàng thật, còn vàng "champagne" trong bài chỉ là màu sắc).

120 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nói ko phải chứ... Cũng bắt đầu đua theo... R đó 😆
Tuyệt phẩm HTC..
:eek: ghê chưa nè ?
hí hí 😁 HTC thật là bảnh ...

Gửi đi từ " bom xịt " làm bằng Nhôm + Kiếng của Tui.
xchemical
ĐẠI BÀNG
10 năm
cái chiêu lâu lâu ra màu mới thấy quen quen ta ơi :rolleyes:
01246641996
ĐẠI BÀNG
10 năm
Apple luôn luôn tạo ra xu hướng
@01246641996 Phán tầm bậy. Apple đi theo xu hướng và nhu cầu của người dung như bao hãng khác thôi. Nguyên lý cơ bản nhất trong kinh doanh.
One đang tụt lại so với các đối thủ rồi, HTC nên giành thời gian vào một chiếc máy mới cấu hình mạnh hơn để còn đua với đối thủ cạnh tranh chứ ra cái màu vàng này liệu có cứu được doanh số đang bết bát của One ko
M3ga
CAO CẤP
10 năm
@kenny81_hp Bết bát @@, ngoài SS và Apple ra thì ko hãng nào có máy nào bán chạy hơn One cả.
Ra nhiều máy thì kêu đẻ nhiều, ra ít máy cũng kêu.
Cá nhân mình thích HTC ra ít sản phẩm như bây h, các máy đc tập trung chăm sóc hơn.

Sent from my Ne Xợt
theblueone
ĐẠI BÀNG
10 năm
@M3ga HTC giờ cũng ra nhiêu sản phẩm lắm bạn ơi và cái tên thì khó nhớ vô cùng .
http://www.tinhte.vn/threads/htc-gioi-thieu-4-mau-dien-thoai-desire-cho-thi-truong-trung-quoc.2209278/
Ai đã nhìn và trên tay màu vàng 5s sẽ thấy nó không hề bảnh chọe, trọc phú mà rất nhẹ nhàng, tinh tế. Xám không gian đẹp hơn đen nhiều lần. Apple vẫn là bậc thầy.
bsphucthanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thanh_nhan Đẹp xấu tuỳ thôi bác, liên quan tới thẩm mỹ thì tuỳ người, mình cầm 5s màu xám rồi ko đc đẹp như màu đen chỉ có ít thấy sước thôi, con ipad mini của mình thì màu xanh và rất xấu . Thật sự thích nhất là màu đen mặt trước và màu bạc mặt sau của nhôm ở ipad 4( tiếc là nó nặng quá nên đã ra đi dù khá tiếc nuối).
Vì vậy nên nhà sản xuất mới tạo ra nhiều màu để mỗi ngưòi mỗi khác mà
TRẢ $ CHO APPLE RỒI THEO ĐUÔI THOẢI MÁI :rolleyes:
@galabuon HTC vẫn thỏa thuận hợp tác với Apple , nên cái này khỏi lo :3
HTC nên ra bản màu tím mới đúng với chất lượng :rolleyes:
@vanhoang232 :3 màu đấy của sony đúng là mê li
@leuleu9x bác ko hiểu ý bác kia rồi,htc one đang bị lỗi ám tím camera,ra màu tím cho đủ bộ,tội nghiệp htc quá,sau lỗi đó ảnh hưởng kớn tới danh tiếng,100 con 99 con bị,1 con k bị còn lại là do ng ta ko chụp hình
Sireto
TÍCH CỰC
10 năm
Sắp tới sẽ có điện thoại thuần Việt Viva Lotus phiên bản "Lúa Mới" 😁
Apple bắt chước màu mè như Lumia khi ra 5C... Giờ thì htc cũng thích...
@luke valentine apple có cái gì nhiều màu thì ko cần biết, đang nói đến đt, và đt nhiều màu thì Nokia có trước Apple chứ cũng chả ăn theo gì cả
@ducthinh_dn Xin lỗi bác các dòng ipod đã có sẵn những màu đó r 😃

Sent from my iPhone using Tinhte.vn mobile app
@OliverPham Đồng ý! Đó là ipod thôi chứ apple có mang màu mè lên điện thoại đâu!
@O.R.A.N.G.E Gia sử Nếu bây giờ bạn ra 1 loạt điện thoại màu mè, hôm sau thì mình lại ra 1 loạt laptop màu mè thì bạn có nói mình ăn theo bạn k 😃
con này để cái mặt trc màu trắng thấy đẹp hơn. mà sao ko làm cho nó vàng như vàng thật luôn đi!
Có vẻ màu vàng không hợp, màu xám nhìn sang hơn
anhdayma
ĐẠI BÀNG
10 năm
Con này mà pin lên được 3000mAh ++ thì đỉnh luôn, khối người chọn.
@anhdayma Không cần màu vàng, chỉ cần tăng pin và tăng Cam, 😃
nhạt quá, sao cứ bắt chước nhau thế làm gì, hãy tìm lối đi riêng đi, khỏi mang tiếng
màu thứ mấy của One rồi nhỉ bạc, đen, xanh, đỏ bây h là vàng. Cố lên thiếu màu hồng nữa là đủ 6 anh em siu nhơn rồi
giờ thì đua theo apple
xtuong
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thosanluadao Còn Apple thì đua theo Nokia 😁
các bác cho e hỏi câu liên quan là ở VN bao h thì One mới đc lên 4.3 ạ 😔 em ko muốn xài rom cook
minhdang299
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hung_technology_92 One bản quốc tế ở Việt Nam lên 4.3 được hơn tuần rồi bạn ơi.
@minhdang299 bản chính hãng thì sao bác ơi???
minhdang299
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hung_technology_92 Chính hãng đó😁
@hung_technology_92 máy hàng công ty , k root có 1 thời gian rồi đó , up qua OTA nhé 😃
còn rom cook thì có 4.4 rồi 😃 .
@kingdat12 Thanks bác, Noel em quất 😁 :D em đợi khuyến mại ý mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019