QMobile giới thiệu dòng smartphone QSmart Dream: SI và EIII, EI

cuhiep
3/12/2013 10:6Phản hồi: 221
QMobile giới thiệu dòng smartphone QSmart Dream: SI và EIII, EI
QMobile vừa giới thiệu ra thị trường Việt Nam dòng sản phẩm QSmart Dream với 3 sản phẩm là SI, EIII và EI Trong đó SI có kích thước màn hình lớn nhất là 5", EIII và EI có kích thước 4"7 Chiếc S1 có cấu hình cao nhất với màn hình 5" FullHD của Sharp có giá bán là 6,59 triệu đồng còn EIII và EI có giá lần lượt là 5,69 triệu và 5,19 triệu. Các máy trong dòng Dream này của QMobile đều dùng chíp 4 nhân của Mediatek. [prebreak][/prebreak]

Các máy trong dòng Dream của QMobile có thiế kế đơn giản, cân đối và giống nhau. Chỉ khác nhau về kích thước màn hình. Giao diện Android 4.2 cũng được tuỳ biến lại khá nhiều với các biểu tượng hình chữ nhật khá lạ mắt. Các máy của QMobile sẽ được nâng cấp hệ điều hành, phần mềm trực tiếp qua mạng internet (Fota).

221 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

VipKen
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dep nhi :x
RIM
CAO CẤP
10 năm
Q-mobile khá thành công với các dòng feature phone nhưng lại chưa gây ấn tượng với Smart phone nhỉ! Vẫn đang sử dụng 1 em cục gạch của QM và dùng 2 năm rồi thì pin vẫn còn 4 ngày nghe gọi khá nhiều 😃
Có vẻ ngon nghẻ 😁
tranduymb
TÍCH CỰC
10 năm
Dòng Q này cầm vào mới thấy nó cùi cùi.
P/s: hình chữ nhậy là hình gì bác Hiệp 😁
@tranduymb Hình như nhậu
@tranduymb aaaaaaaaahhhhhhh mình nhớ không nhầm thì .....là ......hình ip. like bác nha.
@Mơ à các bạn phán như đúng rồi . bạn cuồng thương hiệu rồi . mình thấy samsung s3 của mình lật ngửa em nó nên chả khác bọn này khác mỗi cái mặt lag gorila class . tiền ít mà như thế là cũng tạm 4 nhân a7 với powervr sgx 544 ram 3 1G là ngọt lắm rồi . A7 đỡ nóng hơn a9 , a15
tungvt86
TÍCH CỰC
10 năm
Kiểu dáng đẹp. Chẳng biết chất lượng ra sao 😃
Hình ảo quá
Chắc chụp bằng360 độ
Cảm giác Q cứ sao sao ấy. @@!
ruaja92
TÍCH CỰC
10 năm
tại sao cái thiết kế nhìn nó cứ trung quốc thế nào ấy
@ruaja92 Thì nó là hàng Trung Quốc gán thêm cái mác Việt mà
@ruaja92 thì nó là hàng TQ mà bác
Chỉ có phân biệt với mấy cái gà la xỳ là nó ghi chữ Q mobile chứ ko phải sám sùng
@Zeus2013 😕 Chịu bác ! Em nhìn chả có điểm nào giống dòng Galaxy của SS cả ! @@
Thôi mua điện thoại HQ cho nó lành
Quá khó để kiếm được 1 chút thành công ở cái phân khúc này! Nhiều ng sẽ chọn thương hiệu như oppo hay lenovo thay cho "thương hiệu Việt" này!
puppygoody
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Tony_HD Bác chỉ được cái nói đúng.
@Tony_HD chính xác, ko hiểu tại sao người Việt lại thường tránh hàng mình sản xuất😔
@thanhphat95 Việt Nam sản xuất đt bao jo thế bạn
Giá trên 5 tr đối với Q-Smart thì người mua còn hơi ngập ngừng.....
Pidgeotto
ĐẠI BÀNG
10 năm
giá thực sự chưa tốt để cạnh tranh -_- giao diện khá chán -_- nếu cài android gốc hay corlor os của cm như oppo thì hấp dẫn hơn
Đẹp nhỉ, giá này mà full HD + camera 13Mp thì ngon rồi. Đợi review hehehe 😁
jumpy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thực sự chỉ thấy con Magic đang down về giá 1790k là ngon thôi
Chip mediatek mà giá trên trời. Nản. Ko biết camera của hãng nào 13mp ko biết có đc như 8mp của nokia ko. Phải có bài trên tay mới biết đc. Nói chung với giá 6.5tr thì mua nexus 4 or lg g xách tay tốt hơn.
@thanhtu92 13mpx của chị Tập làm gì có cửa so với 8mpx của anh No 😆
@thanhtu92 Giờ nó xuống 5t7 rồi xú dc ko?
@hoangduchp92 5tr7 mà thế giới di động tặng phiếu mua hàng 500k. tính ra còn 5tr2 thui bác. cơ mà 5tr7 thì bạn nên mua zen6. chip ngon hơn, cam ngon hơn, ram 2G chạy đa nhiệm tốt hơn. thương hiệu cũng ngon hơn xíu. nói chung q mobile cứ làm kiểu ăn xổi như vậy chán chết.
@hanhtu92 Zen 6 màn hình lớn 6" nhưng độ phân giải 1080x720 hiển thị chắc ko bằng q dream s1 dc.với lại nó chỉ có 2 nhân.mình chưa cầm qua chưa biế dc.đang phân vân ko biết có nên mua con dream s1 này ko.vì hôm nọ ra quán cầm thử thấy thích lắm.đợi có lương thì mua.mà chắc cũng trải nghiệm thử zen6 xem nó ra làm sao rồi quyết.hjha
máy đẹp quá luôn
puppygoody
ĐẠI BÀNG
10 năm
@minhcuongpro1234 Hình ảo tung chảo luôn đấy bác. Cầm tận tay thì biết ngay.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019