[Ứng dụng WP] Shortcuts4All cập nhật bản 3.0, hiện đang miễn phí, mời các bạn tải về

bk9sw
5/12/2013 6:5Phản hồi: 27
[Ứng dụng WP] Shortcuts4All cập nhật bản 3.0, hiện đang miễn phí, mời các bạn tải về

Shortcuts4All là một tiện ích nhỏ cho phép bạn Pin hầu hết các thiết lập hệ thống và ứng dụng ra màn hình chính. Sau khi được cập nhật lên phiên bản 3.0 thì lập trình viên PablosOne đã cho phép người dùng tải về miễn phí trong thời gian giới hạn.

Chức năng của Shortcuts4All khá giống với Quick Settings mà chúng ta vẫn dùng trên Windows Phone. Tuy nhiên, tính năng của Shortcuts4All được mở rộng nhiều hơn, chẳng hạn như tắt thanh nghe nhạc chiếm nhiều diện tích màn hình khi ngừng nghe, tạo ghi chú nhanh, quay số nhanh với bàn phím T9 … tất cả trong 1. Chi tiết các tính năng của Shortcuts4All bao gồm:
  • Tạo Live Tiles cho các thiết lập hệ thống như tắt/mở chế độ máy bay, Bluetooth, dịch vụ địa điểm, sóng Celular, Wi-Fi, …
  • Tạo Live Tiles bật/tắt đèn pin, mở trình quay số thông minh, lịch, ẩn thanh Music
  • Tạo bảng điều khiển truy xuất tất cả các ứng dụng và trạng thái của tối đa 4 kết nối
  • Tuỳ biến nhiều Live Tile ứng dụng như WhatsApp, WPCentral, GMaps, Wallet, Maps, …
  • Chọn một hình nền và tạo Live Tile có nền là 1 phần ghép của hình nền
  • Cho phép sử dụng icon PNG riêng cho Live Tiles ...
Tải về bằng cách nhấn vào logo (nếu xem bài này trên điện thoại WP) hoặc quét mã QR bằng Bing Vision:
Shortcuts4All.png Shortcuts4All_QR.png
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuminh8
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hay quá rồi
phat.huynh
ĐẠI BÀNG
10 năm
ngay và luôn
Free kéo đã rồi tính sau 😁
Miễn phí giới hạn thì cứ install đã, ko được thì xóa mà vẫn còn có thể tải lại 😁
DzatBuon
TÍCH CỰC
10 năm
cá nhân miềng thì cái này không cần thiết.
@DzatBuon một số thứ cũng tiện, như tắt bật wifi/3g, đèn flash, tắt nhạc, ...
@DzatBuon avata bóc wa bác ơi ^^
L.D.
ĐẠI BÀNG
10 năm
Quá hay, thanks tác giả
ngon rồi haha
tải về rùi mà thấy nó làm sao á
Nhưng hình như một thời gian sau lại tính phí 😔

Sent from my iPad using Tinhte.vn
bing vision thặt là lợi hại😁
Đang chơi với Siêu Công Cụ rồi nên ko chơi với cái này đâu😁
overgamers
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Bravo88
Chuẩn rồi, bộ Siêu công cụ nó có gần như toàn bộ những thứ mình cần, wifi, bluetooth, sim, music, ghi âm, hình ảnh, xoay man hinh, pin, đèn, hẹn giờ tắt nhạc, lịch , đồng hồ bào thức, ghi chú ....

Thích chức năng gửi ghi chú qua mail hay tin nhắn

à mà nó lại miễn phí nữa 😃
xuanhong95
ĐẠI BÀNG
10 năm
Miễn phí liệu có cần thiết ko =)) chúng ta là những đại gia trong tài khoản ai cũng có $ mà :p
xyzmen
CAO CẤP
10 năm
hé hé...đua đòi vô tải nó hổng cho...vì em xài...WP7...hic hic
Mình chơi cái Wiztiles, vừa chế được gạch mà vẫn có nút tắt
Free thì ngon rồi. Đang dùng Insider cũng ngon. Khoái Insider hơn.
Thiencl
TÍCH CỰC
10 năm
Rất hay ..xin cảm ơn Tinhte
mọi người cho mình hỏi có cái nào như thế này cho lap ko?
đã tải, thanks nhiều.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019