[Hải Phòng] Có Wifi miễn phí, anh em dùng thử nào

cuhiep
11/2/2014 8:22Phản hồi: 284
[Hải Phòng] Có Wifi miễn phí, anh em dùng thử nào
Mod Vinh Haifangshi vừa thử wifi miễn phí ở thành phố Hải Phòng và cho biết kết quả là khá tốt. Chúc mừng anh em Hải Phòng bây giờ đã có thể thoải mái vào Tinhte.vn ở mọi lúc mọi nơi miễn phí. Anh Vinh cho biết wifi mạnh ở khu vực xung quanh công viên trung tâm, còn các khu vực khác thì chưa rõ. Hy vọng mạng sẽ tốt và sau Hải Phòng thì nhiều thành phố khác của Việt Nam sẽ trang bị Wifi. Mật khẩu của mạng wifi là haiphong nhé anh em.

284 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bao giờ thì Tp HCM mới có nhỉ
@vuminhduc2002 sự thật là vậy mà bạn.ném đá cái gì mà ném,thich thì ném đi.kaka..
@Triet Nguyen Cùng câu hỏi
@Triet Nguyen Ve HCM la banh luon....keke

Sent from my C5503 using Tinhte.vn mobile app
chờ wifi về TP. Thanh Hóa 😆)))
huyhung3666
ĐẠI BÀNG
10 năm
@HCproboy bác ở TH ak? Em cg có mong muốn giống bác đó
@Dinhtiendat1986 Về đó ăn khoai dẻo nữa chứ bác:p.
hoatuduong
ĐẠI BÀNG
10 năm
@HCproboy anh thích mày rồi đấy
Vừa ăn bánh da Da Liễu vừa lướt Tinhte.vn còn gì bằng...
@cuhiep Bác chỉ dc cái nói đúng
@cuhiep giờ này vẫn còn ăn bánh đa Da liễu
mất chất rồi
@cuhiep Bánh đa cua da liễu là của nhà em bác nhé 😁, thông tin thêm là wifi này chỉ phát xung quanh dải trung tâm thành phố thôi nhé!
axstom
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cuhiep E vẫn không hiểu sao k bắt dc. Mà bác hiệp cũng ngươi HP hay sao mà biết bánh đa da liễu thế

Sent from my iPhone using Tinhte.vn mobile app
MrActor
TÍCH CỰC
10 năm
Chà chà các TP lớn đang đầu tư hết WF đi ae tẩy chay 3G luôn.
Hì hì .. Sẽ có nhìu câu hỏi NHỚN bao h cho đến tháng 13 đây..
nhutran0
ĐẠI BÀNG
10 năm
Oh, yeah. Hôm nào về quê phải thử mới được ;)
APTX2869
ĐẠI BÀNG
10 năm
free nhưng có mật khẩu vậy free làm éo gì nữa😔
bb_72
TÍCH CỰC
10 năm
@APTX2869 chắc có lý do của nó thôi, ví dụ thi thoảng nhiều trang bạn vào down hay đăng nhập nó còn bắt ngoài pass ra còn 1 cái Text nữa để biết bạn không phải là robot đó thôi! Không ai làm gì mà không có lý do đâu bạn, chưa gì đã hóng giọng chửi chính quyền rồi, cái chương trình này của thành phố kết hợp VNPT làm thì phải, người ta có hàng trăm cái đầu chả nhẽ không nghĩ đến điều này!
macabi
ĐẠI BÀNG
10 năm
@APTX2869 nè cu, thử hỏi cu vào mấy quán càfe ghi là wifi free, có chắc là cu vào đó xài ko cần pass ko?
Mình ở tận Đồ Sơn,tủi thân quá
bb_72
TÍCH CỰC
10 năm
@phaikodo đề nghị bác không được trêu bạn ấy
@vn.share761 Đạo Trí Hường đây, bác ở chỗ nào thế?
CuaDK
ĐẠI BÀNG
10 năm
@pham minh dao em cũng đồ sơn đây 😆
@CuaDK Gặp nhiều anh em đồng hương thế
Mình cũng ở HP và ở gần khu trung tâm , và đã cắt hết internet và 3G 😁 hy vọng tương lai lãnh đạo thành phố sẽ phủ sóng mạnh tới toàn bộ thành phố để bà con được nhờ :D
@valkyrie008 Người ta bảo học tốt thì khó chứ hư thì dễ. Ông bà già mấy khi xài wifi? Thanh niên và khối căn phòng xài nhiều nhất. Mà thanh niên ngoan thì ít nhưng.... nên cắt là phải.
lazytomcat
ĐẠI BÀNG
10 năm
đã gọi là free wifi mà còn đặt pass làm gì ? gây khó khăn cho du khách nước ngoài hả đám quản lý đầu đất.
@phaikodo Chọt @ss trúng sh*t ah?
@htevn Hic..pố cứ nói bậy ko à..dù sao ipo đâu có mùi đó
@lazytomcat Bạn nói chuyện lịch sự đi, được voi thì đòi bà Tưng, chỉ nhập mấy ký tự đó mà cũng không làm nổi sao
TDTU
TÍCH CỰC
10 năm
@thanhluongks Bạn đọc kỹ comment của anh ấy !
Nếu một người ở nhà không đăng ký dịch vụ internet thì lấy đâu ra ID và Pass !?????
Nhà mình ở khu vực dải trung tâm đây, thực ra thì có wifi từ tầm tháng 9-10 năm ngoái....
bb_72
TÍCH CỰC
10 năm
@conchimgia thế cơ áh, kinh vậy cơ àh
Đó là những thành phố thí điểm wifi miễn phí, nếu có nhiều phản hồi tích cực nó sẽ được thực hiện ở 2 thành phố lớn nhất cả nước là Hà Nội và Hồ Chí Minh?
2323293
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tranviettung Hà Nội thí điểm ở khu vực Trung tâm 3 năm nay rồi mà chả thấy đưa vào hoạt động chính thức. Chán!
@2323293 ngay trung tâm Q1 TPHCM có wifi từ lâu rồi các bạn ơi..
Sài Gòn bao giờ mới có nhỉ?! 😔
lom-com
TÍCH CỰC
10 năm
@vinhphucng25 từ từ...bác cứ gạt cần số sang trái rồi đẩy lên số 1 trước đi rồi sẽ tới những số khác thôi...😁:D
@lom-com số 1 mà rà côn không chuẩn hay tắt máy lắm! hahaha... :D
remankid
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cái này mình thử rồi. Kết nối được nhưng muốn truy cập để có kết nối Internet phải có ID và Pass. Đó chính là ID và Pass khi bạn đăng ký Internet của nhà bạn .
Tommy KN
ĐẠI BÀNG
10 năm
@remankid Nếu vậy thì sao gọi là free???
Tuy vậy nếu có cũng còn hơn không, chỉ cần đăng kí wifi thuê bao 1 nơi là OK. Hà Nội ơi, có nghe thấu chăng bao người mong wifi cho thủ đô văn minh?
@remankid hình như bác nhầm, cả id và pass đều là haiphong
remankid
ĐẠI BÀNG
10 năm
@mackcatvn Bây h thì mình không biết nhưng cách đây 2 tháng thì như vậy, vì VNPT nó có thông báo đến nhà mình mà 😁
Ở TP HCM thì hy vọng chỉ vào cafe thì mới có wifi free thôi.
daikimgia
ĐẠI BÀNG
10 năm
tiếp theo là các nhà mạng lên khóc lóc kể khổ!
vip_47
TÍCH CỰC
10 năm
@daikimgia Chính xác
HoHongBang
ĐẠI BÀNG
10 năm
@daikimgia Cái này là dịch vụ của các nhà mạng cung cấp cho khách hàng của họ mà... ( free WiFi Hotspot )

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Khi nào Thành phố mang tên bác có wifi vậy nhìn đã wa 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019