[GMS 2014] Ducati chính thức ra mắt Diavel phiên bản 2014, giá từ 17.995 USD

Enzo Le
4/3/2014 3:28Phản hồi: 53
[GMS 2014] Ducati chính thức ra mắt Diavel phiên bản 2014, giá từ 17.995 USD
2014-ducati-diavel-carbon-40 copy.jpg

Ducati vừa mới chính thức giới thiệu Diavel phiên bản 2014 tại triển lãm Geneva Motor Show 2014 khai mạc vào ngày hôm nay. Trong buổi trình diễn của tập đoàn Volkswagen, Ducati Diavel 2014 đã được ra mắt fan hâm mộ, mẫu xe Cruiser thể thao này đã bước sang thế hệ thứ hai và nó sẽ có mặt tại các showroom của Ducati vào tháng tư tới. Ducati sở hữu nhiều chi tiết cải tiến mới như động cơ L-Twin Testastretta, hệ thống ống xả mới, đèn pha dạng full-LED mới.v.v...

Tất cả các phiên bản Diavel 2014 đều được trang bị động cơ Testastretta DS L-Twin, dung tích 1.198cc có công suất cực đại 162 mã lực và mô-men xoắn cực đại 127,5Nm. Sức mạnh được truyền tới bánh sau thông qua hộp số 6 cấp.

Ducati Diavel phiên bản 2014 được trang bị những công nghệ hàng đầu như có khung gầm được làm bằng thép ống, giảm xóc trước Marzocchi 50mm có thể điều chỉnh, giảm xóc sau loại trụ đơn có thể điều chỉnh, vành 17" lắp lốp Pirelli Diablo Rosso II 120/70 cho bánh trước và Pirelli Diablo Rosso II 240/45 cho bánh sau... Ngoài ra, chiếc xe còn được hỗ trợ thêm nhiều công nghệ như hệ thống kiểm soát lực kéo, Ride-by-Wire, chống bó cứng phanh và hệ thống quản lý chế độ lái.

hãng xe mô tô hạng sang của Ý sẽ phân phối Diavel 2014 với 2 phiên bản: phiên bản Diavel Dark có giá bán 17.995 USD và phiên bản Diavel Carbon với 2 màu đỏ và trắng có gián bán khởi điểm từ 20.995 USD. Tất cả giá bán nêu trên đều chưa bao gồm các loại thuế và phí, so với thế hệ trước thì giá bán này cao hơn khoảng 1.000 USD.

53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ôi.... hàng khủng !!! Em muốn cửi.... chắc đời cháu em mới cui dc wak...
@kevinpham720 Hy vọng đến đời cháu nó được dạy viết chữ cẩn thận !
Dạo này tinh tế toàn bài về xe máy với ô tô chán quá. Biết là phải đa dạng nhưng nói thật là đọc tin về xe cộ này không hấp dẫn nhiều, riết cái nào cũng thấy giống giống nhau (Chắc do mình ko có trình độ phân biệt nữa)
@hypous bác ko thích nhưng còn nhiều ng muốn xem mà...e rất thích xem tin về xe máy
@hypous ko thik thì nhẹ nhàng click nút back, rồi bước đi luôn đi bạn, tinhte rất nỗ lực để luôn có tin mới nhất về những công nghệ và đồ chơi đỉnh cho bạn đọc chùa rồi, không thích đọc chẳng ai giữ bạn cả !!
hugn222
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hypous Đẹp mà bác ~~!
@hypous Thứ nhất, do bạn không thích xe cộ, máu tốc độ.
Thứ hai, bạn có thể kím những bài khác, tránh xa nhưng bài này
Khủng long thật nếu có tiền mua chắc dắt củng kg nổi
thanhpho248
ĐẠI BÀNG
10 năm
khiếp, vãi trưởng
ostar
TÍCH CỰC
10 năm
Ôi cái giá!!! Giá này mà được bán ở Việt nam thì em cũng phải cố làm 1 chú đi cho sướng. 😁:D:D
caokysieu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ostar Chuẩn men!
Xl bạn nha Nhưng Tinhte.vn k dành cho riêng bạn đâu .
Xe ca sĩ Tuấn Hưng cũng hao hao thế này..
Ko biết có gì khác ở đây ko nhỉ
@ahoangqn chính nó đó bạn, chỉ là khác đời thôi 😃

http://news.zing.vn/Chi-tiet-xe-Ducati-moi-tau-gia-720-trieu-cua-Tuan-Hung-post372350.html
@t2k Wầy....
Vậy anh ấy cũng chơi xe phếch đấy hể
Lắm gái theo là điều ko thể tránh rồi
khà khà khà ... có khi mình cũng bán nhà mua 1 em !!!!
@ahoangqn Tuấn Hưng hát vài ngày là đủ mua 1 em rồi, tội j ko mua 😃
@ahoangqn Tuấn Hưng ngày xưa cũng có chơi PKL mà, mình nhớ là R6 luôn đó
dash.oad
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tự tin tuyên bố em đủ tiền mùa bộ này.
Cái bộ anh người mẫu mặc trên người ý ạ, đệp quớ
xe này chỉ dành cho hội FA thôi các bác ạ 😁
@Huỳnh Hữu Toàn xe này cũng dành cho hai người mà bác. ảnh trên là họ lắp thêm cái che yên, khi cần tháo ra là đi được 2 người
ruaja92
TÍCH CỰC
10 năm
xe thì chất về vn thì chát....nhìn mà thèm
ước mong gì hàng khủng như thế này ? giờ có còn Exiter đi la OK rồi 😁
quá khủng về chất lượng , và về giá.
Xe nhìn khiếp quá nhưng mà ko đẹp bằng siêu mô tô Yamaha M1
LeTAnh
ĐẠI BÀNG
10 năm
=)) đợi motô điện
đen, đẹp, hầm hố như ổ đường vn mắc mưa 😁