Ảnh Follow me to DALAT được yêu thích nhất trong cuộc thi ảnh chụp bằng Galaxy S4

cuhiep
9/3/2014 15:58Phản hồi: 158
Ảnh Follow me to DALAT được yêu thích nhất trong cuộc thi ảnh chụp bằng Galaxy S4
2432226_xengallery_photos_o_5329_3baf8dae987762ddc202837220ad5b20.jpg

Cuối cùng chúng ta đã có kết quả của cuộc thi ảnh chụp bằng S4, tuy hơi muộn. Hình ảnh anh em thấy bên trên là tấm hình được nhấn like nhiều nhất. Hình này của bạn @chebistorm chụp, dĩ nhiên là bằng Galaxy S4. Bạn chebistorm có nói nếu ảnh của bạn được like nhiều nhất thì bạn sẽ đưa ảnh chụp mặt trước của bạn gái trong hình lên, có lẽ đó là lý do mà ảnh được like nhiều nhất. Hy vọng bạn sẽ giữ đúng lời hứa của mình. Về phần thưởng là chiếc Router tròn của D-Link thì mình sẽ gửi cho bạn khi có thông tin người nhận post tại đây hoặc PM cho mình. Anh em chuẩn bị cho các cuộc thi với các máy khác nhé.

158 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

supi7
CAO CẤP
10 năm
Đẹp ...........
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
10 năm
chúc mừng
trả hình gái đó đi 😁
phanlehoang
ĐẠI BÀNG
10 năm
câu like trá hình :p
kidhitech
TÍCH CỰC
10 năm
=)) Gái Gái 😆
Chắc sẽ có người thấy vọng 😃
ở đâu có gái , ở đó có like
p/s hình đâu ? vát bôn
bightlight
ĐẠI BÀNG
10 năm
like ˆˆ! chúc hạnh phúc
anh ý maketing còn hơn cả thím Sam nữa 😁
Chúc mừng. Hi vọng sớm thấy bạn gái bạn. Xem con gái Đà Lạt dịu dàng mức nào 😁
Hot girl bánh tráng trộn ở đà lạt! Ý bác @chebistorm là gái đà lạt xinh hơn ... Gái đà lạt?
vietdh66
TÍCH CỰC
10 năm
kỹ năng câu like giỏi phết hehe
vinagas
ĐẠI BÀNG
10 năm
ở đâu có gái, ở đó có tay thập thò:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
like cho bàn tay trắng nõn nà:p:p:p
hugn222
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cái tay, cái tay, bắt lấy cái tay ^^.....
haituando
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình không hiểu tại sao những bức ảnh với ý tưởng đi mượn như này lại không bị phê phán khi đem đi bình chọn.
@haituando Chuẩn, lại còn câu like theo kiểu gái gú nó mới hài hước. Thế mà khéo lại nhất, chứng tỏ vô số anh em xem ảnh trong tinhte phần lớn chỉ ngắm gái chứ ảnh cái mẹ gì.
@haituando Chịu thôi bác ơi thời đại truyền thông, mấy cuộc thi thế này cái gì lôi kéo được người like thì thắng, chứ chất lượng ko giải quyết được gì nhiều. Nói chung cuộc thì đúng tiêu chí SS, quảng cáo, PR được là ổn rồi. Em đang xài con note 2 ghẻ, thiệt sự SS đẹp được mỗi trên màn hình, còn ra laptop màu chán lắm, nhạt nhẽo và luôn phải cần PS lại:rolleyes::rolleyes:
billyvip
ĐẠI BÀNG
10 năm
@haituando Ý bạn là không ai trên đời đc chụp kiểu này ah, ai chụp là bị phê phán, chỉ có thằng nghĩ ra mới đc chụp tiếp kiểu này thôi, bao h nó chết đi coi như trên đời ko bao h có thêm ảnh kiểu này nữa ;)) tiệt cmn chủng
vietdh66
TÍCH CỰC
10 năm
ảnh cô gái í ở đâu để xem nhể 😁
soackvm
TÍCH CỰC
10 năm
đẹp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế