Cách fix lỗi ban nick trong Asphalt 8 do hack!
6 nămBình luận: 6
Thấy trên mạng nhiều thím bị quá nên viết bài này cho mấy thím hack! tất nhiên là không lấy lại nick được mà chỉ chơi lại từ đâu thôi!

Asphalt 8 đồng bộ qua cách sau: ( không phải acc MS nhé)

+ "Địa chỉ Mac" của card mạng : Các bạn có thể xem địa chỉ này trong cài đặt > thông tin> xem thêm thông tin ! Địa chỉ này không thay đổi được cho dù các bạn cài lại game đặt lại máy hay flash rom thì nó vẫn thế ! Thế nên khi các bạn vào game chơi thì nó sẽ tự động đồng bộ.

+ Hoặc là từ tài khoản facebook mà các bạn đã sử dụng để đăng nhập chơi game trước đó !
Bước 1: Việc đầu tiên cần làm nếu bị block là xóa game và cài đặt lại !

* Đối với game Dev thì các bạn làm như sau để không cần cài lại game :https://docs.google.com/document/d/1J-6zKu6i3Si5xkrAaQ8M-3In-qWnQNTeUrCDadGTjlU/edit

[Hướng dẫn] Chơi Asphalt 8 khi bị Banned trên Windows Phone

Hướng dẫn chơi Asphalt 8 khi bị Banned trên Windows Phone Bước 1 : Tải và đọc cách sử dụng WindowsPhonePowerTools https://docs.google.com/document/d/1MYuU--DjoHIH9LB23CSwWoZ5MeNmZuOfrWSFUTM5RhQ/edit?usp=sharing Bước 2 : Nếu đã tải game trên...
docs.google.com

* Đối với PC thì các bạn vào C:\Users\User Name\AppData\Local\Packages\GAMELOFTSA.Asphalt8Airborne_0pp20fcewvvtj\LocalState vào xóa 2 file profile và localprofile đi.

Bước 2: Sau khi cài đặt lại thì ta sẽ tắt mạng ( wifi or 3G ) để tránh bị block !

Bước 3: Tiếp theo ta vào game\vào Connect để kết nối với tài khoản facebook ! Nó sẽ báo là không có kết nối ! Ta bật lại mạng > Vào lại game > Chờ 1 lát để có kết nối> ta sẽ sử dụng một tài khoản facebook đã hack để đăng nhập ! Nếu chưa kịp kết nối mà nó đòi đồng bộ thì thoát game ra tắt mạng rồi làm lại (*) như trên ! Sau khi kết nối thành công ta sẽ thoát khỏi block máy !
Cuối cùng là tận hưởng nhé!!
Like nếu các bác thành công hay thấy hay ( nhớ làm tất cả các bước đầy đủ nhá) :rolleyes:
Cách này áp dụng cho Windows và Windows Phone nhá mấy thím!
@Huy_Microsoft_Windows chết...nó xài android
@danh nguyen lee cu test xem sao thim 😁
@danh nguyen lee
@nghtri
@Mclarenp1
xem đê mấy thím, sory vì không co thời gian inbox
@Huy_Microsoft_Windows ok bác để kêu thằng bạn vào xem ^^
bạn ơi mình vừa vô tự dưng nó cho một cái bảng : nick mình vs nick mới , mình lỡ bấm vào nick mới thế bây h muốn thoát vào nick cũ thì làm sao ạ ( ở đây mình cũng hack )
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019