BlackBerry Passport giá 15,5 triệu tại Việt Nam, đặt hàng từ hôm nay, 24/10 giao
levuongthinh
6 năm trướcBình luận: 951Lượt xem: 151.849
BB_Passport copy.jpg

BlackBerry vừa mới công bố giá bán chính thức cho chiếc điện thoại BlackBerry Passport tại Việt Nam là 15,5 triệu đồng. Ngay từ hôm nay các bạn đã có thể đặt hàng trước và chờ đến ngày 24/10 để nhận máy.

BlackBerry Passport là một chiếc smartphone nhắm đến các doanh nhân với ý tưởng thiết kế lấy từ tấm hộ chiếu và có kích thước tương đương, vuông vắn, khung bằng thép. Thiết bị sở hữu màn hình 4,5" vuông cho khả năng hiển thị đến 60 ký tự/dòng, kèm bên dưới là bàn phím vật lý tích hợp tính năng cảm ứng cho phép người dùng thao tác tự nhiên giữa chạm và bấm. Đi kèm với phần cứng mới là phiên bản BlackBerry OS 10.3, cải thiện tượng thích với ứng dụng Android và tích hợp trợ lý ảo BlackBerry Assistant hoàn toàn mới.

Bài viết liên quan:

Trên tay BlackBerry Passport bản chính thức
Một chiếc bếp từ hạng sang

Gửi từ iPhone 8S của tôi sử dụng Tinhte.vn
@ga2gro Vào đây chê cũng được nhưng đừng bê cái IP khắp nơi chê bai người khác thế. Và nhớ cho tí kiến thức vào, bớt nguy hiểm đi.
@t7ragon3ow Z3, ip6, note 4 mình có phê phán gì không bác...cái đáng phê thì phê thôi bạn ơi......bạn ăn nói cũng phải uốn chút lưỡi nhỉ....khi nào mình phê phán tất cả các đt thì bác có quyền nói như vậy..
mình chẳng phải fan hãng nào, nên hãng nào cũng bị mình phê phán....nhưng là phê phán những cái ko hay thôi...con BB Q10 tui có chê không?
@fancuongtt vâng, bác có quyền chê, nhưng khi chê thì cũng nên có chút gì đó tôn trọng sản phẩm của người khác.
Chê mà hùng hổ như thế thì ko ăn gạch mới lạ.
Còn ko bác ko thích thì bác đừng cmt, đã cmt mà cmt kiểu đó khác gì ... đâu?
@fancuongtt đề nghị bác " f ắn " về chuồng gấp, hại não vãi, phán cứ như thánh, xin lỗi mọi ng cho e chửi thề tí, éo bik cầm đc cái pp chưa mà cứ phán bừa phán đại.
Giá có vẻ rẻ hơn so với dự kiến đấy 😃
Đợi tầm 1 năm hoặc 2 năm cho giá ngon hơn đã mới đủ lúa:/

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
BBM: 7F7601AE
@giathieungoc Cần gì lâu vậy ? Ráng chờ vài tháng là còn 5,5 tr như Z10 thôi
Đặt ở đâu vậy bro, có màu trắng không
@tinhteppc Bat dau gom lua de mua pảsspot
Chờ một thời gian xem sao đã!!

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
Ngon đây!
Ở SG thì ra đâu thử máy được nhỉ ?
@hoang_tien1986 ra Mai Nguyen có cho test á bác
@hoang_tien1986 Mainguyen võ thị sáu
rồi lại chết ngỏm thôi, mua con này thì cần xác định tư tưởng down 1/2 2/3 3/4 dần là vừa 😆
@Thịnh Thần Thánh Bệnh sĩ nó tốn tiền lắm. 😃
@hoandk1702 lam nhu ta day cp tu tuong nguoi viet thix la choi ko can nghi suy
@hoandk1702 Hy vọng thím kịp lớn để thấy điều đó 😃
@hoandk1702 pástport mà phán thế thì đúng ếch ngồi đáy giếng rồi 😁
có vẻ kích thích nhỉ 😁
Không còn gì phải bàn nữa, giá khá tốt........sẽ đặt gạch luôn......chờ tới 24 là cũng trên tay:rolleyes:
@bbmobie like cho chú
đừng chém gió nha
Mình ko thấy đẹp cho lắm.
rồi lặp lại kịch bản giá như z10 thì yêu bb qá 😆 để e có cơ hội làm 1 e :3
Giá ổn!
Q10 lúc mới ra cũng 16 17 củ hay sao ấy, bây h gần 5tr brandnew
@susu quán iphone nào hơn 20t, chẳng qua là thị trường nó khan hàng nên bị đẩy giá lên chứ giá apple nào bán hơn 20t. nói ngay trường hợp iphone 6 và 6 plus thì bạn hiểu. đc có mấy ngày mà con 6 plus giảm tử 40 còn 25 thì cũng gần 1 nửa rồi đấy =))))))))))))))))))))
@susu quán Hãng nào cũng giảm giá sản phẩm theo năm tháng nhưng cách giảm của BB gây đau tim, sốc óc bạn ạ.
Lúc đầu thì mãi không giảm nhưng chỉ trong vài tháng giảm quá kinh.
@vnstockguru Duy nhất có Z10 thôi bạn nhé, q10 ăn theo sự giảm giá, nguyên nhân thì ai cũng biết, do tình thế bắt buộc chứ ko phải chính sách của BB.
Trước đó thì giá BB chính hãng luôn cao ngất ngưởng so với hàng xách tay, đến đau tim và hầu như ko có khái niệm giảm.
@hoandk1702 thưa với bạn là giá iphone 5 chính hãng bản 32gb thời điểm đầu là 21tr nhé
đang nói giá ở VN chứ đừng lấy giá apple hay bên mỹ.
các bạn cứ chê bb mất giá vì vụ con Z10 tồn hàng chứ trướcgiờ bb ít khi rớt giá kiểu đấy lắm.
hồi Z10 mới ra cũng hét 16,5 triệu, một năm sau còn 4,5 triệu
hồi Q10 mới ra cũng hết 17,5 triệu, giờ còn hơn 5 triệu
passport mới ra hết 15,5 triệu, đợi 1 năm nữa các bạn mở lại post này xem còn bao nhiêu nha!
(với cái giá này thì 1 năm nữa chưa chắc BB đã còn sản xuất TBĐC)
@cadenlid Uh, ô nói rất chính xác @cadenlid =]]
@alakazam1994 mình đoán đúng mức giá dựa trên trên dữ liệu giá của Z10 Q10. Mình cũng đoán đúng BB rời bỏ thị trường smartphone. Chỉ có thời gian là hơi chém tý (vì Q10 cũng hạ từ 15 xuống còn 5 sau vài năm chứ ko phải 1 năm). Quan trọng là cái thần thái bạn ạ: mình ko văng tục như bạn, cũng ko phán xét người khác như bạn. Mình tinh tế, chứ ko như bạn ahihi 😃 còn bạn mất công ngồi cmt chỉ để văng nọ văng kia (trong khi mình đoán 2 điều thì đúng cả 2 chỉ có điều hơi chậm thôi) và phán xét người khác thì mình xin nhường tính đàn bà cho bạn nhé! ahihi
@alakazam1994 Mà cũng phải nói thêm BB passport hàng xách tay đã giảm còn 5.x triệu cách đây 2 năm rồi (2016). Ở các thị trường khác giảm từ lâu, nay vietnam chắc bán vét thôi
https://news.zing.vn/dap-hop-blackberry-passport-gia-5-8-trieu-vua-ve-vn-post685123.html
@phuongbase Hai năm sau (2016) giá của nó đã về 5,8 triệu ahihi
https://news.zing.vn/dap-hop-blackberry-passport-gia-5-8-trieu-vua-ve-vn-post685123.html
Không cảm từ cái nhìn đầu tiên.
Biết là cần đột phá, khác người, nhưng đâu cần phải thiết kế lập dị vậy trời, với cái giá đó thì ở VN chắc chỉ bán được vài chiếc 😁
@zen tran Đừng áp đặt suy nghĩ của mình lên người khác, đã từng dùng thử Vu2 chưa? Tuy thua mấy tính năng note nhưng so với Note thì cảm giác dùng hay gấp vạn lần
@zen tran Nếu hơn không phải vài chiếc mà hơn vô số chiếc thì sao nhỉ. Nếu thế thì sút vào đâu, vào mồm. Cái gì bay vào mồm = cục cuwcs để thay cơm cả ngày.
@zen tran Comment khốn nạn nhất mình từng gặp :D
@zen tran Trc khi bạn nói câu này đã có hơn chục ng nhờ xách tay về với giá hơn 20 chai rồi đó =))
nói chung cứ đợi đầu năm sau or giữa năm sau rồi tính. tính làm 2 tay 2 súng 6+ và pp nhưng nghĩ lại sợ pp bị thọt như con z10 và q10 hồi trước thấy sợ. Cứ tạm hài lòng với 6+
Ngày xưa Z10 cũng giá này, giờ mình đã được dùng haha 😆

Vẫn hóng xem em Classic có gì hay như em Passport ko
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 227VIPhemilo
10.164 bài đăng
caffeinezzZ+ 170VIPcaffeinezzZ
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 125CAO CẤPquangthegtvtk49
5.305 bài đăng
Hồ vi từ 86+ 71CAO CẤPHồ vi từ 86
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM