Cảnh báo tình trạng dùng nhiều nick tự khen

Mistress 9
22/10/2014 11:36Phản hồi: 20
Cảnh báo tình trạng dùng nhiều nick tự khen
Cảnh báo cửa hàng Vegastore hay Vegaviet vì lập nhiều nick để tự khen, tự Quảng cáo cho cửa hàng của mình & nói xấu đối thủ mà không có bằng chứng:

Tại chủ đề này
https://www.tinhte.vn/threads/vegaviet-vegastorevn-co-uy-tin-khong-may-bac-oi.2377838/

VegaViet - VegastoreVN có uy tín không mấy bác ơi @@ | Viết bởi Trái Đất Tròn

Dự định xúc con S4 like new ở đây mà đắn đo ko biết thế nào??? Em thấy anh em đánh giá cung khá uy tín . nhưng mà vẫn sợ sợ Ai mua rồi cho em ít ý kiến phát nhớ!!! Em cảm ơn ạ!
tinhte.vn

1. Thành viên Trái Đất Tròn hỏi như thể người mới dùng:

Ai mua rồi cho em ít ý kiến phát nhớ!!!
Em cảm ơn ạ!
- Nhưng ở topic khác thì đã như thể mua từ lâu lắm rồi:

https://www.tinhte.vn/threads/khong-biet-nen-mua-may-gi-bay-gio.2369056/#post-43515981

2. Thành viên Apple Cắn Dở post

Bạn này từng lập topic hỏi 1 lần:
https://www.tinhte.vn/threads/nen-mua-hang-tai-vegastore-khong-cac-bac.2368607/

Nên mua hàng tại VegaStore không các bác? | Viết bởi Apple Cắn dở

Em dành dụm đc gần 5 triệu, đủ lúa để múc 1 em A870 Brank new rồi các bác ạ. Nhưng ko biết nên mua ở đâu?? Ghé qua vài cửa hàng uy tín trên nhattao thì thấy VegaStore đc đánh giá khá tốt, em tra google chưa thấy dính phốt nào cả.
tinhte.vn

Vấn đề nằm ở thông tin của bạn này:

Quảng cáo

VP ACD.jpg

3. Thành viên Trang Giấy Trắng

- Thành viên này cũng từng hỏi 1 lần & các bạn vào thì biết
https://www.tinhte.vn/threads/khong-biet-nen-mua-may-gi-bay-gio.2369056/page-2

- Có tự khen thì tự khen chứ đừng nói xấu người khác:

Bây h toàn qua vegaviet up rom miễn phí, thỉnh thoảng qua ủng hộ con máy,mấy anh vui tính chả bao giờ lấy tiền
Việc tự khen thì không riêng mục Tư vấn mà ở các Topic giới thiệu hay đánh giá cũng có nhằm PR cho sản phẩm nhưng việc tự khen lộ liễu quá & đi nói xấu người khác ma không có bằng chứng rõ ràng, làm ảnh hưởng đến thương gia khác thì không chấp nhận được. Hãy cạnh tranh bằng thực lực & dịch vụ, làm tốt thì có người tự Quảng cáo hộ chứ không phải tự mình đi làm.

Các bạn cần mua máy có lập topic tư vấn thì nhớ tìm hiểu thông tin những người tham gia tư vấn để xem thế nào nhé.

Chúc các bạn mua được máy ưng ý.

Topic này sẽ được để trong 1 tuần để làm gương cho những thành viên khác.

Thân!
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

spec1al
TÍCH CỰC
10 năm
Thương trường như chiến trường, mà mấy bác vegastore up rom miễn phí là rất tốt ko như chỗ khác động tí là tiền 😁 với lại toàn xài rom của vinhthanh81 bên vegaviet nên thấy vegastore cũng ổn
bỏ công tự sướng thế này thì chắc làm ăn ....... @@
hài quá, cái này gọi là ăn vụng ko biết chùi mép,hi
uy tín hay không thì anh em mua hàng dần cũng biết , lập 1 vài nick PR cũng ko thấm vào đâu, quan trọng là uy tín thực sự thì anh em sẽ kéo nhau đến
Chắc bác ý đang học Samsung nói xấu Apple 😁
@kangjin_mobile CHUẨN ĐÓ
chịu khó lội box tư vấn này thì còn có nhiều khen và tự khen lắm mod à 😁
cái này gọi là chị hát em vỗ tay fai k các bác 😁
toanhoahdvn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Rất tốt, chủ thớt đã thẳng thắng vạch mặt những kẻ "con hát mẹ khen hay"
nhân tiện bạn có thể chỉ giúp cửa hàng nào uy tín để mua con G2 Docomo được ko ?
Mấy thím chém cẩn thận nhá,ra đảo cả tá 😆
Em ứ biết đâu :v
Bây giờ box Tư vấn toàn thương gia với seeder, đâu còn như thời 3,4 năm về trước :p Có topic này cũng 1 phần để cảnh tỉnh những bạn cần được tư vấn có sự chọn lựa và cẩn thận hơn khi lắng nghe lời khuyên từ các thành viên khác 😁
phí vãi,mình rảnh cả ngày,lại k có việc mà chả ai mời đi làm cả(làm seeder cũng k đc mời làm),tội mình vãi 😔
Mình uy tín mà :(
Chiếm đoạt lấy mình đi các bạn😁
@hoangcavalli =))
Em diệt mồi thôi,k uống=))
@DoubleD giá dưới 4 chai phải ko bác? hihi
@thienminhmobile giá gì thế anh
@DoubleD giờ e mới đọc đc cái này mấy bác hài quá ^_^
cái kiểu tạo hiện trường giả này là rất nguy hiểm. chẳng may làm việc ác là bị che đi. phải cảnh giác cụ này
chủ thớt để ý ghê hihi
PG trá hình
vãi thưa ko qua được mắt thánh...hoan hô admin...nên công bằng dân chủ và văn minh thì mới mong có chất lượng tốt dc...tung hoa tung hoa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019