Rò rỉ hình ảnh máy nghe nhạc Samsung YP-M1

niky
14/7/2009 8:20Phản hồi: 11
Rò rỉ hình ảnh máy nghe nhạc Samsung YP-M1
Dường như công thức mà các fans Samsung đưa ra: Omnia II – thoại = M1, dành cho việc có mặt của chiếc máy nghe nhạc mang màn hình cảm ứng AMOLED sắp tới của Samsung là YP-M1 khá chính xác khi xem qua qua hình ảnh đầu tiên rò rỉ về M1 đã được đăng tải rộng rãi trực tuyến.

Nhng thông tin v chiếc máy nghe nhc cnh tranh mnh m vi iPod Touch này đã được các fans tung tin t hi tháng 6 va qua. Đây là chiếc máy nghe nhc s dng công ngh màn hình tiên tiến nht t Samsung – công ngh AMOLED (đang được áp dng cho mu di đng thông minh Omnia II và i8910 HD) cho đ nét cao và sáng rõ. Kích thước màn hình cm ng ca M1 lên đến 3.3 inches cùng tích hợp Bluetooth, Wifi và cả khả năng thoại VoIP.

Tuy vậy, moị thông tin chính thức về cấu hình và cả chi tiết kỹ thuật máy ta vẫn phải đợi tin từ Samsung. Bạn có thể tham khảo thêm các chi tiết kỹ thuật được rò rỉ từ các fans Samsung về YP-M1 tại đây.

Nguồn: Anythingbutipod
[relate]samsung[/relate]
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xấu thế nhỉ? Trông ko có vẻ gì là hoành tráng như Omnia II với cả i8910. Trông cứ như hàng THAH
máy nghe nhạc mà bạn ơi ! mà có phải hình thật đâu
trunkz
TÍCH CỰC
15 năm
Hình thật đấy bác, có điều cái thằng chụp hình nó làm dính dấu tay nhiều quá nên nhìn bẩn bẩn. Nếu hình fan made thì sẽ long lanh hơn nhiều.
ko biết nó có OS ko nhỉ, có thì có thể cạnh tranh lại ipod touch dc, còn nếu ko có thì củgg như bao mẫu mp4 màn hình 3 - 4'' ngoài thị trườgg thôi.
quan_bi
ĐẠI BÀNG
15 năm
thua ipod về kiểu dáng ! ko biết dùng HDH gì nhỉ ?
alexalexoe
ĐẠI BÀNG
15 năm
cơ bản tại cái ảnh chụp nó xấu, còn hđh em nghĩ vẫn giống mấy con YP đợt trước của ss ...
bibongda
TÍCH CỰC
15 năm
Em ko ý kiến j về bài này, vì em ko thích SS cho lắm.😁
fengyi
ĐẠI BÀNG
15 năm
mình xài Y3 c?a Samsung, đánh giá từng đồng tiền bỏ ra, hy vọng cái M1 này cũng thê 😃
kaching
TÍCH CỰC
15 năm
Ra quá nhiều model mà chẳng con nào ra con nào...
Nixy
ĐẠI BÀNG
15 năm
Máy này nhìn xấu quá nhỉ .
Con này chẳng xấu đâu, chỉ do cái theme của máy quá xấu thôi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119