BÂY H CÓ NÊN MUA Z2 KHÔNG?

masterquang7296
29/11/2014 6:8Phản hồi: 29
Theo em được biết thì sắp ra z4 rồi không biết giá z2 có giảm không nên em muốn hỏi ai rành mua bán cho em biết với. Sẵn tiện có cửa hàng nào ở quận 12 có bán z2 xt uy tín không ạ cho em cái địa chỉ luôn, em muốn tự tay test các kiểu ạ 😃
29 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Z2 tầm này thì đúng là ngon rùi, tính ra cấu hình nó thua ai đâu,dáng vẫn sang chảnh + ram 3Gb 😃
Tạ Đô
ĐẠI BÀNG
9 năm
làm liền đi chứ không uỗng z4 không liên qua gì đâu
Thich la nhích thôi bác. Chờ đợi nó lại ra thêm các con khác. Lại đợi thêm

vinhvumobile - Bring technology to everyone
suna1
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao không z3c bác 😁
em quyết tâm mua z2 nên em có thể đợi được ạ :3 mà mấy bác cho em hỏi ở quận 12 có cửa hàng nào bán hàng xách tay uy tín không ạ?
@masterquang7296 Đầu năm sau ra z4 rồi..Bạn đợi đến cuối tháng 12 là sẻ giảm còn khoảng 8tr5 đến 9tr..lúc đấy mua củng chưa muộn
@nguyenphuc1389 tks bạn mình cũng nghĩ là thế giá sẽ giảm như z vs z1 hồi ra z3 thấy giá z vs z1 cũng giảm
Bac o sg thi moi bac ghe m cam nhan choi xem thu nhe.cam thay thich thi mua, ko thi ko sao ca
@thienminhmobile em thì đợi sau khi ra z4 xem giá giảm bao nhiêu rùi quất em cũng không vội lắm mà bác cho em cái địa chỉ đi ạ thấy cũng có nhiều người nói chỗ bác uy tín 😃
@masterquang7296 Nếu hiện tài bạn có khoảng 10củ..thì ko cần vội..chờ hết tháng 12..z2 còn khoảng 8tr5..z3 tầm 11tr đến 11tr5..trong lúc chờ đợi bạn gắng gom thêm 1tr nữa làm em z3 cho hoàn hảo..
@nguyenphuc1389 bác nói cũng đúng ta hay đợi qua tết mua luôn cho được z3 😁
[ tf ]
TÍCH CỰC
9 năm
@masterquang7296 xong rồi cái qua tết z4 ra, đẹp quá, viền mỏng qua, chip 805 mạnh quá ta lại chờ tới tháng 6 để z4 giảm giá, sau đó z4 ultra ra, to quá, đẹp quá ta lại chờ tiếp z5 ra để z4 ultra giảm giá... :p:p
@[ tf ] không tới độ chạy theo công nghệ ghê vậy đâu bác 😁 :D
[ tf ]
TÍCH CỰC
9 năm
bây giờ mua Z còn hợp lý nữa ấy chớ nói gì Z2, mua ngay và liền trong hôm sau nhé bác 😁
Bạn nên mua Sony Z2 bao tes nước lun nhé bạn
Tel : 0906927376 Mr. Thuận
Webside : didongthuankieu.net
DC: 60 Hòa Bình, P5, Q11, TP - HCM
Bác nào đang dùng Z2 cho e hỏi tí :
Z2 có bị vấn đề lệch camera + đèn flash ko ?!!
Bác nào dùng Z2 bị lỗi hồng tâm ở camera ko ?!!
tks các bác nhìu
@Hoắc Đạt bác lập topic đi chứ vô đây ae khó mà tư vấn
@masterquang7296 O* tks ban. nhe'
z2 xt dễ bị cong à các bác
@huykhanh.95hup Cong là do cách xài thôi,Iphone6 đắt thế kia còn cong cơ mà 😁
nhovekiniem
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em mới vác về một con đó, ngon khỏi chê, hầu như không trễ luôn. có cái chụp ảnh ban đêm khó quá.
@nhovekiniem Bác mua ở đâu thế? Hà nội hay HCM? Xách tay hay chính hãng, cửa hàng bác mua là gì? Giá rổ ra sao? Mình cũng đang định rước e ý. 😃
nhovekiniem
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hieupxd2cntt Nguyên văn câu chuyện là vầy:
Cần Thơ, hôm giáng sinh rồi mấy siêu thị rục rịch ra khuyến mại. Thấy bên FPT shop giới thiệu hoành tráng là giảm 20% giá toàn bộ sản phẩm smartphone. Nghe ngon lành cành đào nên xuống tậu em Z2 xem thế nào. Xuống tới nơi, em nhân viên chào đón. Mình đi thẳng vào vấn đề lấy em Z2. Em hỏi màu, mình kêu màu đen. Vào lấy ra kêu giá rổ 12.990k, khuyến mại sạc dự phòng 5200, thẻ nhớ 16Gb..Hỏi cái vụ giảm 20% thế nào, em kêu chỉ giảm cho màu trắng thôi (web chả nói vụ này). Thấy không thơm nên kêu coi cái màu trắng, thấy cũng được -> Quất, tiết kiệm gần 3tr đi nhậu (còn hơn 10tr). Em kêu có khuyến mại 20% rồi thì không có vụ nhận thêm sạc dự phòng+ thẻ nhớ, không có vụ 15 ngày đổi trả. Mình ok. Đem máy ra test -> thấy ok, đem dán rồi thanh toán. Em nv thanh toán kêu với em bán cho mình là sp này không được giảm giá -> nhầm. Kêu là lấy nhầm kho. 2 đứa to nhỏ một hồi xong kêu nói chuyện sau. Sau đó vẫn bán máy cho mình.. Về máy dùng vẫn bt. Không biết cái hàng nó bán giảm 20% thuộc loại nào các bác?
nhovekiniem
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thích là nhích thôi bác ah. Xách tay thì em chịu. chính hãng cho nó chắc..
Các bác cho e hỏi tí. Chả là e định mua 1 con Z2 cũ chính hãng, đang còn bảo hành 7 tháng fpt. E qua xem máy và bảo cho test thử nước nhưng chủ thớt nó không cho, nó bảo từ khi mua về chưa thử cho vào nc nên giờ cũng ko cho mình test. Vậy em có nên mua ko các bác? Và giá kì kèo mãi nó bảo 7trieu2 có ok đc ko ạ?
haquynh79
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Hữu Lê FPT mà cũng kỳ kèo đc?
Ở đâu thế bạn
@haquynh79 Ko phải ở FPT mà là máy chính hãng FPT, bạn à
Hàng xách tay giờ rất đa dạng bạn cố gắng tìm hiểu nhé
nhovekiniem
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không cần thử nước, cậu thử cảm biến áp suất trong service test ấy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019