Candy Crush Saga chính thức có mặt trên Windows Phone

ND Minh Đức
12/12/2014 8:52Phản hồi: 114
Candy Crush Saga chính thức có mặt trên Windows Phone
Trò chơi nổi tiếng Candy Crush Saga đến từ nhà phát triển King đã chính thức có mặt trên Windows Phone. Trò chơi được cung cấp hoàn toàn miễn phí trên chợ ứng dụng và bạn có thể tải về ngay bây giờ. Nếu đã từng chơi trò này trên các nền tảng khác thì ngay khi đăng nhập, các màn chơi sẽ được đồng bộ tự động. Game cung cấp cho người chơi tới hàng trăm màn chơi và cứ mỗi 2 tuần sẽ được bổ sung thêm màn mới. Tuy nhiên, ở phiên bản đầu tiên trên WP này game vẫn chưa hỗ trợ mua sắm các in-app purchase. Nhà phát hành cho biết Candy Crush Saga chạy tốt trên những máy WP có RAM từ 512MB trở lên, nghĩa là hầu hết thiết bị của chúng ta đều có thể chơi được. Cuối cùng mời các bạn tải về game theo đường dẫn đến chợ ứng dụng, hoặc quét mã QR code bên dưới nhé. Chúc chơi game vui vẻ.
qr-candy-crush-saga (1).jpg
114 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chúc mừng đội WP
Bao giờ mới có Coc
vythanh
CAO CẤP
9 năm
Hết Hot rồi mà
em đang mong chờ clash of clan 😔
tbdat11
CAO CẤP
9 năm
Mình chơi Pastry Paradise rồi 😁
thực sự là người người ta chơi phá đảo, e vẫn giữ và đợi WP bao giờ có mới chơi! 😆
@BlackCat_94 Phá đảo gì, cứ hết màn chơi đợi tầm 1 tuần là lại có màn mới ngay ấy mà 😁
@yellowcricket90 ý e là chơi đến màn mới nhất đó
COC của super cell kìa. chứ game này không ghiền.
thèm khát lưỡi, nhưng mà chán đứt môi. nói vậy thôi chứ các anh phát triển game này cứ phát huy nữa đi. đời còn dài máy còn nhiều mà
Bên android người ta chơi bấy bá,giờ wp mới có,đáng buồn, vậy wp nó nhất phẩm nhỉ
@Azion Chơi game mưởt hay k là do gpu k phải do hệ điều hành 😁 Bh Android toàn ram 1GB trở lên, chơi trò này quá mượt r, còn máy Lumia gpu yếu hơn iPhone cả Android khá nhiều nên chơi game khó mà tốt bằng
@Minh sociu Thế có đứa trong này nó cố cãi tìm con android nào cpu 2 nhân ram 512 tôi cũng liệt kê rồi mà nó chưa tin
unlimits
TÍCH CỰC
9 năm
Bên android chơi không mượt bằng winphone nhé nếu so sánh cùng cấu hình
@unlimits Nè,cỡ như lg lte 1 ram 1GB chơi còn mượt mà không lag,ở đó mà suy luận lung tung nhé thím
unlimits
TÍCH CỰC
9 năm
@Azion Vậy thím tìm máy cpu 2 nhân ram 512 mà chơi thử xem nhé
@unlimits truoc xai con lg l4 ii ram 512 co lag dau
@unlimits Trước mình dùng galaxy S1 vẫn chơi đc asphalt 8 và candy crush đc hết nè. Ram 512 đơn nhân nhé
@unlimits đương nhiên,ios vs wp đâu có tốn nhiều phần cứng như android
ui troi bay jo ai ma choi nua
khucthuydu18
ĐẠI BÀNG
9 năm
dùng lumia 610 không chơi đc mới nhọ chứ
Truongbv09
TÍCH CỰC
9 năm
vừa tải sáng nay xong, bên tinhte cập nhật chậm quá, nhận xét sau khi tải về chơi thử là : rất chậm và giật, nhiều lúc cứ tưởng cảm ứng bị đơ, mặc dù máy mình Ram 1G, không biết trong vài ngày tới có cập nhật thế nào cho mượt không chứ thế này thì chỉ để cài gọi là có chứ chơi thì chuối cả nải. mình chơi trên ipad cũng đang ở mức trên 600 rồi, qua đây thử xem thế nào, ai ngờ thất vọng quá!
@Truongbv09 Máy mình thì chạy mượt ko có giật j cả'
@Truongbv09 Buồn thiệt chứ 😔
Truongbv09
TÍCH CỰC
9 năm
@galabuon mình đã thử gỡ ra cài lại rồi nhưng vẫn vậy, gỡ luôn sau đó.
D.Du
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Truongbv09 tớ dùng 520 và 630 ram 512 đều mượt
abgnac
TÍCH CỰC
9 năm
h.ó.c có rồi mà c.ó.c chưa có 😔
Trò này mình chán từ năm ngoái rồi và mình chắc nhiều người khác cũng vậy

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
dungdepzai
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyenmanh287 Mình ko phải ifan đâu.hôm nay mới mua con ip6+.mình cuồng htc và sony đặc biệt z2 htc816 và M7.

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
gaubattu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kenny81_hp Mình thì chưa chơi một lần nào. Giờ WP có mới bắt đầu đến lv6 =))
xmen533
TÍCH CỰC
9 năm
@kenny81_hp em chơi phá đảo 1 lần thấy ngán quá bỏ cũng được 1 năm rồi, thi thoảng quay lại chơi chap mới, gửi request live chả bạn bè nào send lại nữa 😁 Kể cả candy crush soda saga cũng vậy, thực sự là quá thoái trào rồi :D
@gaubattu Mình thì đã bỏ từ khi lên tơi LV 550 rồi 😁

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
Tonchieu
TÍCH CỰC
9 năm
Ngta chơi xong rồi nghỉ mấy đời giờ wp mới có, phát triển ghê quá
@Tonchieu Qua thời cmnr thì lên WP là vừa :p
huynam994
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đợi trò này mãi bây h mới có

Xu hướng