Một thiết bị Windows Phone của LG xuất hiện trong số liệu thống kê, màn hình 4,7" 480 x 854

Duy Luân
30/12/2014 22:56Phản hồi: 47
Một thiết bị Windows Phone của LG xuất hiện trong số liệu thống kê, màn hình 4,7" 480 x 854

Trong số liệu về tỉ trọng các máy Windows Phone mới được hãng nghiên cứu AdDuplex công bố có xuất hiện một chiếc điện thoại bí ẩn của LG mang số hiệu LGVW820. Đây dường như là một mẫu máy tầm trung với màn hình 4,7" độ phân giải 480 x 854. Có thể hãng đang thử nghiệm để chuẩn bị cho việc trở lại thị trường Windows Phone vốn đã không còn xuất hiện cái tên LG từ năm 2012 đến nay. Bản thân LG cũng từng nhiều lần để ngỏ khả năng kinh doanh lại điện thoại chạy nền tảng của Microsoft, tuy nhiên hiện tại công ty muốn tập trung vào thế mạnh của mình trong mảng Android.

Hiện chúng ta chưa có nhiều thông tin về LGVW820, cả cấu hình lẫn thời gian ra mắt hay giá bán. Hi vọng chúng ta sẽ được nghe LG đề cập đến nó trong năm sau. Một giả thuyết khác được đặt ra đó là LG sẽ quay lại thị trường Windows Phone bằng một biến thể của LG G3, tương tự như những gì HTC đã làm với One M8 for Windows. Các bạn nghĩ thế nào?

Nguồn: AdDuplex
47 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dh2l
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tầm 2,5 triệu thì sẽ có người mua. Còn ko mọi người sẽ hầu như mua M.L chính chủ hỗ trợ nhanh hơn và tiện hơn
ra mot chiec g3 chay win 10 thi moi ngon
shallwedance
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Hoàng Tũn HTC có một bản One M8 chạy Win đấy mà có thấy tiếng vang gì đâu? Căn bản ở cái HĐH ko thu hút người sử dụng thôi chứ còn máy cấu hình mạnh (toàn diện) thì làm lúc nào mà chẳng được.
@shallwedance m8 htc chạy anroid cũng đâu có nghe tiếng vang gì đâu bn?
@shallwedance Ít nhất nó cũng gây được tiếng vang pin trâu hơn thằng m8 Android. Thằng m8 Android mới là chả có tiếng nói gì
quansy
ĐẠI BÀNG
9 năm
Lót dép ngồi hóng.... 😁:D
dnhdnh
TÍCH CỰC
9 năm
Nokia làm máy quá tốt với rẻ làm chi để các hãng ko dám chơi với wp
lovepsi
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hệ sinh thái của Nokia vẫn tồn tại trong kí ức người dùng Winphone quá nhiều !!!
@coco_chacha Nhiều bác comment kiểu như thế này mà em chẳng hiểu hệ thái là cái mẹ gì nữa. Theo http://vi.wikipedia.org/wiki/Hệ_sinh_thái. Như vậy hiểu là hệ sinh vật Nokia ah 😃
lovepsi
ĐẠI BÀNG
9 năm
@trieuniemvui Uh, bác nghĩ vậy thì là vậy... 😃
autk08
TÍCH CỰC
9 năm
Chơi với Microsoft gì cho rối rắm, thật sự thì những sản phẩm của hãng khá tốt nhưng đi kèm đó là quá nhiều điều phải cải thiện. Đơn cử như Windows, là hệ điều hành lớn (mình cũng đang dùng hằng ngày), nhưng có quá nhiều cái bất cập, như menu setting thì không thể rối rắm hơn, cái dùng hằng ngày như wifi thì cũng đủ loại lỗi... Mình chỉ tạm hài lòng với Office.
@autk08 Đáng buồn là nếu thằng Windows không đáng để chơi thì không có bất cứ thằng nào đáng nữa
shakimaru
TÍCH CỰC
9 năm
@autk08 chẳng qua là giảm tiền băfng sáng chế bên adroi ấy mà/ thang nao mà lap dt wwp thì anh ms giảm tiền thuê bằng sáng chế trên mỗi thiết bị adroi..
@autk08 Chắc bạn chưa làm việc với các hđh khác nhỉ, vả lại Windows nó ko nhỏ như bạn tưởng tượng để mà fix hết các lỗi nỗi đâu, mình còn gặp nhiều gấp trăm lần của bạn ấy chứ, à mà còn cái vụ này nữa, ko biết bạn có sd bản quyền ko nhỉ, mình nghĩ bạn nên sd bản quyền đi rồi auto update là đc ấy mà.
Chờ đợi win 10 đây mà
aphu1080
TÍCH CỰC
9 năm
LG, HTC đang cố dành lại 1 chút thị phần WP chờ xem họ sẽ làm như thế nào.
Ra windows làm gì nữa trời không thấy ông MS sắp chết à
@ronone Lặng do không biết dùng thôi gọi là tối ưu phần mềm đó
@xuan anh NG Nhọ thật :oops:
mrdrg10
TÍCH CỰC
9 năm
@ronone G3 lag là chuyện G3, lỗi của LG làm ko tốt. Liên quan gì android nhỉ, ấu trĩ thế bạn. Những con 2k của samsung vẫn rất mượt, hay muốn thuần android thì nexus.
@pham duc quyen Chắc bác toàn xài MAC, Iworks hay office của google chắc.
livfc2010
TÍCH CỰC
9 năm
Với WP thì vẫn trung thành với Nokia thôi. Ngoài phần cứng tốt thì được hõ trợ phần mềm tốt, có các phần mềm độc quyền cà bản cập nhật riêng.
độ phân giải này chắc thiết bị rẻ tiền. thiệt ra wp giờ hấp dẫn ở dòng lumia do phần cứng tốt và camera hay thôi chứ nếu không thì cực kì không đáng dùng
xuandu1712
TÍCH CỰC
9 năm
con này mà xếp vào tầm trung...mod có nhầm j ko nhỉ...
từ sau vụ khai tử tên NOKIA trên các máy đt mình bắt đầu chán M$ và thích BB 😁

@Myheart1984 bạn nên nhớ, mod tinhte rất nhạy cảm như ... phụ nữ ấy. t đã từng bị band vì ns admin cả chục nă m k thay đổi từ "tên tay" cho oto, máy bay =)))
@hoanghung.tb Những thành phần bệnh hoạn này sao cứ nhan nhản ở tinh tế nhỉ.....chắc hẳn thèm khát còn y như chết đói
@Azion vậy ông là GAY rồi , ví dụ vui cho anh em cười ko được ah , hay chim bé quá nên nhìn ảnh mới tức ?
@hoanghung.tb Ông nghĩ ntn cũng được, có GAY hay không đương nhiên tui biết và chưa chắc giới tính của ông thuộc cái nào nhé,đừng so chim nhé,ngay cả body còn chưa ăn được tôi chứ ở đó lòe ai
wp đang dần xâm lấn chăng 😁
*LT*
TÍCH CỰC
9 năm
3tr và pin 3k là xúc. à chụp hình ngon 1 chút nữa. lg trung cấp chụp cùi lắm. k có vé so nokia
BinhBRAD
ĐẠI BÀNG
9 năm
1 tháng chuyển từ Android sang window phone 1020 suýt là địa ngục nếu không có cái camera vớt vát @@
viaipi
CAO CẤP
9 năm
cũng hay, chờ xem thế nào
icon929
TÍCH CỰC
9 năm
Từ địa ngục về thiên đàng. Mong lg về thiên đàng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế