Microsoft giới thiệu Lumia 930 và 830 bản màu vàng, số lượng hạn chế

Blaze1st
8/1/2015 13:22Phản hồi: 119
Microsoft giới thiệu Lumia 930 và 830 bản màu vàng, số lượng hạn chế
Microsoft mới đây đã giới thiệu hai phiên bản màu vàng đặc biệt dành cho Lumia 930 và Lumia 830. Màu vàng của cả hai máy sẽ đến từ viền kim loại bao quanh cũng như logo Nokia ở phía sau. Đặc biệt, logo Nokia màu vàng được Microsoft làm ánh lên rất đẹp và sang trọng. Microsoft cho biết họ sẽ bán ra cả hai phiên bản này với số lượng hạn chế, giá bán sẽ thay đổi tuỳ vào từng nhà mạng. Cấu hình của hai smartphone Lumia đặc biệt này vẫn được giữ nguyên.

Lumia 830 vàng với mặt sau màu đen và trắng sẽ được bán ra tại một số nước ở Châu Âu, Châu Á - Thái bình dương - Trung Quốc, Ấn Độ, Trung Đông và Châu Phi. Thời điểm bán ra là vào cuối tháng 2.

Lumia 930 vàng với mặt sau màu đen và trắng sẽ được bán ra tại một số quốc gia ở Châu Âu, Châu Á - Thái bình dương - Trung Quốc, Trung Đông và Châu Phi. Bản màu đen sẽ có mặt ngay trong tuần này, và bản màu trắng sẽ được bán ra vào cuối tháng 1.

119 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chumrauden
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vàng kết hợp với trắng nhìn đẹp hơn với đen.
@Chumrauden Vàng đen phù hợp với các nước Trung Đông (dầu mỏ gọi là vàng đen mà) 😁
Tùy Bác
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Chumrauden chuẩn
Đẹp quá nhỉ..
thoivuitinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
sao tinhte không đưa tin gì về chiết điện thoại bí ẩn của bkav ở ces 2015 vậy nhĩ
@ronone Lumia dày nhưng nhẹ. Cảm giác không cần xứng. Đặc biệt là 930.
@thoivuitinh Có thông tin từ đâu đấy bạn. Mình hóng.
@ronone chắc bạn đùng Nokia1280?
te_te_tinhte
ĐẠI BÀNG
9 năm
@maichinghiep 110i nhé
nói chung xấu
@eckhart Mình thấy nó không long lanh cho lắm. Nhìn kì cục sao ấy, có thể là do ảnh không đẹp
dh2l
ĐẠI BÀNG
9 năm
Lumia 930 và 830 mạ vàng ở việt nam hết 4 triệu liệu giá máy có cao hơn lên 6 triệu mỗi máy không nhỉ. Nhìn mạ vàng hai con này ngoài đời rất đẹp và sang trọng
luan1567
ĐẠI BÀNG
9 năm
bản màu trắng thì đẹp. còn màu đen-vàng nhìn sao sao ấy
@luan1567 Ban ko biet vang den rat hiem ah
ứ thích màu vàng kim loại, căn bản hơi giống màu shit 😁
@kieuminhtien994 Thế ai đeo vàng là đeo sh*t à
@khanh_phan123456 trung 7 mắt mình là như thế
@kieuminhtien994 Trong mắt bạn có sh*t à,xl mình suy diễn từ ý bạn nói.ko có ý xúc phạm
@khanh_phan123456 mình đang nói về màu vàng kim loại, nó trong mắt mình nó giống như màu shit phủ kim tuyến vậy đó, còn màu khác thì không sao
Nhìn đẹp và sang trọng thật đấy !
Noi "gương" cho vui 😁
Milu vẫn trung thành với thiết kế classic đó hoài chán ghê,sao lại có chử nókia vậy ta
N1 ra mắt cũng không thấy đưa tin Tinh tế cũng anti Tàu luôn ns sao mem ko anti 🆒
Microsoft có vấn đề về thẩm mỹ
Nokia thì ok
Anh em cứ đâm anh quảng vậy anh ấy tung ra bkav để virut nó diệt mờ
Amonteur90
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lenovoimate diệt luôn cả win hết cái lên tinhte chém gió :v
quá đẹp :eek: nhất là con đen mạ vàng
Công nhận cũng khá sang chảnh.
Nói về thiết kế thì mình thấy chỉ có Apple và Nokia là đẹp
lee sang jay
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhiều ng coi WP là thảm họa nhưng vs t nó thật tuyệt vời. Tôi xin kể 1 vài ưu điểm khi trải nghiệm WP. 1: WP rất mượt mà gần như k giật lag 2: Bạn có thể yên tâm vì WP rất hiếm khi bị virus hoành hành. 3: Dùng WP dù là 520 hay 1520 bạn cũng dc háo hức chờ đợi các bản cập nhật vs những tính năng hữu ích ngày càng dc cải thiện 4: WP kén người dùng cho nên giá thánh các sản phẩm thường thấp, có khi chỉ bằng giá đt tầm trung của androi hay ios bạn đã có 1 chiếc đt vs các tính năng cực khủng.ví dụ 1520 5: Sản phảm WP đặc trưng là Lumia rất dễ sửa chữa và bảo hành thay thế. Các sản phẩm dc bán chính hãng tại Việt Nam. 6: Win 10 ra mắt rất có thể sẽ đồng bộ vs máy tính. Bản nghĩ sao nếu điện thoại, máy tính và taplet của bạn cùng 1 hệ điều hành và chạy những ứng dụng giống nhau. 7: WP cho phép cài ứng dụng ngay trên thẻ nhớ rất dễ dàng. WP là nền tảng k ăn sẵn như androi bạn phải hiểu 1 chùt xào nấu 1 chút để đt của bạn theo ý bạn. Đơn giản như cái màn hình bắt đầu bạn phải đầu tư công phu sắp xếp thiết kế cho đến khi ưng ý và thuận tiện nhất chứ k đơn giản chỉ là cài cái hình nền. Nó tạo cảm giác sáng tạo và giúp bạn yêu công nghệ. Tiếp: Lumia camara là ứng dụng chụp ảnh chỉnh tay tuỵât vời, bạn tha hồ nhiếp ảnh và sáng tạo với nó. Những bức ảnh cho ra có chất lượng rất tốt.
rickstei
TÍCH CỰC
9 năm
@lee sang jay Ôi vãi, đã thấy có ai cắn vào cái wp ở trên đâu mà vào chém kinh thế. Xài cái nào hô cái đó, ai chả thế (chối đê 😁).
Công nhận cái viền rất giống....ah mà thôi khéo lại ăn gạch :D
@lee sang jay Công nhận. Winphone đang tăng trưởng dần mà. Rồi nó cũng sẽ ok thôi. Ms là công ty p.mềm số 1 thế giới kia mà
chevalier586
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lee sang jay Bạn rất hiểu WP nhưng có lẽ bạn không khả năng vô hạn của Andoid. Nếu biết vọc Android tuyệt vời nhất.mình chắc chắn như vậy
@lee sang jay Bạn copy ở đâu mà hay vậy? Cho mình biết đi, để lỡ có "ai đó" nói xấu thần tượng của chúng ta thì có cái mà phản lại😁:cool:
cứ tưởng điện thoại mới
te_te_tinhte
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bạn j nói nhiều và dài quá. Tôi thấy hầu như ai đang sử dụng wp họ chả để ý j về công nghệ, họ chỉ mua theo thói quen, dt phải là nokia, cũng như xe máy là honda vậy
@te_te_tinhte Có thể đó là những người ở quanh bác. Bác không thể vơ đũa cả nắm như vậy được. Bản thân mình đang dùng cả 4 OS: BB, WP, Android, iOS và nếu tính là chẳng để ý gì về công nghệ thì chắc phải các nhà nghiên cứu mới tính là để ý? Thay vì nói, mời bác chứng minh về sự "để ý công nghệ" của mình?
@te_te_tinhte hô hô, điện thoại nhiều người không biết gì về công nghệ mua nhiều nhất là iphone. còn tôi dùng wp từ thời htc hd7 và không đổi qua os khác vì hay giao dịch online banking, không muốn mất an toàn như android. bác đừng tự hào bác biết jailbreak hay root android là bác giỏi công nghệ nhé.
@te_te_tinhte Cho cái định nghĩa về thế nào thì gọi là "Có biết về công nghệ" cái!
te_te_tinhte
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Tobie_arc Tôi bảo là không để ý chứ không phải là k biết gì nhé bồ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019