Microsoft sẽ tổ chức sự kiện ra mắt sản phẩm mới vào ngày 2/3 trước thềm MWC 2015

Duy Luân
9/2/2015 21:59Phản hồi: 41
Microsoft sẽ tổ chức sự kiện ra mắt sản phẩm mới vào ngày 2/3 trước thềm MWC 2015

Microsoft hôm nay vừa gửi thư mời đến giới truyền thông về một sự kiện sẽ được hãng tổ chức vào ngày 2/3 tại Barcelona, Tây Ban Nha. Đây cũng là thời điểm bắt đầu diễn ra triển lãm chuyên về công nghệ di động MWC 2015. Có khả năng công ty sẽ giới thiệu một hoặc vài mẫu điện thoại mới nhân dịp này, và tin đồn trước đây từng hé lộ chúng có thể chỉ là những sản phẩm tầm trung hoặc tầm thấp mà thôi (Lumia 1330 có thể là một trong số đó). Những thiết bị thuộc phân khúc cao cấp thì phải đến tháng 5 hoặc tháng 6 mới được công bố. Tinh tế sẽ có mặt tại Tây Ban Nha để chuyển đến các bạn những thông tin mới nhất liên quan đến những sản phẩm đó.

Nguồn: Twitter
41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

k biết bao giờ có w10 ta
VanThang90
TÍCH CỰC
9 năm
đẻ xin ban tổ chức chuyển đia điểm về việt nam
@7594195230 CES 2015 phiên bản châu Á sẽ được tổ chức tại China vào tháng 5 tới. Từ đây qua China cũng gần thôi bạn.
http://www.cesasia.cn/?lang=en
Amonteur90
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giá rẻ thì không có nhiều đột phá lắm. Hóng 1530
1520 giữ ngôi quá lâu rồi, đẻ ít mà chăm cho tốt phần mềm đi Mi ơi
asimo7777
TÍCH CỰC
9 năm
Hồi đó rất thích 930. Nhưng đến lúc mua thì lại chọn Sony xperia Z3. Nghỉ đến Windows Phone là thấy chán rồi. Giờ chỉ có con 520 để vọc vạch chơi.
Trungvu.qn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ly hoang duc Không biết các bác thấy thế nào chứ, thích hay ko thích thì nhìn cái kính trên 930 là mê tít rồi. Rất sang trọng. Và có lẽ các bác cũng chưa nhìn thấy hết cái đẹp của những ô Live.
P/s. Thà bác bảo thích chơi game nên ko chọn 930 thì em nghe còn đc. Đừng kéo Công nghệ vô, lãng lắm bác ơi!
Em xài 730 đc một tháng rồi mà nhìn cái 930 là cứ hận trời sao mình ko có nhiều tiền để rước em nó về!
@Trungvu.qn Đến WP 10 mới hỗ trợ phát nhạc lossless hoàn chỉnh trong khi Android thì con S3 cũng làm đc từ đời nào, chưa kể những hãng mạnh về âm thanh như Sony hay HTC trình phát nhạc WP xách dép chạy cũng ko kịp. App thiếu thì đã đành, cái trên Android free thì WP lại đòi phí, mà muốn xài chùa cũng chịu trong khi android down cái appstorevn một phát ăn ngay. Cái menu app đến WP 8.1 rồi vẫn phải cuộn lên cuộn xuống lượt thượt, tìm một cái app mà mỏi cả mắt, giao diện thì nhàm chán. Nếu ko thì WP đã chẳng có thị phần lẹt đẹt 3 -4 % mãi chưa ngóc đầu lên được. Con 1520 theo quan điểm chủ quan của m thì phần cứng hơn note 3 về mọi mặt: màn hình, pin, cam nhưng note 3 bán rất tốt còn 1520 hết lần này lượt khác down giá mà vẫn ko bán đc là bao
ly hoang duc
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Trungvu.qn 730 vóc dáng nhìn đẹp hơn 930. 730 viền bo tròn mỏng hơn 930 nữa cầm trên tay rất chắc chắn, không bị cấn. 930 viền vuông và dầy, được cái mặt kính lồi đẹp 😁 cũng thích wp nhưng h chưa đúng thời điểm để mua ^^
quansy
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ly hoang duc 2 Bác k cuồng sẽ có người khác cuồng thôi.. sao cứ so sánh giữa WP với AR nhỉ...
fernandopham
ĐẠI BÀNG
9 năm
klq nhưng hqua ăn quả lừa là 0h sẽ có w10 phones mà thấy thốn 😔
tre_trau
ĐẠI BÀNG
9 năm
hóng mãi vẫn chưa có win10 cho lumia
Tinhte qua đó luôn à 😁
lenhan2311
TÍCH CỰC
9 năm
onedrive.png Liên quan đến Microsoft thì anh em không nên bõ lỡ cơ hội này 🆒
@lenhan2311 Thank chú, mới up tức thì , 130GB 😃

ectn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lenhan2311 làm sao bác redeem đc bing reward vậy :eek:
Aaron Trần
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lenhan2311 Nhận thế nào bác, em mới xài ko biết
Dương 1H
TÍCH CỰC
9 năm
AD ko ở nhà ăn hết tết mà đã sang đấy rồi ah :|
n 215 ra mau đê...
Rất mong chờ surface pro 4, đang xài cái surface pro 3 core i5 256GB mà đã rất tuyệt, hy vọng có đột phá thì bán pro 3 mua pro 4 :3
@tinlethanhnhan Khi nào mua pro 4, dư sài thì có sang nhượng cho mình con pro 3 rẻ tí nhé bác.
Pro 4 mới ra chắc không có khả năng
@ronone Ok bạn, mua gần 1 năm rồi giá phải tốt mới bán được chứ, bù lại mình xài rất kỹ không có chơi game gì cả nên khỏi lo hư hao nha 😁
lkhg
Trứng
9 năm
@tinlethanhnhan
@lkhg good
vẫn chưa thấy winphone 10 ta???
kingtwo
TÍCH CỰC
9 năm
các Mod được đi du lịch sớm hơn rồi :v
2/3 à, đúng sinh nhật em. ko biết anh Mic có gửi cho em con máy mới làm quà để em làm chuột bạch cho sp mới của họ ko nhỉ 😁:D:D
các chú bơi vô đây >>> http://www.bing.com/explore/rewards 🆒
@MrBach248 tks bác nhé 😁
Aaron Trần
ĐẠI BÀNG
9 năm
@MrBach248 Nó kêu tính năng này chưa có ở quốc gia bạn bác ơi 😔
boc2010
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Aaron Trần Bạn dùng chương trình ẩn IP là OK ngay. VD như "Hotspot Shield". Sau đó bạn vào lại link http://www.bing.com/explore/rewards
Có kết quả gì thì thông báo cho mọi người cùng biết nhé. Good Luck
@boc2010 Cám ơn b, đã dùng Hótpot Shield và có 125G 😁
Cốm D.A
TÍCH CỰC
9 năm
Các bác Tinh Tế được đi du lịch suốt, thích thật ;)
Sao cứ phải tổ chức ở Tây Ban Nha?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019