[Camera Tinh Tế Miền Tây] Thông báo Workshop & Offline tại Cần Thơ ngày 22/3/2015

dtt907
16/3/2015 7:55Phản hồi: 29
[Camera Tinh Tế Miền Tây] Thông báo Workshop & Offline tại  Cần Thơ ngày 22/3/2015

Camera Tinh Tế - Miền Tây tổ chức workshop và offline vào ngày Chủ Nhật 22/3/2015 tại Cần Thơ. Mục đích của ngày họp mặt này nhằm giúp anh em trong Group, nhất là các bạn thích chụp ảnh có thêm những kiến thức về nhiếp ảnh và khả năng nắm vững kỹ thuật xử lý trong các chủ đề ảnh. BQT group đã mời được thầy Tuanlionsg và anh Phan Khiêm về hướng dẫn cho anh em.

• Địa điểm: Cafe 3GS - 208 CMT8 - Tp. Cần Thơ
  • Thời gian: 8:30 - 12:00 ngày Chủ Nhật 22/3/2015
  • Chủ đề chia sẻ:
1. Yếu tố cơ bản chụp một bức ảnh.
2. Nhiếp ảnh đường phố.
3. Ánh sáng cơ bản.​

Đây là buổi họp mặt định kỳ trong năm của Group. BQT Camera Tinh Tế - Miền Tây xin thông báo đến các bạn về chương trình OFFLINE vô cùng hấp dẫn và bổ ích. Các bạn tham dự hoàn toàn miễn phí (tự thanh toán tiền nước). Các bạn cần đăng ký để biết số lượng người tham dự giúp BTC dễ bề chuẩn bị cho buổi họp mặt được chu đáo.

BQT Camera Tinh Tế - Miền Tây
29 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cho tôi đăng kí 1 suất, cảm ơn.
Lên luôn!
Sao đk đc ta?
babyankem
ĐẠI BÀNG
9 năm
làm sao đk vậy
Đăng kí sao vậy Mod ơi. Cho mình một suất với nhé.

Thanks
Hy vọng có nhiều mem nữ xinh xắn để AE học xong thực hành ngay và luôn 😁
KLQ, vưa chụp được hình của Bphone, thiết kế trên máy tính--> Sản phẩm thật chắc cũng như vậy!
Cho em đăng kí 1 suất nhé Mod
dtt907
TÍCH CỰC
9 năm
- Các bạn đến địa chỉ, thời gian ghi bên trên là được!.
Hoặc ghi danh trên fb.
https://m.facebook.com/groups/697934533573464?view=pinned&refid=18&ref=bookmarks
xin 1 vé luôn nhe ad
Vui quá, offline trong đó thích hầy, ảnh chụp đẹp ngoại trừ mỗi cái ghế ở góc trái tấm hình :p
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry Bold Touch)
tiếc là bận công việc quá nếu ko có xin 1 vé đi với mọi người cho vui
Được đấy
Topic nhiều người yêu thích và cũng nhiều người không có nhiều thời gian và điều kiện tham gia. Chúc các bác thu hoạch nhiều ảnh đẹp. ;)
sao hok thấy off ở sì gòn nhờ 😔:(:(:(
trời lâu lâu a e mới gặp nhau mà chẳng lẻ ko mời a e uống một ly nước được sao ha tinh tế? keo dữ zay? 😃
climax
TÍCH CỰC
9 năm
Cho mình xin 1 suất, dù chỉ xài máy compact ...
1 một suất luôn nhé thớt!!
hj mình 1 suất nhé các bro !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019