exciter bản Gp và Rc

babakr20
2/4/2015 2:37Phản hồi: 37
Em thắc mắc 2 bản này có gì khác nhau mà giá bán lại có sự chênh lệch. E search thì thấy bảo khác mỗi tem dán ngoài vs màu lốc máy còn lại như nhau. Nếu chỉ đơn giản vậy e nghĩ sẽ không có phân biệt giá và 2 chữ Gp và Rc. Ai biết rõ trả lời em phần này với. Tiện thể, 15 này e ẵm e ex 150 ai biết đại lý nào giá ngọt ở Thanh Hóa, Hà Nội, Hòa Bình thì chỉ em với. Cảm ơn cả nhà.
37 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Khác cái màu thôi , với GP nhiều tem hơn cadc loại 😁 em mua con ex135 đen xám mà kiếm tem hiếm quá @@
s2_lee.king
ĐẠI BÀNG
9 năm
thì đúng là chung 1 cục máy ,chỉ khác màu và tem thôi ,bạn suy nghĩ hơi nhiều phần đó rồi -_-
còn phần giá cả bạn vui lòng vào đây để biết thêm chi tiết hén :3
https://www.tinhte.vn/threads/cap-nhat-dai-ly-ban-ex150-gia-tot-nhat-o-tp-hcm-ha-noi-va-moi-tinh-thanh.2403548/
màu gp hót hơn,giống tem xe đua giải gp.mà nhìn đẹp và nổi nữa.ra đường 10 con ex thì 9 con gp nên màu nào hot sẽ đắt hơn thôi
minsun03
TÍCH CỰC
9 năm
đi ngoài đường toàn gp , tinhte khen trắng đỏ đẹp mà chẳng thấy ai đi hết
Các bác bây giờ ra 3s hỏi thử đi . Trắng đỏ RC nó còn mắc hơn Xanh Gp nữa đó .
minsun03
TÍCH CỰC
9 năm
@khờ ang khang e đã hỏi rồi bác , 5 đại lí gp đều mắc hơn rc 1 triệu 😁 , từ long an đến tiền giang
@minsun03 Màu trắng đỏ kìa bác nhìu ng nói mắc hơn kìa . Tui cũng chưa hỏi thử nhưg cũng mong là trắng đỏ RC rẻ hơn GP . Còn vàng đen vs đỏ đen rẻ hơn nhìu .
minsun03
TÍCH CỰC
9 năm
@khờ ang khang thì rc nói chung là có trắng đỏ luôn đó bác . nếu gp 50 thì , đen vàng trắng 49 hết
@khờ ang khang chính xác là: vàng/đen(46.5), đỏ/đen + GP (47.5), đỏ/trắng(49.5): chưa giấy tờ, tại Bình Dương.
babakr20
ĐẠI BÀNG
9 năm
E vẫn thắc mắc sao nó k làm luôn cái Rc hay Gp đi mà làm 2 loại làm gì nhỉ 😁 gom đủ lúa mà phân vân quá. Chỗ e có mấy con trắng đỏ nhìn đẹp hơn xanh trắng Gp mà lại rẻ hơn Gp
BOT LOC
CAO CẤP
9 năm
@babakr20 Cái đó 3S nó cũng chịu. Hỏi mấy thằng chiến lược của Yamaha may ra nó mới biết vì sao.
dc vậy thì còn gì bằng. Nhưg mà cũng tùy theo nơi nữa bác.
Ngày 1.4 mình hỏi già xe ở bình dương, giá theo thứ tự từng màu vàng, đỏ, xanh, trắng là 46, 47, 48, 49. Bỏ qua số lẻ. Giá chưa bao biển số. GP, RC khác nhau dàn áo thôi. Màu nào chuộng hơn thì đắt hơn thôi.
LongSV
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhìu chỗ rC trắng đỏ mắc hơn cả GP 1-2tr mới kinh chứ =]] Chứ còn so với Vàng đen và Đỏ đèn thì còn chênh nữa 😁 Công nhận nó đẹp hơn tí mà làm giá ác quá :v
BOT LOC
CAO CẤP
9 năm
T135 thì máy GP nó màu đen.
RC nó màu bạc. May ra còn phân biệt
Chứ T150 nó đen thùi lùi hết. Có thánh mới biết nó khác cái gì. KaKa
@BOT LOC Oh ha. Nhưng mà miễn là nó phi sướng là được rồi. Lại còn lợi xăng nữa.
@BOT LOC 135 Đời 2014 rc đen như cức ấy bác ạ 😆)
Nam Nguyen11
ĐẠI BÀNG
9 năm
Khác nhau ở tem và màu sắc. Màu nào thông dụng hơn, chuộng hơn thì giá nhỉnh hơn. Nên 2 chiếc này mới có mức chênh lệch giá như vậy
Cực khoái chiếc Exciter 150. Chạy mượt mà, nhất là đi phượt trèo đèo lội suối thì no.1
xe tăng tốc nhanh, khổ nổi dây sên nhanh bị dùng qá mới đi trên 1000km, với lại ngồi lâu đau mông 😔:(:(
vudieuuxanh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tuannguyenxzxz Xe nào ngồi lâu chả đau mông, mỏi lưng hả thím 😁 Mà sên nhanh trùng cũng do mình chạy xe nữa đó
@vudieuuxanh Xe hơi ngồi lâu ko đau
s2_lee.king
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tuannguyenxzxz bác tận 1000km mới dùng là hên rồi :| xe em có 500 km là phải tăng này -_- ,cơ mà cái yên thì đau đ.ít thật @@
thuyytien
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tậu Ex 150 là đúng bài luôn. Nên mua ở Yamaha Town nha! Đảm bảo tậu được em ưng ý mà chuẩn giá luôn ;)
Màu GP đi nhiều lại mắc nữa. Mua vàng đen vừa rẻ vừa không đụng hàng 😁
Hồi ex 2011 mới ra màu xanh mắc hơn màu tiêu chuẩn tận 4 chai. Ông hàng xóm mua GP về chém gió GP 2 cam, RC 1 cam nên mới chênh lệch 4 chai mới gê chứ 😁
Linh Linh09
ĐẠI BÀNG
9 năm
2 vợ chồng mới ăn dè, ăn tiện mua cho chồng 1 chiếc Ex 150 cho thỏa đam mê của xã về thấy xã vui mà mình cũng vui. Phải cái cũng mê được chồng chở đi phượt khắp nơi với em nó
Nên mua ở cửa hàng Yamaha chính hãng ở Thành phố là chắc ăn nhất bác ạ
khuongkhii
ĐẠI BÀNG
9 năm
Khác nhau chủ yếu là tem với màu sắc. Ai ưng màu nào thì lựa màu đó thôi. Tui là tui mê Ex 150 nhất ấy chạy sướng ghê luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019