[Phim] Mời xem trailer Batman v Superman: Người Dơi gặp Siêu Nhân

Nam Air
12/7/2015 9:5Phản hồi: 305
[Phim] Mời xem trailer Batman v Superman: Người Dơi gặp Siêu Nhân
Tại hội chợ Comic-Con đang diễn ra ở San Diego, Warner Bros. đã tung ra trailer mới của phim Batman v Superman, có độ dài 3 phút 40 giây. Tiếp nối phần phim Man of Steel, sau khi giúp người trái đất đánh đuổi sự xâm lược của General Zod, Clark Kent/Superman đã được mọi người xem như một vị thần cứu tinh. Song song đó, một thế lực bí mật đã ám hại gia đình của Bruce Wayne/Batman và có thể đã đổ tội cho Superman, khiến Người Dơi và Siêu Nhân đánh nhau tưng bừng.

Đoạn trailer cũng hé lộ sự xuất hiện của nhiều thành viên chủ chốt của đội Justice League như Wonder Woman, Người Mèo... Mời các bạn xem đoạn trailer được đặt tên "rất kêu": Black and blue. God vs man, Day vs Night (Đen và xanh. Thần đấu với con người. Ngày chống lại đêm đen).
305 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kungfu9
CAO CẤP
9 năm
Đáng để chờ đợi....
Mà sao các anh hùng trong truyện cứ thích phan nhau thế nhỉ...
.
.
mà hình như Batman ôm bom hạt nhân chết trong bộ phim đầu rồi mà..,.
@kungfu9 hình như bạn chưa xem hết phim?. Batman đã tự chế được hệ thống tự lái mà không cho ông Lucius biết, quả bom là 1 màn lừa để anh Bắc về ở ẩn cùng bạn gái.
minhduchp
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kungfu9 b này xem Dark knight rise chac đến đoạn bom nổ vội về luôn ko mẹ nhốt ngoài 😃
linkingok
TÍCH CỰC
9 năm
@kungfu9 Coi lại khúc cuối đi nha thím. Đã "nu" còn ngang.
[​IMG] [​IMG]
kungfu9
CAO CẤP
9 năm
@linkingok Việc gì phải nhọc công vậy bác...hư cấu anh em vui vẻ mà
Có thấy đá xanh kryptonite kìa 😁
PS: Hy vọng là cốt truyện hợp lý chút, phim mà dở là phá hết hình tượng batman của Nolan đã xây dựng
bb-no1
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Blitzwaffen thấy viên đá là biết thằng súp thua thằng bát
mtbox
ĐẠI BÀNG
9 năm
Batman ăn sao dc superman nhỉ. Đạn bắn ko thủng, đốt ko cháy.
thang_1234
TÍCH CỰC
9 năm
@ForrestGumpR sịp đó chỉ cần hửi hơi đá xanh là đã say ke rồi bạn ơi
@thang_1234 Uh..........
vhoangvl
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mtbox coi phim hoạt hình The Dark Knight Returns Part 2 đi bác ... bat dập sịp tơi tả với sự trợ giúp của green arrow .... nhưng mà phim này để mở đầu cho JL thì hơi vô lý trong khi theo đúng cốt truyện thì mọi thứ đều già và sau khi dập sịp thì bat về ở ẩn luôn ..... nhưng 2 thằng đều thua Joker về đấu trí hết
@mtbox Batman has a plan 😁.
Chỉ là chuyện cười thôi, đừng nghiêm trọng quá.
CtrlAltDel
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ko thấy đoạn Bm có bầu nhỉ? :-D
SnakeHead
ĐẠI BÀNG
9 năm
waiting....
mrblack01
TÍCH CỰC
9 năm
mình thích batman lúc trước hơn, nhìn người h mập xấu quá..:3
bernerasu
TÍCH CỰC
9 năm
hòng bản HD thôi
norimo
TÍCH CỰC
9 năm
phắc sao batman xấu quá vậy. @@
@norimo Thế con dơi thì phải đẹp như con chó mới đc ah
cho mình hỏi người mèo là ai trong trailer vậy, và hỏi thêm nữa là trong JL có nhân vật tên là người mèo à
thánh tóc vàng ngồi bình luận bat vs super là ai nhỉ? joker?
@hieupy89 lex luthor
@Nguyen Thanh Chinh mới xem lại cũng cho thế, ảnh đi với đá xanh 😁. tưởng lex luthor đầu trọc như phim bộ chứ nhỉ
@hieupy89 Lex đâu phải sinh ra đã trọc đâu bác, chắc đạo diễn muốn anh tiếp xúc với đá K mới cho trọc :D
@Nguyen Thanh Chinh trong phim smallville lex luthor tiếp xúc với đá khi superman mới xuống trái đất. đá ảnh hưởng lên đầu làm đầu trọc+thông minh vl
trong phim này thằng bat với super chả phải thông minh nhất mà xúc lô 2 thằng đánh lộn mới thông minh nhất, chắc là lex luthor rồi (đội tóc giả :D). anh này đc đánh cao hơn bat về độ thông minh trong dc comic
@hieupy89 nó là lex luther đấy 😁:D
yeuchinhiu01
ĐẠI BÀNG
9 năm
phim sắp tới là chuyển thể từ
Batman: The Dark Knight Returns, Part 2.

"Phần 2 tiếp tục cuộc hành trình đầy gian khó của Bruce Wayne để bảo vệ người dân và thành phố trước thế lực đen tối. Batman không những đối mặt với kẻ thù không đội trời chung là Joker, mà còn phải đối đầu với người bạn thân lâu năm, Superman."

p/s vote cho batman. cho superman ra máu
sao ko cho thêm người nhện, và biệt đội anh hùng và bộ tứ siêu đẳng vào đấu luôn cho hấp dẫn nhỉ, giá vé 1 triệu cũng đi xem
Tran.Tr.Tin
ĐẠI BÀNG
9 năm
@HNQ Ahf không đâu bác có một đong luôn ấy nhìn nó ngáo ngáo lắm
@HNQ ối giồi ôi! tại họ không muốn kết duyên ấy chứ, đụng e là e lôi cả Autobot + Decepticon vào rồi bác ợ =))))))
HNQ
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Tran.Tr.Tin bác có link truyện không? Cho e xin, phần đó em chưa đọc :v. Thank you!
HNQ
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Nhất Nghệ Hitech lôi vô nhiều quá dễ mất lòng fan bác ơi =))) chả dám cho ai thắng ai hết :v
Dự là anh Bat sẽ được buff lên thánh. Còn anh quần sịp đỏ sẽ vì lý do tiêu chảy, đua bụng, ... mà đột nhiên yếu đi
@benchimto Không có đâu bác ơi. Xem cartoon hay comic thì anh Sup vài lần bị Bat đập cho ăn hành rồi 😁
2 anh này thông nhau chán chê rồi quay ra yêu nhau ấy mà
@vicktorbui Đúng rồi người dơi là kẻ nguy hiểm nhất Justice League
@machao_mengqi Xem tập Doom nó lên kế hoạch thịt cả team 😆
batman kỳ này dc thánh iron m làm nhà tài trợ chính cho bộ giáp
overgamers
ĐẠI BÀNG
9 năm
Công ty dầu ăn Mảvel xin trân trọng tài trợ bộ phim này
duy1811
ĐẠI BÀNG
9 năm
Kiểu gì a bát chả bị a súp đập cho gần chết. Suy cho cùng thì a Bát cũng chỉ là người thường thôi, sao đánh lại đc "God?? Có dùng đá xanh đi nữa thì a súp thổi cái là bay cả người lẫn đá ý chứ.
duy1811
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cu_cai_nho 1. Xin lỗi bạn ạ. Người thông minh là những người có thể khiến cho những người thông minh hơn mình làm việc cho mình bạn ạ. Chứ chưa chắc làm lính mà đã "đần" nhé.
2. Bạn xem trailer có hiểu tiếng Anh ko vậy. Trong phim này họ ví cuộc chiến của Bat vs. Sup như là Man vs. God nhé. 1 cách ví von thôi, ý như kiểu Sup là người có sức mạnh như God. Chứ ai chả biết Sup là người ngoài hành tinh.
3. Tất nhiên là có đá xanh thì Sup sẽ ko khủng nữa, nhưng mà nếu muốn thì Bat chả bao h lại gần đc sup ý, chứ đừng nói là cắm đá vào người nhé.

Suy cho cùng thì tất cả đều do đạo diễn và người viết truyện đưa ra. Đây cũng là ý kiến cá nhân, có thể đúng có thể sai, vì mỗi ng 1 ý kiến. Bạn ko nên đánh đồng tất cả đều phải theo bạn, ok??
@duy1811 Bạn ko biết thì đừng phán bừa. Trong truyện của DC Comics batman đập superman như con đẻ nhé.
lupinnightvn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@duy1811 Bác nói hài quá có mà hòa đá vào nước rồi batman tắm lên người , thoa như thoa kem thử Super đụng được cộng lông nào của bat không =))
@duy1811 nhưng biết Bat ở đâu mà thổi? Batman has a plan for that :rolleyes:
TâmDJ194
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình thấy BATMAN trong DC là đối thủ ngang tầm nhất với CAP của Marvel 😁:D:D
Thanhcongdzo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Suicide Squad COMIC-CON TRAILER
http://movieweb.com/movie/suicide-squad-2016/comic-con-trailer/
cho ai thích coi joker 😁

Xu hướng