Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hỏi chỉ đen trên màn hình iphone 6 không cân nhau

ngocdunghb
31/8/2015 12:59Phản hồi: 14
Cho mình hỏi máy ip6 gold của các bạn có bị như của mình không?
Chỉ đen 2 bên màn hình bên trái dày hơn bên phải rất nhiều trông rất khó chịu. Máy mình mua ở viettel tự tay active. Dùng lâu rồi giờ bóc miếng dán cường lực ra mới để ý trông khó chịu ghê
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tat ca deu phai can xung iphone 5 minh rat deu nha
Màn hình bị hư rồi, phải thay pin mới hết. Nhưng nhiều khi đổi thẻ nhớ khác cũng hết đó.
ngocdunghb
ĐẠI BÀNG
9 năm
@htevn Hay nhỉ. Vừa ở hành tinh khác tới à
razor993
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mua mới thỳ k bít chứ mua cũ hay xtay thỳ 100% ép lại kính
ngocdunghb
ĐẠI BÀNG
9 năm
@razor993 Máy tự tay bóc seal viettel bạn ạ. Mình đổi sang máy gray rồi. Màn hình đen nên ko thấy chỉ đen 2 bên mép màn hình nữa.
razor993
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ngocdunghb Đang gold lại sang gray hả bác..phí thế
thanhtieu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@razor993 Gold có gì hơn mà phí thế?
Cả viettel và fpt bán giá gold với gray như nhau. Cá nhân tôi thì thích Gray hơn Gold do bản gold có mặt viền màu trắng, lúc không sáng màn hình nhìn gold đẹp và sang hơn!
ngocdunghb
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thanhtieu Mình đổi sang gray ko hối tiếc. Màu vàng thích hợp cho girl hơn.
Có bạn nào xài ip 6 gặp trường hợp này chưa?ip 6 mình đôi khi nhận cuộc gọi không rung chỉ chuông thôi or rung 1 nhịp roi k rung nữa dù đã bật đầy đủ chế độ đang ở 8.3 không bít là phần mềm hay phần cứng ai rành chỉ vs?
@MrBiht Lỗi chung của 8.3 rồi, mình cũg bị nè
@ngo_kieuphong Bạn lên 8.4 hay 8.4.1 chưa
@MrBiht 8.4 khoá rồi mà, 8.4.1 làm j, đợi 16 lên 9 luôn cho suớg, mình còn bị lỗi wifi nữa cơ, đến mấy chỗ wifi yếu, máy khác vào ngon ơ, máy mình k vào đc mới nhọ, chán cái quả 8.3 quá
@ngo_kieuphong Lúc trc xài 5s cũng hay bị mất rung nhưng ở 8.4 bắt wf tốt lắm
Bọn vt làm ăn bố láo lắm, bao người nói rồi, bạn mình cũg mới mua plus đc vài ngày thì treo táo phải mag ra cho nó bảo hành. Mình dùg ip 6 mua fpt, rơi lên rơi xuốg mấy lần mà vẫn ngon ơ chả sao hết, có điều dịch vụ cài phần mềm các kiểu của fpt k bằg tgdđ, nhưg nói chug mình kbh mua máy của bọn vt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019