Thử bẻ cong iPhone 6s Plus dùng vật liệu nhôm series 7000

TDNC
25/9/2015 3:58Phản hồi: 306
Thử bẻ cong iPhone 6s Plus dùng vật liệu nhôm series 7000
Năm ngoái iPhone 6 Plus dính vụ dễ bị cong nếu để trong túi quần sau hoặc khi tác động một lực tương đối mạnh lên mặt lưng. Năm nay người ta cũng thử bẻ cong một chiếc iPhone 6s Plus hoàn toàn mới nhưng nó quá cứng. 6s và 6s Plus sử dụng vật liệu nhôm series 7000 cứng hơn nhiều so với series 6000 của thế hệ cũ. Trong video bên dưới bạn sẽ thấy rất khó để một người đàn ông có thể bẻ cong chiếc 6s Plus này, hai phải người hợp sức thì mới bẻ cong được một chút.

306 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này rõ hơn nè
@cuhiep mod bị gì ah
@minhnam84 thì có ai bảo nó là 6s đâu
namng
CAO CẤP
9 năm
@cuhiep Cái này là iPhone 6 Plus, posted từ năm ngoái mà cu Hiệp.
@namng thì người ta nói là so sánh rỏ hơn. đọc mà ko hiểu à
Hết chê ip cong nhé
@DONGHOTHEKY_COM Nghĩ sao vậy? Ip là chỉ có 6s + thôi ak? Điều này càng làm đau thêm mấy thằng đang dùng 6 và 6+
@DONGHOTHEKY_COM Nhìn sao mà không thấy cong vậy ? vẫn bị nhá nhưng không "đẹp" như IP6 thôi. Nói chung mí thằng dở hơi câu like mới làm ba chuyện khìn khìn này. Mệ bỏ 1 đóng tiền mua về rủi sơ ý rớt hư hay...không nói chứ cầm bẻ thử thì hư còn bị chửi ngu như cờ hó nữa. Đúng là chuyên gia chuyên bới móc. Tóm lại vẫn bị cong nhưng chấp nhận được vì nó bị 2 thằng bẻ lận cho nên cong như thế gọi là cong mềm mại í thui.
@DONGHOTHEKY_COM Đó là video thôi,thực tế mình phải được bẻ cong thì mình mới tin được
@DONGHOTHEKY_COM nó cong thật chứ chê gì. cứ cứng ntnay xem ai nói, nói thật chứ t dùng 6plus để túi ko giám ngồi xổm bao giờ
và bây giờ người ta nói màu hồng...nam tính
http://news.zing.vn/Ca-the-gioi-thien-vi-iPhone-post583006.html
@facebook.com/loptuva Bài viết dài và ko có nhiều số liệu, cảm tính của người viết 😆 mục đích là gì
minhnam84
ĐẠI BÀNG
9 năm
6s năm nay tha hồ quăng quật nhé
Bao h review iphone 6s, mod cũng thử xem có bẻ dc ko
Note 5 với S6edge+ cũng dùng nhôm series 7000.
@DONGHOTHEKY_COM không biết ko nói thì ko ai bảo bạn dốt đâu. có mấy ng dẫn chứng rồi đó bạn nên mình thôi ko đưa đường link vào,lần sau trước khi phát biểu câu nào nên chịu khó google tí ko ng ta lại đánh đồng sự kém hiểu biết của bạn vs tất cả ifan thì lại mang tiếng xấu cho họ mất thôi.
@xxvideoxx Ếch ngồi đáy giếng hay trên núi mới xuống, báo chí người ta đưa ầm ầm mà bảo lần đầu nghe, hay đây là tình trạng chung của ifan, ngoài apple ra chả biết cái gì nữa
@hypous Thanh niên ko biết chữ mà
catlinh_ng90
ĐẠI BÀNG
9 năm
@z0r0 Trên mạng khg biết được 9 sác khg
hieudd
TÍCH CỰC
9 năm
Đút túi quần đỡ lo
chimcu85
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hieudd Thực tế là e dùng iPhone 6 Plus đút túi quần chưa bao h lo? Chẳng có vấn đề gì cả. Mà bây h iphone 6s Plus thế này, thì chắc đừng có lăn tăn nữa😃
Vừa trên tay xong giờ lại...bẻ cong, thật ko thể tin được :eek:
Tú PE
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đt mà bẻ kiểu đó thứ gì chịu nổi😃
xxvideoxx
TÍCH CỰC
9 năm
Bphone xịn hơn :rolleyes:
@xxvideoxx Bể phót thì còn cứng hơn kim cương😁
minhnam84
ĐẠI BÀNG
9 năm
@xxvideoxx một fan cuồng Bphone cho hay....
@xxvideoxx Bphone là cái gì vậy bạn?
@xxvideoxx
Quá cứng.
RIM
CAO CẤP
9 năm
Thế năm nay không có 'bendgate' nữa hả?
ngox_IT
TÍCH CỰC
9 năm
Tinhte thử bẻ xem nào :p
cứng thiệt
Binh DTLB
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nghe nó kêu rắc rắc mà xót :eek:
Thắng 1510
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tiếc là mình chưa đủ xiền mua để dùng chứ đừng nới thử bẻ như mấy cha trên.
@Thắng 1510 người ta kiếm tiền mà thím . kiểu như thả con săn sắt bắt con cá rô ấy :3
Ôi thần linh ơi, cứng gì mà cứng ngắc😁
iPhone 6s là chiếc điện thoại quá hoàn hảo. Doanh số doanh thu sẽ cao ngất trời, Sâm lại chịu cảnh thất bát thôi.
ice.akai
ĐẠI BÀNG
9 năm
@aogiac94 Nãy bác ấy bảo điều hòa thì đc tặng. Xong ở cmt sau bác ấy bảo mua điều hòa về 2 ngày thì hỏng. 😁
@xxvideoxx Xuât hiện thánh bảo hành 😁:D:D...đời nhiều người khổ thật đấy....chắc thánh này đẻ ra cái phải bảo hành não....giờ chắc vẫn chưa bảo hành xong :D:D:D:D:D:D
xxvideoxx
TÍCH CỰC
9 năm
@nguyensonlam

MM..:D:D:D
z0r0
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyensonlam quá xá chuẩn.
noi chung kỳ này 6s dáng mua

Xu hướng

Bài mới