[Phim] Mời xem trailer đầu tiên của phim Warcraft

Nam Air
7/11/2015 1:48Phản hồi: 265
[Phim] Mời xem trailer đầu tiên của phim Warcraft
Được chuyển thể từ một trong những game vi tính hay và nổi tiếng nhất hay nhất mọi thời đại, bộ phim WARCRAFT: THE BEGINNING (tựa tiếng việt sẽ là Warcraft: Đại Chiến Hai Thế Giới) là dự án hãng Universal và Legendary Pictures đang đặt rất nhiều kỳ vọng. Những ai yêu thích các màn chiến thuật, sự hoành tráng, đồ sộ kết hợp yếu tố gay cấn, ly kỳ cũng như fan hâm mộ của dòng game này chắc chắn sẽ rất hứng thú với bộ phim.

Mời các bạn xem trailer đầu tiên của phim vừa được Universal tung ra.

265 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ducminh0301
ĐẠI BÀNG
8 năm
dự án ấp ủ 10 năm đã chuẩn bị lên kệ,fan của wow và blizz như mình vô cùng mong chờ,thật toẹt vời!!!
lavenbut
TÍCH CỰC
8 năm
Quá phê
Eazy
TÍCH CỰC
8 năm
vấn đề hóa trang là Orc đôi mắt vẫn giống Human quá
@DoraemonX Đâu, hình nền, artwork, phim cắt cảnh đều như vậy mà.
halo_283
ĐẠI BÀNG
8 năm
@daovangiangtnvn Soi kỹ ra lũ lính Orc cũng nhiều thằng ốm nhách à =))
@halo_283 Chắc bên nó thiếu ăn nên mới phải sang human world
CtrlAltDel
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Eazy Phải Eazy rGE đây ko nhỉ? :eek:
nk0ktran96
TÍCH CỰC
8 năm
không biết bao giờ có phim về lol nhỉ :rolleyes::p
mrkenny0209
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nk0ktran96 này giống phim LOL nè
Quick Beard
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nk0ktran96 Cả LoL hay Dota 2 đều ko thể có cốt truyện hay như Warcraft đc b ạ. Phần chơi đơn từ Regim of Chaos đến Frozen Throne như một pho sử thi đồ sộ, xứng đáng là một trong những game có phần chơi đơn hay nhất. Dota 1 xây dựng cốt truyện các heros dựa vào bối cảnh cuộc chiến trong Warcraft 3 cũng rất hay, đáng tiếc ko thể mang sang Dota 2 vì vấn đề bản quyền. Tui chưa chơi World of Warcraft nhưng chắc ko phải ngẫu nhiên nó là game online RPG lớn nhất thế giới hiện nay.
mckplez
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nk0ktran96 LoL ko có cốt truyện bạn ơi..
chetnhacon
TÍCH CỰC
8 năm
hóng ko biết bao lâu rùi!!
kungfu9
CAO CẤP
8 năm
Hi vọng LoL cũng sẽ được làm phim kiểu thế này
@kira6866 Bạn nói cái khỉ gì vậy nghe chả hỉu
only14ever
TÍCH CỰC
8 năm
@kira6866 Bớt ra vẻ đi.
Đây là diễn đàn TT, bạn viết lên thì tôi có quyền QUOTE, tôi cũng chỉ nói chung bạn và các bạn k biết gì về cốt truyên WC và cái hay của nó thôi. Không biết tiếp thu nên tự ái hả?
Rồi ai là thg QUOTE bảo fan WC "ẳng" lên thế, rồi lôi LOL vô chi?!?! Nói chuyện vô học thì tôi sẽ dạy cho bạn biết thế nào là ỨC CHẾ nhé.
Thích thi tôi nói lý, còn vô học với nói cùn tôi cũng k ngán đâu. Thiểu năng là ai đọc cách nói chuyện với câu cú là biết mà
@only14ever Ko ai cấm quyền quote cả nhưng kiểu nói :những điều bản thân thích là nhất còn mọi thứ còn lại chả là cái gì thì tôi cũng chả biết phải nói như nào nữa.tất nhiên là mọi thứ đều có cái này hơn cái kia ăn nói nên khiêm tốn đi.uh thì cứ cho là cái LoL chả là cái gì nhưng đâu nhất thiết phải chê bai thậm tệ như thế.hay cậu có thành kiến gì với game đấy ak?
P/s:đúng,thiểu năng thì ng khác nhìn biết ngay ấy mà.thể hiện trong câu viết.
@only14ever Mà thôi,tôi sai.sai vì lôi LoL vào trong topic này.mặc dù cũng chưa so sánh gì cả
Hix sao cảm giác ko hay bằng phim ngắn trong warcraft nhỉ
db9911
TÍCH CỰC
8 năm
Đợi cái phim này hết cả tuổi trẻ :S
@db9911 Hay
vipkattkool
ĐẠI BÀNG
8 năm
@db9911 đợi từ cấp 2 đến h đại học vẫn chưa dc coi 😃
db9911
TÍCH CỰC
8 năm
@vipkattkool haha, mình cũng thế, năm sau ra trường coi là đẹp
Mấy bạn Orc tạo hình đẹp quá 😁 Con pet cũng đẹp :D Xem 3D thì hết xảy hehe
Đợi phim Diablo haha
123456ls
ĐẠI BÀNG
8 năm
@DoraemonX bác mua game diablo 3 bản thường, không cần mua bản ros đâu là xem được phim diablo 3 đấy, tuy là phim ngắn nhưng cũng đủ để hiểu cốt truyện
N.E.M
CAO CẤP
8 năm
@123456ls Mua làm gì trên youtube đầy rẫy ra, nhưng mà bản mở rộng của d3 kì này mua phí tiền thật, nó quá ngắn để kì vọng
Dra_w
ĐẠI BÀNG
8 năm
Undead với Night elf đâu :v
tuanna.hsp
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Dra_w Phần này dựa chủ yếu vào War 1, Undead với Night Elf thì mấy phiên bản War sau mới xuất hiện. Khả năng đang yếm hàng 😁
ndlinhql
TÍCH CỰC
8 năm
@Dra_w Nếu theo cốt truyện và game thi đây mới war 2 lấy đâu 2 tộc kia
longtth
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Dra_w có lẽ đây là phần một Reign of Chaos nên chưa có 2 chủng này.
@Dra_w Kỷ nguyên đầu của cuộc chiến, undead chưa xuất hiện, còn nightelf thì chỉ có thiểu số theo dõi cuộc chiến, còn lại vẫn ẩn mình sau trong darkwood
Đồ họa nhìn phê quá 😁
Đồ họa nhìn phê quá 😁
Có phim về dota nữa thì hay 😃
imsolazy
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Thật là ngại Ôi vãi thánh, dota, dday, map tong hop, xây trụ thủ ... Chỉ là một cái map được edit lại thôi bác, muốn hiểu được cốt truyện nó như thế nào thì lúc vào game đừng chọn custom map mà hãy chọn campain và finish hết là hiểu liền hihi
hungjeon1
ĐẠI BÀNG
8 năm
15 năm chờ đợi rồi đấy....
K2.PCTDN
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nhớ cách đây 13-14 năm chỉ mong có được dàn máy Pentium III và VGA 8MB để chơi được WC3 thì giờ đã có phim rồi. Chắc chắn mình sẽ đi xem.

Intro của Warcraft 3 Reign of Chaos thời đó xem đi xem lại vẫn mê mệt.

Sao chỉ có human với orc nhỉ, thiếu tộc tiên và tộc xách chết
Eazy
TÍCH CỰC
8 năm
@chân mây tím đó là dấu hiệu của sequel, sẽ lòi ra thêm phần 2 3 4 với nhiều race nữa xuất hiện.
A6_YoonA
TÍCH CỰC
8 năm
@Eazy 10 năm 1 phần thì cả đời chắc cũng ko xem hết phim =))))))))
@chân mây tím chắt bạn chỉ chơi WC III à. Film làm theo phần đầu tiên Orcs & Humans
@kkzbanana Orc vs Human là phần đầu tiên nhưng theo cốt truyện thì Elf mới là tộc có nguồn gốc cổ xưa.
@shenchichi Thì liên quan gì ở đây ???
RIM
CAO CẤP
8 năm
Burning Legion đâu rồi :p
zFlashz
ĐẠI BÀNG
8 năm
ý kiến cá nhân là...sau khi coi qua trailer khoảng vài lần...cảm thấy chưa ưng lắm...mong là đừng xịt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019