Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Người đẹp & Công Nghệ] La Minh và Galaxy Tab S2

cuhiep
16/11/2015 13:55Phản hồi: 252
[Người đẹp & Công Nghệ] La Minh và Galaxy Tab S2
La Minh là một bạn mẫu có vẻ ngoài khá nhẹ nhàng, phù hợp với chiếc máy tính bảng Tab S2 của Samsung. Tab S2 năm nay đi theo xu hướng 4:3 phù hợp với nhiều phong cách sử dụng hơn là 16:9 nặng về giải trí của năm ngoái. Samsung Galaxy Tab S2 có bán kèm bộ bàn phím khá đặc biệt, bao gồm cả phím và bao bảo vệ. Mời anh em xem một số hình ảnh của La Minh chụp với Samsung Galaxy Tab S2.

Tham khảo thêm một số thông tin về Samsung Galaxy Tab S2
https://tinhte.vn/tags/samsung-galaxy-tab-s2/

Model: La Minh
Photo: Tâm Lê www.maystudio.vn
Make Up: Linh Phạm

Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-28.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-30.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-29.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-24.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-25.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-27.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-26.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-31.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-33.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-21.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-18.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-22.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-23.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-15.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-16.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-20.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-17.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-13.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-11.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-8.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-9.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-4.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-12.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-14.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-7.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-6.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-10.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-3.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte.jpg Galaxy_Tab_S2_La_Minh_Tinhte-2.jpg
252 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em thấy không nhẹ lắm ạ :rolleyes:
ko biết đúng không 🆒:https://www.facebook.com/hongcuc1501

betalu
ĐẠI BÀNG
8 năm
@cunatvechai Hàng giả đấy 😁
trandong_sl
ĐẠI BÀNG
8 năm
@cunatvechai Hẳn là mod đã cầm lên cân... nên mới khẳng định là nhẹ
nemoris
TÍCH CỰC
8 năm
@cunatvechai mình cũng thấy ko nhẹ lắm, mà còn nóng nữa 😁
@cunatvechai Tôi thích cái kiểu ngồi dương đông kích tây, vừa tấn công vừa phòng thủ thế này.
Trời em gái tui. Ở nhà xài iPad không hôm nay lên quảng cáo ss gà lá xì. Hâm quá hâm
duaIshock
ĐẠI BÀNG
8 năm
@baocongxuan Ac. Mải soi gái, đến khi đọc comment của bác mới biết đấy là Galaxy. Cứ nghĩ nó là iPad ^^
vistahome
TÍCH CỰC
8 năm
@baocongxuan Anh vợ, anh khoẻ ko,
@baocongxuan Ở đâu vậy Pa ? Thấy người đẹp nhảy vô nhận này nọ...Không QC SS thì lấy tiền đâu mua Ipad ??? Mà Ipad bây giờ cũng phổ biến như cục gạch + tờ giấy chặn báo hiệu "trạm xăng" thui . Cài gì gì phải 1 ipad cũng 2 ipad. CỨ thấy SS là lại có Apple. 😁
Máy 8/10 mẫu 2/10
MrUS
ĐẠI BÀNG
8 năm
I'm a simple man, i see boobs, i press like 😁
@MrUS Boobs're all over the pictures :v
Đẹp quá!!!! :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
thuancoihg
TÍCH CỰC
8 năm
nói thật với bác Cu là em vào xem mẫu thôi chứ không phải xem máy, thế nên nguyện vọng của em là bác cho em cái link gốc để em làm ảnh nền với😁
Tab S2 nào???
@Kiss The R@in tren troi roi xuong ak
cubi92008
TÍCH CỰC
8 năm
MẪU ĐẸP ...
3 vòng không chuẩn. Do mặc đồ (bra hơi nâng) và góc chụp làm cho nhìn có vẻ chuẩn.
heliosy
TÍCH CỰC
8 năm
@Trịnh Tấn Nguyên giờ cho có lấy không ?? 😁
digikei
CAO CẤP
8 năm
@Trịnh Tấn Nguyên Cũng có vẻ chuẩn đó, nhưng em nó hơi ưỡn ra quá lố
I'm a simple man, I see boobs, I press Like
kacer
ĐẠI BÀNG
8 năm
:v chài chài. Tinh tế cần nhiều bài như thế này :v
Phải nói là chuẩn . " Ngực tấn công. Mông phòng thủ "
Zhynz
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Ngô Công Pháp theo rui nghĩ ưởn muốn gãy lưng mới đc vậy bác ơi 😆))))))))
@Ngô Công Pháp Theo ý kiến cá nhân thì k con nào tay chân nhỏ dáng thanh mảnh mà có ngực to tự nhiên.
Cái này là QC bưởi trá hình
@Ngô Công Pháp Ăn j mà hàng to thế nhỉ. Có độ ko nhỉ bác!?
uổng quá. phải chí là suface và mẫu cầm bút pen microsoft chấm mụn cho anh Hiệp thì em thích hơn. Tóm lại a Hiệp pr cho Ssung hả? vậy em ko phải khách hàng tiềm năng rồi. heheh
Cafe buihaus
nublast
TÍCH CỰC
5 năm
@azuka Ở đâu vậy bro
rockievn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đẹp nhưng bảo đảm là hàng "dựng"

Ps: hàng korea, "dựng" cũng theo phong cách korea.
@rockievn ko phải hàng dựng theo phong cách korea mà là theo phong cách J...A...Việt
Mod nói sao chứ thấy một cặp bự vậy mà nói : có vẻ ngoài khá nhẹ nhàng
@phanchanhphuc Nhẹ là lúc bỏ 8 nghìn lá và chỉ còn 2 nghin xôi thôi bác ạ 😃
Rij
TÍCH CỰC
8 năm
@congzing Thời nay thật thật giả giả khó lường..
xxx333xxx
TÍCH CỰC
8 năm
@congzing Chuẩn! Hàng dựng thôi chứ chắc chỉ 78-80. Những mẫu kiểu này mình có kinh nghiệm lắm, có lần kiểm tra tận tay chỉ vừa bàn tay úp mu 😃)))))
dạ hình đẹp, máy đẹp, có điều watermark cái to cái nhỏ ko đẹp
Rij
TÍCH CỰC
8 năm
Có ai đánh giá pin e này giùm e với, qua tháng định mua mà lăn tăn quả pin nghe đồn yếu sinh lí
Joey9
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Rij Em là Fan Sam mạo muội khuyên bác thế này ạ:
- Về độ cân bằng thì bác nên mua Ipad (pin,mỏng đẹp,bền....). Android để dùng phone thì được chứ tablet vấn đề pin chưa đc tối ưu hóa.Em nghĩ ít chắc phải 2 năm nữa mới dùng tạm ok.Nhất là pin của con Tab S2 này dung lượng thấp so với mặt bằng chung.
- Nếu bác là Fan android (Download phim cực dễ dàng), thích và hay trải nghiệm xem phim.Sẵn sàng đánh đổi tất cả lợi thế ở trên của Ipad lấy cái màn 2k Super Amoled tuyệt với thì cứ triển thôi bác ạ.Pin chắc hơn con Phablet đc 1 tẹo.

Trên đây là ý kiến Cá Nhân của em!
Rij
TÍCH CỰC
8 năm
@Joey9 Thanks bác, mình cũng là ng thích sam, mình thuộc tuýp 2 như bác nói, phim ảnh game và cũng thích sự tự do của android. Nhưng thật lòng mà nói thì 4:3 ko thực sự tốt để xem phim, nhưng bù lại đc cái màn 2k. Mình ko càn pin phải trâu chó quá đáng như ipad😁, nhưng ít nhất 1 con tab cũng phải đc một ngày làm việc (khoảng 5h onscreen với đa tác vụ). Nói gì thì nói hàng sam ko phải dở nhưng cũng không quá xuất sắc (về khoảng tablet). Mình đang đợi tt đánh giá pin con này mà mãi chưa thấy đâu. Nếu khoảng pin đc như mong đợi thì ko cần nghĩ làm gì dù sao cũng là fan android.
digikei
CAO CẤP
8 năm
@Rij bác cứ nói sao ấy , em thấy nhìn vào hình ...sinh lý nó cứ nổi lên ào ào .....thiếu là thiếu thế nào...
@Rij uhm noi dua voi bac thoi ,chu co tien thi cu i pad ma mua
chân dài thiệt.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019