Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Honda Winner còn 3 ngày nữa chính thức bán ra, 54 triệu là giá thấp nhất tìm được

Vua Lười
5/6/2016 11:26Phản hồi: 647
Honda Winner còn 3 ngày nữa chính thức bán ra, 54 triệu là giá thấp nhất tìm được
Câu này phải sửa lại cho đúng là : "không có cửa hàng nào không tăng giá đột biến." 45-46 so với 55-56, đúng với phương châm "Tôi yêu Việt Nam đồng" của Honda.
Xin tặng 1 cái ống hút cho các HEAD, ăn chênh tới 10tr, con bà nó :mad:
647 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Câu này phải sửa lại cho đúng là : "không có cửa hàng nào không tăng giá đột biến." 45-46 so với 55-56, đúng với phương châm "Tôi yêu Việt Nam đồng" của Honda.
Xin tặng 1 cái ống hút cho các HEAD, ăn chênh tới 10tr, con bà nó :mad:
trongtan7411
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hnadov Sai nhá,chênh trên 10tr,giá đề xuất là đã tính biên độ lợi nhuận cho Head rồi,chứ mấy con xe số,ế chỏng chơ,bán có nơi còn dưới giá trên web honda thì head nó lỗ mấy con ấy à! Anh em cứ pha ly cafe và rung đùi đợi giá giảm,trong khi đó mod nên tổ chức 1 cuộc thi dự đoán doanh số em winner này!
Dự là vẫn đắt hàng như tôm tươi thôi,vì còn nhiều người thừa tiền lắm
trunganh688
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hnadov 10tr là con ngon. Hồi 2013 mình mua Dream việt. Hóa đơn ghi 16tr mình phải trả 27.500.000 đăng ký vào 31,5 =))) mả mẹ thằng HOn LON
lethai7889
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hnadov sao lại 10tr, bán giá hãng là đã có lời 10-15% rồi.
@lethai7889 tăng giá , xe nào của honda chẳng tăng giá 😆 10 15% của b đủ cho ngta thuê nhân viên cửa hàng vận chuyển k 😃) còn lòng tham nữa :3 xe nào mới ra chả đội 10tr :3 nhớ đợt sh mode mới ra màu xám nhám cũng 10tr , ab 2016 cũng 10tr , sh 2015 cũng 10tr :3
Thì ko mua có sao đâu
ken0106
TÍCH CỰC
8 năm
Tẩy chay đê. Cho nó ế luôn. Mua Su. :3
kuraj
TÍCH CỰC
8 năm
@ken0106 Giờ Su mua con nào tầm 45 trở lại ngon bác?
ken0106
TÍCH CỰC
8 năm
@kuraj Khoảng đó chắc ngon nhất có Su En150 thôi. Còn lại mình cũng không biết. Chỉ thấy Su ko bao giờ làm giá, ăn chắc mặc bền nhất. Có điều mua về đều cần phải độ này nọ thêm chút vì thiết kế của nó không đẹp lắm. 😆
@kuraj chờ nó bán con satri fu fi thì may ra =))
@ken0106 Like. Sắp quất e axelo ;)
Giá này thì cố tí quất FZ150i cho rồi
__Symbian__
ĐẠI BÀNG
8 năm
@secuma đúng rồi bác, giá chát vậy , thiết kế ko có gì độc đáo mà giá trên trời, tầm giá này còn có nhiều lựa chọn chất lượng hơn
hoanghaitq
ĐẠI BÀNG
8 năm
@secuma Chuẩn 😃
linh05
TÍCH CỰC
8 năm
@secuma Chuẩn luôn!
đã sinh sau đẻ muộn,thiết kế ko có gì đột phá,công nghệ ko mới lắm,mà còn chảnh nữa . Anh em Cứ ex mà phan cho nó lành,cho nó ế như thèng msx luôn :mad:
bengbeng8855
ĐẠI BÀNG
8 năm
@trideptrai87 MSX nhìn nó sao sao ấy.Nạt 0 ra nạt mỡ 0 ra mỡ @@
@trideptrai87 Ex dở tệ, làm giá như Honda
Kêu gọi mọi người tẩy chay hàng làm giá thì mới về đúng giá của nó dc. Lúc đó Honda ko lo ko được.
@Nguyễn Châu BR Tui ! đi xe honda .xài hàng Apple
ai đi xe khác , xài samsung htc sony mặc kệ
@Nguyễn Châu BR Khổ nỗi là càng kêu gào mọi người càng mua thế mới đau.
sck84
TÍCH CỰC
8 năm
@Nguyễn Châu BR ccmnl bạn ơi! Chết người tiêu dùng thôi.
Đoán trc rồi... nên cũng ko ngạc nhiên cho con "wave" này lắm... ngoại hình và giá cả. Chả có j bất ngờ...hè hè...
@nguyenpr089 wave độ bác ah.
ngudungsua
TÍCH CỰC
8 năm
hồi con ex 150 mới ra làm giá cũng đâu kém gì😆
@ngudungsua Ex cũng làm giá ghê lắm nhưng so sánh với hiện tại thì ko hợp lý. Vì hồi trước chỉ có mình Ex độc tôn thị trường nên người tiêu ko có lựa chọn khác. Nhưng mình cũng rất ghét kiểu làm giá. Cứ làm giá là ko mua.
ngudungsua
TÍCH CỰC
8 năm
@hoangtunho2611 đợi nó hạ nhiệt rồi mua, nhớ hồi con ex mới ra có chỗ bán 60 củ mà có ai kêu gì đâu 😆, con này ngon hơn ex nhiều
Bọn honda coi người dùng như mấy thằng ngố, hiện tại công nghệ cũng sam sam như nhau thôi nên cứ rẻ mà chơi
@cuong199128 Nhưng tớ thấy ngố chạy đầy đường. Haizzzz
thouae
ĐẠI BÀNG
8 năm
@cuong199128 để đi được con này trên đường phải mất khoảng 60tr.quá coi thường nhau
nt_vietanh
ĐẠI BÀNG
8 năm
@cuong199128 Thì đúng là thế còn gì. Thằng honda đâu có ngu mà nó ko biết chăm sóc ng tiêu dùng. Cơ bản là nó thấy các head làm giá mà ng VN vẫn mua ầm ầm nên nó để yên thôi. Do mình cả thôi, 1 xh thích bon chen, mù quáng chạy theo số đông 1 cách thụ động
thêm 100 củ nữa mua r3 mà chạy cho sướng haha
@StickyChannel Nói như bạn, thêm 100 củ nữa, rồi đi bảo hành phun máu ra cho nó, chưa kể A2 nữa. Thêm 100 củ, tay nhanh quá!
@StickyChannel R3 msà đi cái gì bác. Dỡm èo. Z300 hay Duke390 còn đc hơn.
Ko mua thì nó làm giá bằng niềm tin ah. Kk
win_kut3
ĐẠI BÀNG
8 năm
Điệp khúc làm giá ........
nhen_nuoc
ĐẠI BÀNG
8 năm
Honda lại làm giá.
Dr.BI
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nhen_nuoc Bọn đại lý chứ bác. Nó hùa nhau. Người tiêu dùng Việt Nam suy nghĩ khác. Như Âu nó cho chết đói
Ps_man
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nhen_nuoc honda nó vẫn bán giá niêm yết mà. Do các head làm giá đấy bạn
Đắng
TungPig
CAO CẤP
8 năm
Giá thế này bán sao đc
Giờ mới để ý thấy dây ga, côn giấu bên trong hết đẹp mắt giống Wave RSX Fi cũng thế....

Sent from my Redmi Note 3 using Tapatalk
zonzongl
TÍCH CỰC
8 năm
haha. làm giá là chuẩn head r....

cơ mà sao e thấy bản cao cấp màu đỏ đen hôm trước trong hình có gắn sẵn 1 ít đồ chơi nhỉ?
gù, che pô, tay thắng, chắn nhông, bát bình dầu, bát heo dầu trước, blah blah
@zonzongl hôm bữa triễn lãm mình có đi xem xe này, chiếc bạn nói là gắn full đồ chơi lên rồi, đồ chơi đó của hãng thái lan nào đó hợp tác với honda luôn, chiếc bữa đó là gắn lên cho người ta ngắm thôi, chứ mua mới chiếc xe rồi + thêm nhiêu đó đồ nữa thì bạn phải bỏ thêm tiền, tầm 4-5tr gì đấy
nam_luna
TÍCH CỰC
8 năm
@TrầnPhướcLộc93 4,5 tr thì bạn dộ đc cái giảm xóc sau à 😆
Mac18
TÍCH CỰC
8 năm
Căng nhủ, hay đợi nó hạ bớt. Cũng đang máu 😃
Giá này thêm tý làm em xe nhập ngon hơn
RedBull...
ĐẠI BÀNG
8 năm
@conheocon88 Xe nhập thì ngon thật đấy. Nhưng khổ cái là xui xui hư vài món phụ tùng thì kiếm hàng chính hãng mờ mắt mới thấy. Nhà mình có chiếc HONDA SCR ( Giống chiếc Honda LEAD) hàng nhập khẩu. Bị hư cái dây Contermet. Chạy đi kiếm 5-6 cái HEAD chả cái HEAD nào có. Nên đành để vậy chạy.
Nói thật với bạn là Honda nhập khẩu giờ chất lượng cũng không hơn xe lắp ráp tại VN nhiều lắm đâu. Mà giá chênh nhau khá là nhiều
@conheocon88 Xe nao nhap gia hon 1 ti dau gioi thieu gium coi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019