Mời tham dự triển lãm AV Show 2016 diễn ra vào 18-19/6/2016 tại TP. HCM

ND Minh Đức
13/6/2016 9:19Phản hồi: 49
Mời tham dự triển lãm AV Show 2016 diễn ra vào 18-19/6/2016 tại TP. HCM
Mời anh em tham dự triển lãm thiết bị nghe nhìn AV Show 2016 chủ đề 10 năm Tri Ân diễn ra vào ngày 18-19/6/2016 tại khách sạn Majestic, số 1 Đồng Khởi, Quận 1, TP. HCM. Triển lãm sẽ chứng kiến sự góp mặt của nhiều sản phẩm công nghệ âm thanh, loa, tai nghe, nguồn phát,... thuộc các phân khúc hi-end, hi-fi,... đến từ những hãng nổi tiếng cũng như các nhà phân phối quen thuộc trong giới âm thanh Việt Nam.

Ngoài có cơ hội trải nghiệm những phối ghép tiền tỷ thì AV Show năm nay cũng là dịp để anh em nghe thử những thiết bị quen thuộc ở phân khúc "dễ chịu hơn" như B&O, Bose, Sony, Astell&Kern, AKG,... đến từ các nhà phân phối như Mai Nguyên, 3K Shop,... Và tất nhiên, đừng quên để dành tiền để đón những đợt giảm giá các sản phẩm khá hấp dẫn tại triển lãm lần này nhé. Mình sẽ tìm và tổng hợp danh sách các sản phẩm giảm giá để anh em tham khảo thêm và cập nhật tại đây luôn.

Nhân dịp này thì ban tổ chức triển lãm có tặng 30 vé tham dự AV Shows cho thành viên Tinh Tế. Nếu quan tâm các bạn hãy nhanh chân ghé quán cà phê Tinh Tế để nhận vé nhé. Số lượng có hạn nên bạn nào nhanh chân tới trước sẽ được nhân vé. Các bạn tới sau thì có thể đăng ký tại sự kiện nhé. Giá vé năm nay được giảm 50% so với mọi năm.
  • Địa điểm nhận vé mời: Cà phê Tinh Tế, 436/2G, 420/2H đường 3 Tháng 2, Phường 12, Hồ Chí Minh.
  • Mỗi bạn được nhận 1 vé.
  • Tình trạng: Còn vé
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

badboyasd
TÍCH CỰC
8 năm
JAV SHOW
ngocbinh7705
ĐẠI BÀNG
8 năm
Quẫy thôi 😃
rapper1412
TÍCH CỰC
8 năm
MAI QUA NHẬN THỬ :3
Ancent0rb™
ĐẠI BÀNG
8 năm
đến đó mua vé có đc k nhỉ?hay mình phải có vé trước? cho em xin cái giá vé luôn 😃 tks
Nếu được tặng rồi mua thêm một vé được ko anh Đức?
Kh biet con vé kg ta
amazing T
TÍCH CỰC
8 năm
mình đăng kí 2 vé nha ad ^^
Nghe AV suýt nhầm
kingofpain
TÍCH CỰC
8 năm
mong quá, đg kiếm con dap nghe nhạc.
balong2008
ĐẠI BÀNG
8 năm
không mông nhận được vé 😃 chỉ mong mod giúp là mình có thề mua vé tại nơi tổ chức ko?
ps có thể cho em xin ít bật mí giá vé ạ 😃
được bạn nhé 😁
bobo19966
ĐẠI BÀNG
8 năm
Giá vé 25k thui, vé tặng thì ko đc cho CD, vé mua mới đc 😁. Còn một kì AV show tháng 9 nữa, năm nay âm thanh lên dữ quá :p
mai ghé xin 1 vé mới đc
chongao2k5
TÍCH CỰC
8 năm
Trời ơi! Vừa P.A.S xong giờ lại tới A.V Show. Năm trước hay tổ chức tháng 11 cơ mà nhỉ. Thế này thì lại tốn tiến rồi! Hic!
chongao2k5
TÍCH CỰC
8 năm
@phamviethoa191092 Anh lại làm cả ngày Chủ nhật nên không đi được bữa đó. Thôi hẹn tháng 9 vậy!
@chongao2k5 hehe. v thua roài a
chongao2k5
TÍCH CỰC
8 năm
@phamviethoa191092 Đây là comment cũ rồi Hòa ơi. Anh chuyển làm thứ 7 nên chủ nhật vẫn đi nhé!
@chongao2k5 hehe, e làm ít lên tinh tế. nên k biết a @@
Adult Video
Cho mình đăng ký 1 vé nhe! #17
mrduy_it
ĐẠI BÀNG
8 năm
đăng ký nhận vé sao?
lamtruong78
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đăng ký 2 vế nhé
cho mình xin 2 vé nha cảm ơn tinh tế