Địa chỉ mua phụ tùng Exciter 150 tại Saigon

search Wifi
19/6/2016 13:28Phản hồi: 28
Chào các bác,
Sau bao tháng ngày cày cuốc, cộng với vay nợ chút xíu, em vừa rinh về được 1 em Ex 150, kk 😁
Nhưng theo các thông tin em tìm hiểu cũng như cảm nhận thì em muốn thay nhất là cái dè sau với cái xi nhan 😔
Vậy mạn phép lên đây hỏi các bác, đặc biệt là các bác chơi xe Ex150, có địa chỉ nào bán đồ chơi loại này cho Ex150 không chỉ giúp em với ạ.
Vì gà mờ nên mong các bác giúp,
Cám ơn các bác nhiều.
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tất cả tiệm dán keo xe máy đều có bán, nhiều nhất là khu nguyễn chí thanh....nhớ hỏi giá + trả giá 1 xíu.
search Wifi
ĐẠI BÀNG
8 năm
@digimonxxx Cám ơn bác, e thấy qc trên mạng quá trời mà chẳng biết chỗ nào uy tín xíu
@search Wifi giá trên mạng chát lắm, mắc hơn khoảng 10 den 20%. coi tham khảo cũng được. còn dư dả thì xúc luôn. Mấy món này tốt nhất bạn nên coi giá trước, rồi tàn tàn ra dương tử giang mua. ko lo bị hố.
search Wifi
ĐẠI BÀNG
8 năm
@digimonxxx Dương tử giang cửa hàng nào vậy bác?
@search Wifi hihihi ý mình là chợ phụ tùng linh kiện xe máy Tân Thành đường dương tử giang, phạm hữu chí....
Bác tới Ốc kiểu Hương - 97 Dương Tử Giang mua cái chắn bùn trong đi, cái đó thẩm mỹ, chắn bùn rất tốt, bảo đảm gắn xong sẽ chắn bùn tốt hơn mấy con Wave, giá dưới 100k. Đừng có gắn mấy cái chắn bùn hình ovan chụp đít xe, nhìn phát ớn.
Còn Xi-nhan thì mĩnh nghĩ bác cứ vào Yamaha Town mà làm, giá hơi chát đó. Bữa mình hỏi hình như 1tr1 1 cặp xi nhan led 😁
angelsun
TÍCH CỰC
8 năm
@duylinhute vãi cả chắc bùn tốt hơn wave :p
@angelsun Thật đó bác. Lúc trước đi Wave, lần nào trời mưa vk mình cũng phàn nàn "xe a mà trời mưa là coi như xong 2 cái ống quần của e". Giờ đi con này hết nghe rồi 😁
Bác xem hình để ý chỗ gác chân của ng ngồi sau xem:
mr_10317_04e6675da6ae1c56.jpg wave4.jpg WP_20160702_11_21_03_Pro.jpg
angelsun
TÍCH CỰC
8 năm
@duylinhute mình cũng gắn đây, nói chung đỡ dơ hơn zin, chứ vẫn bắn, mưa to là bắn đến mũ bảo hiểm
Sài gòn bán mắt vcl ra em mua cái bản số rizomz tận 500k mà về đồng nai mua có 130k i chang nhau đúng là sài gòn
@cây cồng số 9 Giống nhau là do 1 mẫu CNC, mắc rẻ là do nước nhôm nữa, nhôm 3 4 5 6 7 nó chênh lệch lắm bác ơi
@Tim.Zeus Cùng 1 mẫu bác ơn
@cây cồng số 9 Có ảnh không bác, lúc trước thấy mấy cái khung biển số CNC nhìn đẹp mà mắc quá
@xtheskyx Đây bác
@cây cồng số 9 Không xem đc ảnh bác ơi
xi nhan 1củ 1 thì chát quá, làm led multi ngon bổ rẻ, 1 cặp trong town = cặp multi
Trongt150
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ae nào biết ở đâu bán đồng hồ đo vol bình k
@Trongt150 Bác đến chỗ này đi. Ở đây bán khá ok:
http://www.dientudanxuan.com/
Các bác thử xem dè zin sinal zin xem đẹp k. E thấy nó cũng đẹp mà bác. Nó k tệ đâu mấy bác. Mình cứ xài zin có gãy hay hư mình thay luôn
@duylinhute 5000km rồi bác. Nhưng mà e thấy nó cũng dẻo và khó mà gãy được đấy bác
@Juse-Luanzz Mình cũng 4500km. Ngta thấy xe mình là ngta né ra nên cũng ít khi bị quẹt xi nhan lắm. Từ bữa mua về tới giờ, mình là ng quẹt vào cái xi nhan nhiều nhất. Nhưng nó vẫn ổn 😁
angelsun
TÍCH CỰC
8 năm
@duylinhute thực sự vị trí xi nhan của ex đi dg rất khó quẹt, người quẹt nhiều nhất là ng ngồi ở yên sau lúc bước lên xuống xe
@angelsun Bác nói đúng. Ai k quen ngồi ở sau hay bị quẹt thôi. Nhưng mà nó cũng khó gãy lắm. Tôi bị nhiều rồi
chợ tốt thẳng tiến bác nhỉ, trên đó có hẳn cả trang phụ kiện cho bạn lên mà khám phá nhé. Hàng cũng ok lắm đó, thử đi nhé, chúc bạn tìm được thứ mình cần giá tốt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019