Winner ở cần thơ

optimus207
4/7/2016 1:50Phản hồi: 24
Anh em nào ở cần thơ cho em hỏi với, không biết anh em có biết đại lý nào có hàng không ợ? E vừa ra hỏi các đại lý ở ninh kiều thì báo là không có hàng sẵn mà đặt hàng thỉ phải 3 tháng nữa mới có là như nào ạ? 😔 muốn mua cái xe mà sao khó khăn quá :(
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chắc nó bán hết đợt đầu rồi, h phải đợi nó nhập về tiếp chứ sao =))
optimus207
TÍCH CỰC
8 năm
@T150RC Do đang máu em nó quá bác à 😆) vs lại bọn ml head có bao h chúng nó bán đúng giá niêm yết đâu 😔
NguyenPhiLX
ĐẠI BÀNG
8 năm
@optimus207 Chúc mừng bác sắp có được vợ hai như ý! Ai nói gì nói, lỡ yêu rồi biết nói là tại sao....

Em thì em yêu dream thái thôi
@NguyenPhiLX Thì là do đợt hàng đầu rất ít và nhỏ giọt chứ sao ? H cửa hàng nó nhập về có 5 con, bán hết 5 con là thôi xong hết hàng. Mà 5 con đó chạy ngoài đường trong thành phố giữa mấy chục ngàn chiếc thì bạn có bao nhiu cơ hội gặp ?
T150RC
TÍCH CỰC
8 năm
@optimus207 Chỗ mình ngày nào đi qua cũng thấy 2 head trưng bày 2 chiếc mà tháng trời rồi chưa ai rước
bên đồng tháp vĩnh long đầy hàng nè bác.
Ra gần 1 tháng rồi mà chưa thấy ai chạy...cửa hàng chỗ mình thì xe xếp cả dãy đủ các màu...😕😕
Nếu muốn mua gấp bạn có thể lên Long Xuyên An Giang bảo đảm có xe liền còn giá cả thì k rành, chứ vụ gì mà 1 cái tp trực thuộc trung ương như Cần Thơ mà k chỗ nào có xe phải đặt 3 tháng mới có, cho là bán hết đi thì lâu lắm 1 tháng sau cũng có rồi, ém cho nhiều vào rồi mai mốt về giá gốc luôn nhé.
k nhập về vì có ai thèm mua đâu, chỗ mình quảng bình quảng trị ra 1 tháng rồi chả có 1 con chạy
Ghé honda hào kiệt st giá 49tr6/ 50tr6 có sẵn bản thể thao,
ducanh1411
ĐẠI BÀNG
8 năm
E ở HN winner ra đc 1 tháng rồi mà vẫn chưa đc nhìn thấy chú nào đi ngoài đường 😔 chỉ đc thấy qua head
@ducanh1411 E chạy suốt ngày mà bác [emoji13]
Xe thì xấu kinh hoàng mà đòi làm giá. Rồi số phận cũng sẽ như rai thôi. Bữa thấy một em gái chạy đúng là lần duy nhất nhìn thấy kể từ lúc ra mắt. Chỉ có đám cuồng honda trên tinh tế này mới ảo tưởng là nó hot. 😆 😃)
chucuong31
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình mua xe từ hồi 13/6, giá 48 củ, bản cao cấp, ở tphcm. Mà đi ngoài đường gặp cũng kha khá rồi. Hồi tối đi làm về gặp 1 anh mới mua xe, hỏi bnhiu thì ảnh kêu 55.5 (đã giấy, của mình chưa giấy), nghe vậy xong ko dám nói giá xe mình luôn. Với lại hồi trc mình đi xem mấy head, chỗ nào cũng để lại thông tin, mà tới giờ mới thấy có 2,3 chỗ gọi ra mua xe à, còn ở head phát tiến cmt8 lúc mình ra đặt cọc, nv dở danh sách ra kêu giữa tháng 7 mới có xe, chứ lịch xe về đc bao nhiu ng ta đặt bấy nhiu hết dòi
JiaWua
ĐẠI BÀNG
8 năm
@chucuong31 HCM Bác mua ở đâu 48tr chưa giấy vậy bác?
chucuong31
ĐẠI BÀNG
8 năm
@JiaWua E mua phát tiến hàng xanh bác ơi
JiaWua
ĐẠI BÀNG
8 năm
@chucuong31 Bác về tự làm giấy tờ hay nhờ hãng nó làm vậy?
Hôm giờ quanh Nguyễn Văn Cừ nó chạy nhan nhản,toàn trắng và biển CT ko nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019