Ảnh đẹp của Winner 150 và Exciter 150 trên đường phố

TDNC
10/7/2016 5:52Phản hồi: 249
Ảnh đẹp của Winner 150 và Exciter 150 trên đường phố
Mời các bạn xem bộ hình về Winner 150 trên đường trường (T150 chụp ké 😁). Cả hai xe đã lên tem khác cho nổi bật hơn bộ tem zin nhưng vẫn giữ được những đường nét đặc trưng vốn có của thân xe. Thiết kế của Winner hài hòa hơn Exciter nên dễ dàng phù hợp với nhiều đối tượng người dùng, còn Exciter có kiểu dáng thể thao sẽ dễ thu hút những bạn trẻ tuổi.

249 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

typhu123aaa
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nữa hả, bữa giờ có mấy bài kiểu này như có xe mới nên muốn khoe xe vậy. Bớt bớt đi mod ơi
@typhu123aaa bác thông cảm, Honda làm forum seeding mà bác.
@typhu123aaa Ko thix có thể lượn bất cứ lúc nào. Ngay và luôn.
tichuot215
TÍCH CỰC
8 năm
mắc mệt mấy bạn than về chuyện có nhiều bài về con này quá. Xin lỗi mấy bạn chứ, không yêu thì đừng nói lời cay đắng, đã ko quan tâm thì xin đừng vào đây làm gì, có nhiều bài khác cho các bạn mà. Riêng mình thích thì mình vào xem.
Diễn đàn sẽ sạch hơn nếu không có comment kiểu của các bạn chứ ko phải là có nhiều bài thế này đâu.
Gạch đá xin nhận.
ides
CAO CẤP
8 năm
lạy các thým.. có 2 cái xe máy mà làm loạn cả tinhte. mất cả tinh tế.
Immet
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có khi nào vài hôm nữa có bài "lập đền thờ Ex và Win như những vị thần - ae tinh tế thấy thế nào "? :eek:
@Immet Đù, ý tưởng hay à nha :v
Hôm qua ra Head xem thử Winner như thế nào, nói thiệt tình chứ quá xấu, nhìn y như con Wave RSX.
Mấy nay thấy nhiều Mod rất siêng viết bài về moto mà cứ đem Winner ra làm mẫu, giống như trước giờ không có xe để viết bài hay sao ấy.😁
taitus
ĐẠI BÀNG
8 năm
quan điểm cá nhân và nhận xét về vẻ bề ngoài!

nhìn con winner vs ex như kiểu ông nông dân đi cạnh ông giám đốc ý. ex nhìn trông cơ bắp và sang trọng hơn bao nhiêu
taitus
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nguyenacer ăn nói cho tử tế nhé, đầu óc nghĩ éo j mà thích chụp mũ người khác thế hả. mày nên đọc lại cmt đầu tiên của tao ghi rõ là "quan điểm cá nhân" - đã là quan điểm cá nhân của tao thì nó khác của mày hay của người khác thì là bt. với lại tao đang đi AB chứ cũng ko đi ex mà phải làm màu!
mr dinh
TÍCH CỰC
8 năm
@taitus Ông nông dân nhìn chân chất nhưng lại khỏe khoắn. Còn ông giám đốc được bề ngoài bụng phệ nhìn "oai" nhưng yếu vãi nhoài. Ý bạn là vậy?
@mr dinh Ổng mặc áo độn chứ ổng cởi áo ra gầy trơ xương, không cơ bắp như anh nông dân😁
Mod đang cố gắng khai thác hết tiềm năng của Winner 150 thôi chứ có gì đâu, làm gì nhiều ng cứ bảo mod thế này thế kia vậy? K thích topic kiểu này thì lượn đi chỗ khác dùm. Đọc tên topic đã thấy ngta ghi cái gì rồi. Ráng vào xem chi rồi la làng?
@duylinhute ng ta vô nhận xét. bác ko thích đọc nhận xét thì lượn đi chỗ khác dùm
thuylienevn
ĐẠI BÀNG
8 năm
2 xe ghẻ lại xuất hiện

tinh thế có vẻ bị ghẻ
quá chất, EX nhìn ngầu quá ;)
Ex đẹp hơn hẳn.
=]]]] !!! Qua hình chụp cho thấy EX toàn dẫn Win 😆) !!!!
@fr3nzjpl4nt Rõ ràng Win là thằng theo đuôi bám điss mà
empyphuong
TÍCH CỰC
8 năm
@fr3nzjpl4nt dẫn về bề ngoài thôi. Công nhận Ex đẹp hơn. Còn về bên trong,tốc độ,độ bền,độ khoẻ.....Ex thua nhìu quá!
@empyphuong Cái câu này "Còn về bên trong,tốc độ,độ bền,độ khoẻ" là bác đã trải nghiệm thực tế rồi hay là đoán mò vậy? Winner mới ra không biết bác đã mua về hay chưa mà biết "bên trong em nó" nhiều thế?
standbyme91
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ngoại hình Ex nhìn bắt mắt hơn. winner cũng đc
Ex chụp ké mà mấy tấm toàn chụp Ex rõ nét, Winner thì ở đằng sau hoặc bị xóa phông mù tịt. =))
Nhìn đằng đầu thì Ex đẹp hơn. Nhìn bên hông và đằng sau tới thì Win đẹp hơn.
Vâng, xin thưa lại tiếp tục là Winer.
Tìm nát cả internet kiếm hình con Mercedes GLC 250 4Matic White độ phân giải cao để làm hình nền mà không có. Ai có tiện đây share cho mình với.
@thanh_nhan https://www.google.com.vn/search?q=Mercedes+GLC+250+4Matic+White&source=lnms&tbm=isch&sa=X&ved=0ahUKEwie3K6MrurNAhVEmZQKHQblAcwQ_AUICCgB&biw=1280&bih=899#q=Mercedes+GLC+250+4Matic+White&tbs=isz:lt,islt:4mp&tbm=isch
@thanh_nhan Mình có một số hình chụp GLC 250 trắng ngon lắm. Để lát up lên cho bạn hihihi
Bữa đi chạy thử xe với Mercedes
@cuhiep Tks anh nhé. Em có vào facebook của anh vs Mec VN để tìm mấy tấm anh up, có tải về nhưng chất lượng không ngon. Để làm hình nền thì nó bể quá. Định inbox facebook mà chả biết anh có đọc không nên thôi.
nhìn hao hao nhau :3
Mình thấy EX đẹp hơn WIN. Ở WIN chỉ kết cặp mâm.
@vicenzow800i Chưa dc đi WInner nên ko biết, nhưng cùng ý kiến với bác là thích cái mâm
đi vui quá, cám ơn anh em cho xem hình đẹp
wtf9999
CAO CẤP
8 năm
Tem chế xấu quạ 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119