LG V11/LG V20 đang được phát triển, sẽ ra mắt vào tháng 9

sonlazio
14/7/2016 0:54Phản hồi: 141
LG V11/LG V20 đang được phát triển, sẽ ra mắt vào tháng 9
Thông tin từ trang tin Hàn Quốc ET News cho biết LG đang phát triển chiếc máy kế thừa của LG V10LG V11 hoặc LG V20, và sản phẩm này sẽ được giới thiệu vào tháng 9. Nếu ra mắt vào tháng 9, LG V20 sẽ có mặt sớm hơn một tháng so với V10 vào năm ngoái.

LG V là dòng sản phẩm cao cấp của LG, nó không chỉ hoàn thiện hơn những tính năng của dòng G cùng năm mà còn có rất nhiều điểm độc đáo riêng. Năm ngoái thì LG V10 có khung kim loại, có màn hình phụ và camera chất lượng rất cao. Chưa rõ LG V20 năm nay sẽ có những gì, nhất là khi LG G5 không chỉ có cấu hình cao hơn hẳn G4 mà còn có thiết kế theo dạng module.

Tham khảo: ET News
141 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chitienthu
TÍCH CỰC
8 năm
Muốn dùng LG lắm, chỉ xin em 1 điều thôi : Đừng vì giận hờn vu vơ mà bỏ anh ra đi đột ngột nha em ( đột tử).
P/s : I love u.
axitbudic
TÍCH CỰC
8 năm
Con V10 gần như là hoàn hảo. Không bik LG sẽ làm gì để có thể tạo nên 1 sản phẩm đẹp và tốt hơn V10. Đừng như G5, như một trò đùa...
@bom0110 mình chưa dùng V10 nên cũng không rõ nữa, có thể do bạn xài kỹ thôi, mình xem đánh giá trên mạng, ai cũng bảo nó dễ tróc hết.
bom0110
TÍCH CỰC
8 năm
@Quốc Anh930 Tớ dùng cũng bt ko quá nâng niu, ko ốp. Cất túi xách vì túi quần nhỏ hoặc mặc váy. Máy này ốp cũng ko đẹp, để trần nắp lưng da sexy hơn nhiều.
cuongduycf
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Quốc Anh930 thì xài phải giữ thôi chứ bất cẩn con nào mà ko tróc, cứ bị rớt nhiều lần thử xem 😁
huynhanhpham
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Quốc Anh930 cái này mình nghĩ do cách mình giữ thôi bạn, cũng ko quan trọng lắm
modul thì cạch 😁
😔 Thích V10
Thinhrom
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chỉ có dong V là chưa thấy lỗi phần cứng. còn dòng G gây lo sợ cho ng dùng
@Thinhrom Con nhà tông không giống lông cũng giống cánh. Dòng G và V đều là sản phẩm cao cấp, cùng 1 đội ngũ thiết kế, gia công...nên cứ chờ đi. Hồi sau sẽ rõ.
Thinhrom
ĐẠI BÀNG
8 năm
@TuanDungprofessional cũng gần 1 năm rồi, cũng mong k có lỗi j. tiếc mỗi cái chip snap 808 mau duối sức.
@Thinhrom bạn sài qua bao nhiêu em v10 rồi. v10 có 1 cái lỗi hở sáng ngớ ngẩn trên rất nhiều máy. hở chỗ camera trước giao với màn hình phụ,để buổi tối mới nhìn rõ
ndacthien
TÍCH CỰC
8 năm
Không nên có những thay đổi mạo hiểm như G5 thì mới sống nổi! Apple lẫn SS đều có rất ít thay đổi qua mỗi thế hệ. Nâng cấp trải nghiệm, tốc độ xử lý, giải quyết những vấn đề còn tồn đọng thì mới trụ nổi. Sản phẩm LG cũng quá tốt so với Tàu, nhưng vẫn luôn lận đận chưa thoát vòng lẫn quẫn để bay cao.
phanhuytho
ĐẠI BÀNG
8 năm
đừng đột tử thì ngon
Ra nhanh để V10 tụt quần giá anh còn xúc !
cuong.pm
TÍCH CỰC
8 năm
Nhìn V10 mới thấy năng lực SX của LG ko thua kém ai, chủ yếu LG nên tập trung vào trau chuốt các chi tiết nhỏ trên SP, trau chuốt thêm phần giao diện và tiện ích người dùng nữa là ngon..
bonggondkn3
ĐẠI BÀNG
8 năm
không biết LG ra flagship mới có đối đầu nổi với s7e hay note 7 sắp ra mắt
vhtn8381
TÍCH CỰC
8 năm
@bonggondkn3 Tớ nghe fan SS bảo là còn khuya, quên mịa nó chuyện LG đòi đối đầu vs SS đi, LG ko có cửa đọ vs SS đâu, bla...bla... 😃
P/s: 1 fan LG cho hay 😁
@vhtn8381 LG mang nhiêu trải nghiệm mơi mẻ cho người dùng chứ nó có ganh đua bao giờ
RIM
CAO CẤP
8 năm
Hình như G5 chưa bán chĩnh hãng ở VN phải không anh em?
hoathan04
ĐẠI BÀNG
8 năm
@RIM Ai Anh em với Ông hả cha nội ?
mrd213
CAO CẤP
8 năm
Nhớ 1 thời mê mẩn LG Prada, rồi sau đó là dòng Vu, đến dòng G thì hết lỗi nọ đến xấu kia, ra V10 khá ổn thì ko phát huy ở G5 giờ thấy thảm quá nên lại quay về dòng V, hy vọng LG có hướng đi rõ ràng, và...hạ giá V10 😁
dangtoi93
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nghe nói là V10 pin kém à các bác, định mua mà phân vân, so với htc m8 thì thế nào (em đang dùng) ?
axitbudic
TÍCH CỰC
8 năm
@t2d6485 😃 me too. Mà mình có thành kiến vs dòng snap 2015. Nên đợi V20 xem sao. Có cả bản chạy 652 thì ngon!!!
nguyenmimi
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Cuong Nb đúng là 2k mau hao pin nhưng bù lại cái v10 cũng dc 3000mAh, cũng khá ngon cơm rồi, pin con v10 có thể yếu hơn 1 chút nhưng mấy thông số còn lại con m8 chả hơn
kuken2016
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Cuong Nb con v10 gánh cũng dc gần 1 ngày đó bạn, quá ok so vơi mặt bằng chung bây giờ rồi
bom0110
TÍCH CỰC
8 năm
@dangtoi93 e đang dùng V10 2 sim, pin trâu đừng hỏi. Chắc mọi người mua phải hàng dựng pin lởm hay sao ý mà nói pin em nó kém. e đang dùng cả 6s plus, cả V10, pin đều trâu bò ngang ngửa
charon666
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đây rồi đôi giày
Cố dùng con V10 đến hết tháng 9 để lên đời 😁
ronanh
TÍCH CỰC
8 năm
Chính xác là V10 đã hạ giá cho bản xách chân, 6 "chiệu" 1 em, thiệt là dễ chịu
@ronanh 😁 máy cũ đúng không
hoathan04
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ronanh V10 đã chịu Ông 6 chai rùi đó!
Ngon, hi vọng là Lg không làm bệnh lỗi của dòng G bay sang dòng V này.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019