Tangram Smart Rope: vòng nhảy dây thông minh, tích hợp đèn LED đếm vòng

sonlazio
18/7/2016 1:16Phản hồi: 46
Tangram Smart Rope: vòng nhảy dây thông minh, tích hợp đèn LED đếm vòng
Đã bao giờ bạn đang nhảy dây mà tự nhiên quên mất nhảy được đến vòng số mấy rồi không? Hay lo ngại việc nhảy dây không được các máy theo dõi sức khỏe đo chính xác để khoe thành thích với bạn bè? Nếu vậy thì Smart Rope của Tangram là sản phẩm dành cho bạn. Thiết bị này không chỉ tích hợp một dãy 36 con chip LED sẽ tự phát sáng khi dây chạy vòng qua đầu chúng ta mà còn theo dõi được các hoạt động cũng như lượng calo ước chừng để bạn thi đấu, so sánh với bạn bè.

Để sạc Smart Rope thì bạn sẽ sạc qua cổng microUSB, sạc 2 tiếng là đầy và dùng được 36 tiếng.

Smart Rope của Tangram có giá 90$ ở Mỹ, câu hỏi đặt ra ở đây là bạn có sẵn sàng bỏ ra gấp 9 lần số tiền của một sợi dây nhảy bình thường để mua nó hay không?

img1_e9b95eb7-20ef-4c27-aa5e-b0d86fa11d2e.png 532864455_1280x720.jpg smart-rope-hands.jpg 508110066_1280x720.jpg maxresdefault copy.jpg
Tham khảo: Tangram
46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

như đồ tương lai ấy :eek:
khi nào có bcs thông minh đếm số lần nhỉ =))
@vietdevelop Ng ta tính phút chứ đếm số lần làm gì =))...có lần tự nhẩm đếm thử, đc nửa đường là quên hết trơn =))...
@vietdevelop chỉ có thể gọi là thánh
@vietdevelop Cảnh báo lúc căng thẳng...... Chờ bác xiao mi ra đây bác ơi
Cu Dem
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vietdevelop Like mạnh,ý tưởng bựa nhân và hữu cmn dụng :p
Sức sáng tạo của con người thật tuyệt vời.
mog
TÍCH CỰC
8 năm
Thích mỗi 2 cái hình cuối, người đâu mà đẹp thế...
Nhìn thiết kế của cái tay cầm kìa...dài, tròn và trơn loáng alumium...phụ nữ sẽ rất thích
hay 😁
promano
TÍCH CỰC
8 năm
Cái tay cầm nhìn quen quá... Thiết kế dễ mến thật 😁
Cái này dùng Iphone thần thánh nhét vào trong ngực của em người mẫu để đo số vòng được không nhỉ?
Nhảy dây chắc tiêu mỡ nhanh các bác nhỉ. Em thử nhảy tí mà nhịp tim tăng ầm ầm.
@lucas_mufc Nhảy dây giảm cân hiệu quả lắm bạn ạ, bạn nên tập từ từ tăng cường độ là sẽ quen thôi.
Mình nghĩ version 2 sẽ thêm rung khi nhẩy đủ hoặc khi lên đỉnh 😁.
tabletcare
TÍCH CỰC
8 năm
Hàng hot dành cho FA : Vòng đeo tay giúp thư giản cơ,chống nhức mỏi khi hoạt động vs tần suất cao trong 1 thời gian ngắn,có chế độ đo nhịp & số vòng quay,có chế độ ranking(yêu cầu kết nối in-tẹc-nét :p)
Little Chick
ĐẠI BÀNG
8 năm
Suy nghĩ hơi thiển cận, bản thân chưa hiểu được những điều này:
Mua sợi dây nhảy có đèn LED để làm gì :v
Tập thể dục là để cải thiện sức khỏe hay để khoe?
Hiện giờ đầy dây nhảy có tích hợp bộ đếm mà rẻ bèo. Mua về thích thì nhân với lượng calo trung bình 1 vòng nhảy dây là xong.
Cái thiết kế tay cầm thế kia lúc chảy mồ hôi thì cầm làm sao?
tabletcare
TÍCH CỰC
8 năm
@Little Chick 2 tay cầm là full slot đấy,bác chậm tiêu thế 😁
qwolf
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nospecial Dây có bộ đếm của TQ ở các hàng bán đồ thể thao hoặc Trịnh Hoài Đức nhiều lắm nhé bạn. Mấy chục thôi nhưng trông như đồ chơi vậy. Cá nhân mình thấy ko thích.

Nhảy dây nếu ngại đếm có thể tính trên số phút. Nhảy mệt thì thôi.
@/v\ I ]\[ |-| Bỏ nhiều tiền mới quyết tâm nổi bác ạ, không tập tới nới tới chốn tiếc tiền lắm :D
@nospecial ra cửa hàng dụng cụ thể thao đi bác. E mua 1 cái có 100k. bộ đếm cơ
90$ cho 1 sản phẩm chất lượng như thế này cũng rất xứng đáng
Long kengg
TÍCH CỰC
8 năm
có rung không ?
Hai đầu tay nắm tích hợp rung nữa mới đắt hàng 😁, các chị em thích tập luyện thì tập luyện, thích "giải trí" thì "giải trí"

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019