Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] iPhone 6 Plus giảm sâu 2.5 triệu đồng, bằng giá iPhone 6

TTKM
18/7/2016 13:11Phản hồi: 123
[QC] iPhone 6 Plus giảm sâu 2.5 triệu đồng, bằng giá iPhone 6
Từ nay đến hết tháng 7, FPT Shop sẽ giảm sâu 2.5 triệu đồng cho iPhone 6 Plus, từ 17.499.000 đồng còn 14.999.000 đồng. Như vậy, bạn đã có thể sở hữu iPhone 6 Plus với giá tương đương iPhone 6

Theo đó, iPhone 6 Plus phiên bản 16GB màu xám và bạc sẽ được bán ở mức giá 14.999.000 triệu đồng (bằng giá iPhone 6), thấp hơn 2.500.000 đồng so với giá cũ là 17.999.000 đồng tại FPT Shop. Thêm vào đó, bạn còn được tặng voucher mua Macbook trị giá 500.000 đồng, voucher mua Apple Watch trị giá 200.000 đồng, cơ hội trúng chuyến du lịch trị giá 70.000.000 đồng và 50% giá gói Bảo hàng vàng: Vào nước, rơi vỡ... vẫn đổi mới trị giá 600.000 đồng. Các khách hàng chọn mua trả góp không lãi suất bằng thẻ tín dụng HSBC/ANZ vẫn được hưởng các ưu đãi trên.
6Plus- (1).jpg
Đây là thời điểm thích hợp nhất để bạn sở hữu iPhone 6 Plus với giá chỉ bằng iPhone 6 thông qua chương trình “Mua táo to bằng giá táo nhỏ” tại FPT Shop

Thông tin sản phẩm
iPhone 6 Plus có ngoại hình không khác biệt gì so với iPhone 6s Plus. Sản phẩm được trang bị bộ vi xử lý A8 cùng chip M8 bổ trợ thu thập mọi thông số về đo lường và những cảm biến mới. Bạn có thể dễ dàng chơi những game 3D đồ họa phức tạp, những hiệu ứng bóng đổ, ánh sáng, hành động đều mượt mà. Phone 6 Plus còn có thời lượng pin vô cùng ấn tượng lên đến 2915 mAh. Sau một lần sạc, bạn sẽ có thời gian chờ lên đến 16 ngày. Điện thoại iPhone luôn là một thiết bị mà người dùng sử dụng rất nhiều ở tính năng chụp hình và trên iPhone 6 Plus, camera của máy đã được cải tiến rất nhiều để bạn có được những bức hình tuyệt đẹp. Apple mang đến một cảm biến iSight thế hệ mới, tích hợp công nghệ lấy nét theo phase cực nhanh, gấp đôi 5S. Đặc biệt, bộ chống rung quang học giúp hình ảnh ổn định, ánh sáng tốt hơn, cho bạn chụp những bức ảnh đẹp chỉ với các thao tác đơn giản.
6Plus- (7).jpg
Tại sao nên chọn mua sản phẩm Apple tại FPT Shop?
Có 3 lý do để bạn nên chọn mua các sản phẩm Apple tại FPT Shop: chế độ bảo hành khác biệt với nhiều giá trị cộng thêm; chính thức nhập khẩu trực tiếp iPhone, iPad từ Apple; các cửa hàng có khu trưng bày theo chuẩn Apple,được uỷ quyền và công nhận chính thức tại trang Apple.com.

Bên cạnh đó, điện thoại, laptop, máy tính bảng mua tại FPT Shop vẫn sẽ được tham gia Bảo Hành Vàng, bảo hành cho cả những trường hợp máy bị hư hỏng do lỗi vô ý từ chính người sử dụng như vào nước, rơi vỡ.
123 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrduck148
TÍCH CỰC
8 năm
giảm nữa cũng ko có xiền 😁
taolagi227
TÍCH CỰC
8 năm
Giá vẫn còn chua lắm
g_p3
TÍCH CỰC
8 năm
10tr thì còn suy nghĩ lại 😃
ansongjong
ĐẠI BÀNG
8 năm
@g_p3 Chờ iphone 7 ra rồi mua luôn. Iphone 6 lúc đó chắc còn 7.999 chịu giống 5s. Lol
Đây là thời điểm tốt để mua các em iPhone chính hãng đời cũ...
@Khẩu trang xanh ông này giống Giàng A Lúa nhề. nhìn mắt giốg vãi nồi =)). bỏ ra 14 - 15 tr mua con đt từ 2 năm trước thì kô nên. kể cả chính hãng. giá đó mua mấy con đời mới.
@Việt.[NĐ] Ổng chứ ai 😆
Đắt quá,em không đủ xiền.
Giảm sâu sắc.
Bữa nghe nói đâu IP 5C giờ cũng chỉ còn 1tr mấy 2tr. Rẻ bèo nhèo như đồ bỏ 😁
@#JK Uk..con 5c với 5 ngon phết
dino_su
CAO CẤP
8 năm
@uochuý1489Quốc Huy không biết các bác thấy sao chứ em cầm con 5c của đứa bạn hồi mua fpt vẫn khoái hơn con ip5 nhiều. cầm rất chắc tay. phải công nhận 1 điều cấu hình nó mà ngang ngang 5s em chọn con đó dùng khoái hơn 😁
@#JK Đừng chê thế Giàng A Lúa nó tự ti, tội em nó nâng niu các kiểu 😃
nguyen2110
ĐẠI BÀNG
8 năm
Giảm kiểu nhà giàu kaka
giảm thêm chút nữa đi .... ngại trả góp lắm 😔
Giá này ra xách tay vác con 6s Plus ngon chán
giảm nốt con 5s đi
Giá này chắc rẻ hơn con Note 5 nhỉ :v
@hsdhnh Cũng ngang ngang thôi có chỗ noote 5 bán có 14tr. Noote 5 được cái bộ nhớ trong 32G thoái mái lưu trữ hơn em này 16G
Giá trên trời!
Tưởng 6s plus thì hốt luôn không cần nghĩ :v
nissangtr
ĐẠI BÀNG
8 năm
Giảm nhiều quá, xài sao hết.
Điện thoại iPhone giữ giá ghê thiệt. Siêu phẩm cách đây 3 năm của hãng khác giờ giảm còn 1/3 giá hết rồi
@phuocxuan2004 Tháng 9/2013 ra iPhone 5s đến giờ cũng sắp tròn 3 năm rồi. Bạn nhìn xem, có đt nào từ năm 2013 bây giờ vẫn còn được kinh doanh ko?
@quocvu089 Do ế chăn, đang cố gắng đẩy hàng tồn kho đó mà!? Tui muốn nhấn mạnh là Nó cũng giảm 1/3 so với ông kia nói rồi.
@Sóc Gia Kém tìm hiểu quá.. Tôi đã nói ở trên, không so hàng củ nhé, hãy so sánh hàng mới 100% và Cty chính hãng nhé thím, lấy S5 cùi bắp lại đưa hàng móng cái dựng vào mà so sánh, vậy tui lấy 5s củ hàng móng cái 2-3 triệu 1 cái vào so thì sao?? Khách quan 1 chút đi thím, chưa kể dòng cao nhất là Note chứ ko phải dòng S của Sam nhé. Đừng lộ quá người ta biết bây giờ.
Chạy nhanh hay chậm là do người sài đang sài gì và cài gì, thế tui nói con 5s tui bị đơ, hư và bán xác bấy lâu nay rồi thì sao!?
So sánh khách quan xíu đi thím, cứ lấy máy mới 100% và hàng cty chính hãng có VAT mà so nhé, xách tay thì nói vô đây làm gì thím.
Biết sao đến giờ vẩng còn 5s mới 100% không!? Là do ế, tồn kho, xả không kịp đó ấy mà... Khekhe
16gb mua làm gì, về gọi điện nt à?
@Apple Haters 2.01 thôi xài mi max tàu đừng bàn 6s 6s+ người ta cười cho cháu à =))
@huykhanh95hup Hông nó cho mình có 2 năm thôi à, mình đk cái hướng dẫn viên địa phuong của gg map ý.
https://www.google.com/local/guides/ bạn vào đây tham khảo nha, cũng dể lắm
umumti
CAO CẤP
8 năm
@Apple Haters 2.01 Vậy bạn thử nhìn lại comment của bạn xem, tôi có thể nói với bạn câu bạn vừa nói với tôi không? được chứ, nhưng tôi không nói, bạn tự suy ngẫm nha, vì ai cũng có não.
maz9717
CAO CẤP
7 năm
@huykhanh95hup lúc trc xài 4s 8G vẫn đủ.nhạc thì 500mb là quá game thì ko có chỉ như vậy thôi
Giá này tốt hơn giá ở Canada rồi $899 + ($899 x 13%) = $1015.87 x 17.200 = 17.472.964 VND còn kêu gì nữa mấy bố.
X-one
TÍCH CỰC
8 năm
@Khoidang Thôi ông ơi!
649+8%= 699.92
Quy ra tiền Việt: Giá đô + tỉ giá quy đổi ngoại tệ (2,6%)
Tổng tiền phải trả: 16.500.000
Ngon là Bảo hành 1:1 tại Mỹ, mang về VN sài thì khùng luôn!
kenzoxd107
TÍCH CỰC
8 năm
@Khoidang Vậy bác mua giá đó đi, bị gì thì gửi qua Mỹ mà sửa. Các ông cái gì cũng đòi phải có BH dài, xử lí BH nhanh và tốt mà giá thì muốn rẻ hơn cả giá gốc thì thua. ĐT rẻ cấu hình ngon thì kêu sợ vài bữa hỏng. Tự chế ra mà xài cho nó khoẻ, khỏi than hen

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019