LG V20 sẽ ra mắt ngày 6 tháng 9

Duy Luân
4/8/2016 22:50Phản hồi: 90
LG V20 sẽ ra mắt ngày 6 tháng 9
LG vừa xác nhận rằng ngày 6 tháng 9 hãng sẽ ra chiếc V20 tại Mỹ. Tên gọi "V20" thậm chí còn được hãng in thẳng lên bức ảnh tiết lộ, tuy nhiên không nhiều thông tin về máy được đưa ra. Chúng ta chỉ mới biết rằng V20 sẽ là thiết bị đầu tiên chạy hệ điều hành Android 7.0 Nougat và nhiều khả năng nó sẽ tiếp tục sử dụng màn hình phụ giống như V10 năm ngoái. V10 là một chiếc điện thoại rất ngon, màn hình đẹp, màn hình phụ thú vị và xài được, hi vọng V20 sẽ tiếp tục những cái hay đó. Trang Engadget dự đoán giá bán của V20 sẽ đâu đó vào khoảng 600$ bằng lúc V10 mới ra mắt.

Nguồn: Engadget
90 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đi xem Note 7 chưa về đến nhà mà lại chuẩn bị đi xem V20 sao?
@cuhiep anh nhắn mấy bạn LG đẩy mấy phím android ra ngoài là vô đối.
HUAHIEUPHONG
ĐẠI BÀNG
8 năm
@cuhiep em ké với anh hiệp 😁
@cuhiep đã thấy mẹ e muốn mà ko dc đây
wenquan
TÍCH CỰC
8 năm
Đang có ý định thử android, theo các bác là dùng Samsung hay LG, đang nghiêng về LG vì có pin rời.
HHKD
ĐẠI BÀNG
8 năm
@wenquan V10 so sanh dc voi S6/s6ege hoặc note 5. S7/s7ege hay note7 là ngon hơn chắc. Nếu bác thiêng về LG ráng đợi con V20 ra đi đầu tháng 9.
@mèo già HD bác sửa đc ko ạ? con của em vừa vỡ màn hình, trước đó dùng nó cứ nhẩy như điên !
@thanhnhanscb bác sửa đc lỗi nháy màn liên tục không ạ?
mèo già HD
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vvtoanr Lỗi thường gặp của g2 đấy, mang qua hiệu sửa bạn à.
https://tinhte.vn/threads/loi-nhay-man-hinh-lg-g2.2256972/
Tank_Tiger
ĐẠI BÀNG
8 năm
V10 đã rất ngon rồi. Chờ V20 xem có ngon gấp đôi V10 ko!
@Tank_Tiger Ngon thì có ngon nhưng màn hình có cái lỗi bóng mờ là 100% bị (cái này từ G4 lên, trừ G4 iSai). Mong là nó sẽ có cách nào đó khắc phục thì cảm giác hoàn hảo nó mới trọn vẹn được.
balong2008
ĐẠI BÀNG
8 năm
@iPhonecafe máy mình chính hãng không bị nè bạn
Có link nói lgv10 bị 100% bóng mờ không? để mình còn đem bảo hành bạn 😁
@balong2008 100% thì ko chắc, còn CH vẫn bị bóng mờ nhé, m bị nè nhẹ thôi mà mua CH tội gì ko thay, ra 55 sương nguyệt ánh nhé 45p xong lại ngon lành:D
@balong2008 Bạn cứ dùng một thời gian sẽ thấy bị bóng mờ (bóng của các hình ảnh trước đó lựu lại trên màn hình mặc dù đã chuyển hình ảnh sang hình khác). Link thì không có nhưng mình hỏi rất nhiều người và các chuyên gia vọc vạch đều khẳng định là bóng mờ 100%. Hiện tại cái máy của mình cũng đang bắt đầu bị rồi. Lúc đầu mới mua về ko sao nhưng dần dần sẽ bị, nhất là máy nào dùng nhiều bị nóng nhiều là nhanh bị nhất.
Máy bạn chính hãng thì lo gì, vấn đề bảo hành LG làm rất ổn và vừa lòng khách, chỉ cần trình bày là lập tức họ thay màn (G4 thì thay cả màn cả main). Lâu nay chưa thấy hãng nào bảo hành chu đáo và hiếu khách như LG
Nhìn hình minh họa như kiểu có màn hình hoặc camera 3D hay sao ấy
thanh phuoc
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vodanhdaisu Cam 360
antondat
TÍCH CỰC
8 năm
Hóng giao diện mới
asimo7777
TÍCH CỰC
8 năm
LG nên dừng dòng G tập trung cho dòng V thì thấy tốt hơn. V10 đến giờ dùng vẫn sướng. V20 chắc còn tuyệt hơn.
nktho
ĐẠI BÀNG
8 năm
69
tungchu005
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mong chờ 1 em đt hoàn hảo là đây, cam đẹp, nhạc hay màn sắc nét trung thực chờ mỗi thiết kế thôi
Ngày 6/9 luôn 😃 LG quá lầy 😃
cuquynh
TÍCH CỰC
8 năm
@davidphamhong 1 thánh chém bàn phím ko thương tiếc ,mạnh mồm ,nhưng ít thóc
@cuquynh Mình chưa hiểu vì sao bác lại chỉ trích bác ở trên?
@Danny_Nguyen bạn đó tự ám chỉ bản thân thôi bác à...chắc không biết cmt vui vẻ với thanh niên nghiêm túc là như thế nào đâu 😃...
@cuquynh Bạn nói rõ ra cho mọi người biết mạnh mồm và ít thóc ntn không ? hay mún làm thanh niên nghiêm túc đồ :v
Hy vọng V20 sẽ có giá hợp lý khi ra mắt!
Có vẻ hấp dẫn, cũng có thể là siêu phẩm. Thôi em tạm dùng con ghẻ #nx6 vại.
rồi sẽ có V30, V40, V50...V100
ros12810.9
TÍCH CỰC
8 năm
@anhlucky2 Nhìn cái avata của bác V1000 cũng thèm
Có một em G4 VS986 đột tử giờ vẫn nằm đắp chiếu phải sài cục gạch. Phê V10 mọi khoản chỉ trừ pin và thiếu chống nước. Hi vọng V20 ra khắc phục được hai điểm đó
@anhlucky2 em trong avatar của bác ngon vlon, mặc dù đã có 1 con 😆))
Từ lúc giới thiệu và bán ra là 12 tháng há há há
Vẫn thích dùng LG nhưng khi dùng thì cảm giác bất an luôn song hành.
K-Pain
ĐẠI BÀNG
8 năm
@dohoa13@gmail.com bất an về giá là cái đầu tiên cho những ai chọn đồng hành cùng LG, tiếp theo là thiết kế mỏng manh của em nó đại loại là G4 @@. Hy vọng dòng V sẽ tốt hơn, dự định chuyển qua V10 mà chắc hóng V20 lun 😃
@dohoa13@gmail.com Đã dùng qua 3 đời lg, không có gì phải phàn nàn cả
Mong chờ nó ở khả năng nghe nhạc . các đt

Khác đâu chú trọng mảng này
cmknight
ĐẠI BÀNG
8 năm
V10 đã đáp ứng gần như hết nhu cầu của 1 chiếc đt, thêm nghe nhạc, xem phim, chụp ảnh. Mỗi tội pin èo quá, chờ đợi V20 nâng pin. Chứ V10 SOT toàn chỉ tầm ~3h
@cmknight Ngoài pin ra, thì thân má hơi nặng và thiếu cái chống nước
Lấy cái pic gì thế
V20 màn 5.5" FullHD (G3, G4, G5, V10 màn 2K tốn pin quá nên phải hạ), pin 4000 😃
hichickeke
ĐẠI BÀNG
8 năm
Trải nghiệm mấy dòng cao của LG rất ngon nhưng phần cứng như đít.Trước dùng G2 tin tưởng máy mình k hỏng như mọi người-> hỏng, Dùng G3 chắc ngon rồi thì cũng lỗi,dùng G4 thì may được BH thay main.Giờ thì về IP
@hichickeke Mềnh thì vẫn kết LG, kệ mặc người đời, 😁
P/s: G5, kaka
hichickeke
ĐẠI BÀNG
8 năm
@JaegerH.. G5 cũng hẻo lắm huynh, tháo lắp pin nhiều bị hở khớp nối

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095