Samsung bắt đầu thử nghiệm app kết nối Gear S2 với iPhone tại Hàn Quốc

Duy Luân
24/8/2016 22:36Phản hồi: 150
Samsung bắt đầu thử nghiệm app kết nối Gear S2 với iPhone tại Hàn Quốc
Samsung Hàn Quốc đã bắt đầu thử nghiệm beta ứng dụng giúp kết nối đồng hồ Gear S2 với thiết bị iOS, và hãng đã mở chương trình test cho người dùng tại quê nhà của mình từ nay đến 19/9. Việc hỗ trợ cho Gear S2 và iOS đã được Samsung tiết lộ từ đầu năm nhưng mãi tới nay mới thấy động tĩnh mới. Không chỉ Gear S2 và vòng đeo tay thông minh Gear Fit 2 mới cũng sẽ tương thích với app nói trên. Nếu bạn muốn tham gia thì có thể vào trang đăng kí này nhưng chỉ toàn tiếng Hàn mà thôi. Nhiều khả năng chiếc Gear S3 ra mắt vào tháng sau cũng sẽ hỗ trợ iOS, chúng ta hãy chờ xem sao.

Xem thêm: Trải nghiệm Gear S2 với iPhone: vẫn rất tuyệt và thoải mái

Nguồn: SamMobile
150 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

abc_bka
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đúng rồi, phải hòa đồng vậy nó mới vui chứ. 😁
Ss lại đi đêm với Apple ah !
Liệu có thành ko nhỉ ?
@Thangmasaru Lúc đó có bài Aw đánh bại Gear 2 ntn trên tinhte ^^
duaIshock
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bám vào iPhone là đúng rồi !
Làm giống AW đi rồi kết nối với ip đi lại đắt như tôm tươi thôi 😁...
@thongphan1989 Đăng ký rồi, chờ cho im ắng tý là sx thôi!?!?
@QLNN Chớ sao 😁...thấy bán ế quá lại chơi chiêu copy thôi...

https://9to5mac.com/2016/08/05/samsung-patent-apple-watch/
@thongphan1989 Iphone ăn cắp hết rồi bạn. Giờ ăn cắp cái đồng hồ, không biết mốt ss có cố gắng để lai tạo 1 đứa nào có khuôn mặt giống Tim Cook hay Steve Job để làm CEO không
mrbodpi
TÍCH CỰC
8 năm
😁 chỉ biết cười
Cứ thấy hợp tác là em vui rồi. Người dùng có lợi. Thích.
Giả sử xài iphone mà thích Gear thì có thể mua mà ko cần nghĩ. Và ngược lại.
:p
boypro25
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chuẩn bị chuyển qua Note7 để pair với GearS2 thì nghe thông tin này. :3
vinhxdn
ĐẠI BÀNG
8 năm
@boypro25 bác cứ mua Note 7 đi em để lại cho con Grear S2 Classic.
boypro25
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vinhxdn Đang có con Classic pair vs con 5s rồi bác. Ko là fan nào hết, đơn giản chỉ thích đổi qua đổi lại xài thôi. 😃
ô hay, mai mốt gear s2 sài chung iphone, buồn cười sao đó.

Thấy bảo note 7, s7 gì đó bán chạy lắm mà, thị phần tăng như vũ bão gì ấy, cần gì pair với con điện thoại đang tụt doanh số nhỉ
@iloveyoutoo Kinh doanh mà sĩ bọ thì ăn c** nhé.
@TCHC - KT - BCA Xin lỗi, khá không nổi, nên ko có tiền mua con đồng hồ xàm lông ấy để pair với iphone làm gì, nên đành chấp nhận mua apple watch pair cho nó đơn giản tí. Mong bạn thông cảm, hic
@TCHC - KT - BCA Seeder nhai đi nhai lại chuyện tuột doanh số hoài thế =))...quý tới mà s7 s7e tụt doanh số mà kg nhai lại thì là con gì ai cũng biết nhé =))...
mrbodpi
TÍCH CỰC
8 năm
mấy bác kích thích ko ah , lát nữa tụi nó bò vô bây giờ =]]
@mrbodpi Công nhận là cho SS dễ nhỉ, đợi Apple nó ra cái gì xong thấy bán ngon, bỏ 500 usd ra, mua 1 cái apple watch về, mổ ra xong copy lại, thế là xong
tinhnhi3
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thongphan1989 Chuẩn rồi, ai đấu lại cái trình " Chí phèo " của chú. Nhiều khi thấy người ta không nói lại nghĩ mình hay lắm. Chú bớt la liếm đi cho thoáng 4r
@tinhnhi3 Chí phèo là đối tượng ưa chửi đổng kg cần lý do, chú nên xem lại cái đám seeder và anti bạn bè của chú có giống vậy không nhé =))...tôi cũng chả chửi ai trong cái topic này, nhưng chú và đồng bọn thì chả bao giờ buông tha apple và ng dùng đồ apple cả...nên bớt tự chửi bản thân mình đi nha 😃!
Chỉ có Apple không muốn chơi với người khác thôi. Còn tất cả các hệ điều hành mà kết nối được với nhau hết thì quá tuyệt. Giờ mà SS tạo được kết nốt tốt với Iphone thì người dùng có thêm lựa chọn chứ sao.
@thongphan1989 Bởi thế đám ifan toàn những thằng mắc bệnh tự kỷ ko à 😃. Mà cái bệnh này nguy hiểm lắm nha 😁
hachito
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thongphan1989 Chẳng biết được bao nhiêu tuổi mà lên mạng cũng xưng anh gọi người khác chú em. Đến là nản với mấy thành phần này.
À mà thằng Sam nó không làm hay không làm cho iphone thì liên quan quái gì đến cậu mà cậu phải bực tức. Những người có nhu cầu tự khắc người ta sẽ dùng. Còn những ai không dùng thì thằng Sam nó có ép đâu. Kinh doanh ở đâu có lợi nhuận thì người ta làm, cậu sao phải cay cú.
Lên Tinh Tế đợt này đọc bài mà nhiều lúc thấy bực mình vì mấy thằng suốt ngày fan nọ fan kia, rồi chửi nhau. Bảo vệ hãng điện thoại như bảo vệ mả tổ. Thật không hiểu nổi.
À mà có quote bài mà chửi lại tớ (khả năng lớn, nếu không thì tốt quá, hê hê) thì tự nghe, tự đọc nhé. 😁:D:D
@hachito Uả ông đọc sao mà nói tui ghen tỵ hay vậy =))))))...ghen tỵ là người kg có đi ghen tỵ ng có...apple nó chơi mình nó hồi giờ, giờ nó cho android vào kết nối mừng hết lớn bày đặt =)))...
@thongphan1989 Samsung cho Gear S2 kết nối dc với iPhone thì ifan mới là đứa mừng hết lớn đấy, ở đó mà bày đặt nói ngược =))
e chỉ mong có cái đồng hồ thông minh nào mỏng đẹp pin 3 ngày ~~
havinhnghia
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thế đ' nào mà ss làm sw apple cũng đua đòi làm sw vậy trời, xem ra mấy hãng đồng hồ đồ chơi trẻ con của china phá sản vì AW quá. Nhái quá lộ
Đến một ngày nào đó...giờ thì đã đến ngày đó 😁
Ờ, phải vậy mới bán chạy, ,chứ sài cho ss lhoong thì doanh số vẫn xách dép apple watch
Apple nó k duyệt cho a sung app nên store thì sao nhể
Mình thấy làm vậy thì có lợi cho người dùng thôi, sao thấy nhiều thành phần vào mỉa mai vậy nhỉ ???
Đang còn cái Gear 2 camera. Chờ app này public xem nó có hỗ trợ iphone 6 mình không •_•

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019