Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mời tham dự triển lãm thiết bị nghe nhìn AV Show 2016 diễn ra tại TP.HCM vào 17-19/9

ND Minh Đức
9/9/2016 8:50Phản hồi: 61
Mời tham dự triển lãm thiết bị nghe nhìn AV Show 2016 diễn ra tại TP.HCM vào 17-19/9
Triển lãm quốc tế về thiết bị nghe nhìn AV Show 2016 sẽ diễn ra từ ngày 17 đến 19/9 sắp tới tại khách sạn Majestic, Đồng Khởi, TP. HCM. Triển lãm lần này sẽ có sự tham gia của hơn 30 nhà phân phối thiết bị âm thanh, các thương hiệu điện tử với 35 tầng nghe trải dài qua 2 tầng của khách sạn. Đặc biệt, đây cũng là kỳ triển lãm kỷ niệm show thứ 10 liên tục được tổ chức tại Việt Nam với những hoạt động đặc sắc.

Tại triển lãm khách tham dự sẽ được trải nghiệm những phối ghép tham chiếu, cao cấp và mới nhất hiện nay, đồng thời còn có nhiều sản phẩm khác tương ứng với các nhu cầu đa dạng hiện nay như loa soundbar, các hệ thống loa, thiết bị ampli, mixer karaoke cao cấp. Triển lãm lần này bên cạnh các gương mặt thân quen hàng năm như Anh Duy Audio, Nguyễn Audio, Sơn Hà Audio, SV House,... thì còn có sự góp mặt của những nhà phân phối hoặc thương hiệu mới như Mai Nguyên, Paramax,... Khách tham quan sẽ được tặng 1 chiếc đĩa CD với nội dung 10 bài nhạc Việt được đơn vị tổ chức đặc biệt tuyển chọn nhằm nêu bật lên ý nghĩa kỷ niệm lần thứ 10.

Sáng nay mình có dịp đi tham dự buổi giới thiệu về triển lãm và đơn vị tổ chức có gởi tặng thành viên Tinh Tế 35 vé mời vào triển lãm. Anh em nào ở TP. HCM có nhu cầu đi thì xin đến cà phê Tinh Tế để nhận vé trong ngày 10/9. Số lượng vé có hạn và chỉ được phát trong ngày này, nếu hết sớm thì mình sẽ cập nhật ngay tại đây cho anh em biết, đỡ mất công tới.

Thông tin chi tiết Triển lãm Việt Nam Audio Visual Equipment show 2016
  • Thời gian: Từ ngày 17 đến ngày 19 tháng 9 năm 2016
  • Địa điểm: Khách sạn Majestic Sài Gòn, Số 1 Đồng Khởi, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh
  • Đơn vị Bảo trợ: Hội Vô tuyến Điện tử Việt Nam
  • Giá vé: 50.000 đồng
AVshow_2016_Tinhte_10.png AVshow_2016_Tinhte_01.jpg AVshow_2016_Tinhte_04.jpg AVshow_2016_Tinhte_09.jpg AVshow_2016_Tinhte_03.jpg AVshow_2016_Tinhte_02.jpg AVshow_2016_Tinhte_05.jpg AVshow_2016_Tinhte_08.jpg AVshow_2016_Tinhte_06.jpg AVshow_2016_Tinhte_07.jpg
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

halong148
TÍCH CỰC
8 năm
Chắc ko kịp nhận vé của tt rồi, chuẩn bị 50k thôi nào. E đang nhắm con DAC nào tầm 10 chai, chuyên trị blue , jazz. Hi vọng vớ đc km khủng.
á á, e đc lên đầu nè. Kỷ niệm 4,5 năm có mặt trên tt.
anintrepid
ĐẠI BÀNG
8 năm
@halong148 Bác tặng em thì em cũng gắng ghé bác về nghe cái hi-end music nó cỡ nào. Cám ơn bác
halong148
TÍCH CỰC
8 năm
@anintrepid Số mình 0987005003. Kv an sương. Hóc môn. Bác có ở gần thì alo mình. Ban ngày.
yoyo2010
ĐẠI BÀNG
8 năm
@halong148 Bác còn kg? Cho e xin với. Cám ơn bác trước.
halong148
TÍCH CỰC
8 năm
@yoyo2010 Sorry bác nhé, cái thì có bác đã lấy, cái thì 1 bác đã gạch ạ. 😁. Chúc bác ngày làm việc vui vẻ.
Lần nào mình đi cũng mua Vé cả, ai cũng vé mời thì chắc những lần tới sẽ thưa dần. Mà còn được tặng Đĩa CD nghe nhạc nữa mà, mua vé ủng hộ và cùng nhau phát triển.
Có cả triển lãm nghe nhìn av (ADULT VIDEO) nữa kìa!
cuthuyen
TÍCH CỰC
8 năm
Cơ hộ mua con IM04 khuyến mại, hehe
rocky man
TÍCH CỰC
8 năm
Đang có ý định làm 1 bộ 5.1 cho nhu cầu hỗn hợp. Không biết có khuyến mãi nào tốt không nhỉ? Tinhte nhớ update lên để anh em biết
vé nhiêu thế nhỉ
paladin3289
ĐẠI BÀNG
8 năm
ko bao giờ tiếc 50k khi tới đây, nhiều trải nghiệm rất hay, giá vé chỉ mang tính sàng lọc khách chứ thấp hơn giá trị mang lại rất nhiều. đi năm nay nữa là lần thứ 5 rồi 😃
kungfu9
CAO CẤP
8 năm
bán vé....😁
năm ngoái cũng cái trò này:oops:...rồi vắng quá cái cũng mở cổng cho vô tự do😕...tới tinhte làm chi cho mệt mà lại hên xui nữa :eek:(mới sáng cafe tinhte đã đông nghẹt rồi)

:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
@kungfu9 Xin lỗi bác chứ AVSHOW chưa bao giờ có màn "vắng quá cái cũng mở cổng cho vô tự do" nhé bác. năm ngoái hên cho bác là đi đúng lúc Nam Bình bán hết luôn cả vé rồi nên buộc phải mở cửa tự do thôi. Năm nay chắc hết vé hết đĩa vẫn bán tiếp nhất là với những đối tượng k thích hợp như bác
kungfu9
CAO CẤP
8 năm
@Nambinhad cái giọng giàu sang tỏ vẻ phân biệt khinh thường..😕
ronaldomu
TÍCH CỰC
8 năm
Troi minh nho moi nam mien phi ve vao cua ma ta?
vhtn8381
TÍCH CỰC
8 năm
Nơi trình diễn của các thiết bị tiền tỷ 😃
50k giá vé đắc nhỉ
Mua vé có 50k nhưng lại có cd collection hi end cũng rất đáng đó chứ!, vé mời thì không có gì hết
aktily
ĐẠI BÀNG
8 năm
(các thương hiệu điện tử với 35 tầng nghe trải dài qua 2 tầng của khách sạn. )
Khúc này chưa hiểu lắm,ai biết thông dùm cái
Apollon
TÍCH CỰC
8 năm
@aktily Chắc 35 phòng trưng bày, nghe thử.
Đi chiều hôm ngày 2 mọi lần chả có gì đem về 😃 năm ngoái mua đc 2 món giờ vẫn dùng tốt lại rẻ hơn thị trường
ủa mình nhớ hồi thời gian gần đây có tổ chức rồi mà ta, mình có đi luôn, sao giờ lại tổ chức nữa @@, khó hiểu vậy
Apollon
TÍCH CỰC
8 năm
Ủa, mới đi cách đây vài tháng mà :|.
@Apollon do năm nay AVSHOW kỷ niệm lần thứ 10 nên có làm 1 kỳ tri ân tặng khách hàng và khách tham quan thôi ạ
Đợt đầu là AV Show Tri Ân người tiêu dùng, đợt này là kỉ niệm 10 năm đó bạn.
Biết là công sức các bác và nhà phân phối bỏ công cực nhọc nhưng tổ chức bên Majestic mình thấy nhỏ quá, kể cả hành lang đi lại đến phòng nghe nhìn. 😔
Hy vọng lần này giá con Chord Mojo và Sine mềm tí
@phoneix Kiếm mojo sale off 10 củ thì ngon nhỉ
Mà có ko chứ. Cũng đang nhắm nó
@TYA Hôm tháng 6 sale off còn 9tr4 trả 9tr kg bán, kakaka! Hy vọng đợt này giá mềm
@phoneix Hô hô bạn kĩ tính quá , 9t4 là off tận 40% còn gì.
Lần này nếu nó mà ở HN mình ra lấy ngay nếu nó off nhiều như thế.
Chắc dịp show thì nó off nếu mua trực tiếp chứ ko cho mua online nhỉ
@TYA Haha, đúng là giá đó còn tốt hơn trên amazone nữa tại trên 9tr vác về mắc công phải giải trình với gấu nữa bạn
thanhtung232
ĐẠI BÀNG
8 năm
@TYA Lên chợ tai nghe 2nd mấy ông xả cũng trên dưới 10 củ tí thôi mà bảo hành cũng còn dài
dungsin_lqd
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đến đây về sẽ tốn khá bộn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019