Dell khởi động chương trình “Dream with Dell”, tặng 200 laptop cho sinh viên

QuanNDD
23/9/2016 10:53Phản hồi: 82
Dell khởi động chương trình “Dream with Dell”, tặng 200 laptop cho sinh viên
“Dream with Dell” là chuỗi hoạt động do Dell Việt Nam tổ chức sẽ diễn ra tại 20 trường Đại học, Cao đẳng trên toàn quốc nhằm mục đích khơi dậy, khích lệ niềm đam mê của các bạn sinh viên. Thông qua chương trình, Dell sẽ trao tặng 200 laptop đến các bạn sinh viên chia sẻ những câu chuyện có thật về đam mê, dám mơ ước và dám thực hiện nó.

Dream with Dell_tinhte.vn 1.jpg

Bà Hàng Kim Tường Thụy, Giám đốc Marketing Dell Việt Nam cho biết mỗi cá nhân đều có những ước mơ riêng và hành trình hiện thực hóa chúng, cả thành công lẫn khi thất bại, và những câu chuyện này đều xứng đáng được chia sẻ. Thông qua chương trình, Dell mong muốn chuyển tải những câu chuyện đầy cảm xúc và thắp lên những ước mơ tốt đẹp cho mọi người, đặc biệt là các bạn sinh viên.

Dream with Dell_tinhte.vn 2.jpg

Không chỉ vậy, roadshow “Dream with Dell” còn có những hoạt động hỗ trợ, chủ động hoạch định kế hoạch, đề ra mục tiêu cụ thể và cách thức để hiện thực hóa những mơ ước, hoài bão của mình. Qua đó giúp định hướng các kỹ năng mềm và cơ hội giao lưu, chia sẻ trực tiếp cùng bạn bè và thầy cô.

Dream with Dell_tinhte.vn 4.jpg

Chương trình diễn ra từ 21/9 tại Đại học Quốc gia Tp. Hồ Chí Minh và kết thúc vào ngày 6/1/2017 sau khi đi qua 20 trường Đại học, Cao đẳng trên cả nước. Để biết thêm thông tin chi tiết, bạn có thể tham khảo tại www.dreamwithdell.com.

Một số hình ảnh "Dream with Dell” tại Đại học Quốc gia Tp. HCM

82 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zdng12
TÍCH CỰC
8 năm
đang dùng Lenovo 😔
Và rất tiếc ko có ở Hà Nội ạ
Emily Ngo
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Hoa96 tham khảo http://moreyou.com.vn/dreamwithdell/roadshow
Screen Shot 2016-09-25 at 10.53.38 AM.png
qhuy3203
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Emily Ngo có HN, Hải Phòng mà lo gì 😁 :D
Thật sự thì rất yêu dell vì máy bền và màn hình kha khá
hnmdiep
TÍCH CỰC
8 năm
rất thích dell mặc dù 30 tháng hỏng 1 em laptop---đã hỏng 2 em( chạy trung bình 16h/ngày chủ yếu là ứng dụng & game cũng tương đối nặng-lol),... nhưng vẫn thích và vừa mua 1 desktop đồng bộ của dell
hnmdiep
TÍCH CỰC
8 năm
@New Hope Bác chạy game liên tục ngày nào cũng 12h sao
qhuy3203
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hnmdiep cảm thấy nghi ngờ vs cái máy của bác quá @@
hnmdiep
TÍCH CỰC
8 năm
@qhuy3203 có vấn đề gì sao bác
New Hope
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hnmdiep hầu như là vậy
nick12345678
ĐẠI BÀNG
8 năm
30 tháng đã hư mà gọi là bền ??? Tôi xài 1 em Vaio Fw351 chip core 2 duo từ 2009 đến nay 2016 mới hư đèn led màn hình thôi này
@nick12345678 8530p chắc cùng thời với máy bác Core™2 Duo Processor T9600 đang chạy windows 10 dùng để kéo file hàng ngày chưa thay cái gì
ONE NO!
TÍCH CỰC
8 năm
@nick12345678 nhà mình cũng có 1 em cũng 8 năm rồi giờ hư hết đồ sửa luôn
New Hope
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nick12345678 con toshiba của tui dual core xài từ 2008 tới giờ nè, chỉ thay IC điện thôi 😆
dòng multimedia của dell là dòng nào nhỉ?
Đừng tin Dell. Kỳ đó mua giùm cho ông anh chơi chung cái laptop Dell. Có chương trình tặng thẻ cào Mobi 300k mà mang hóa đơn lên chỗ lấy thẻ cào thì làm khó làm dễ. Thí cho nó luôn.
"Mo voi Deo". Chắc ý nói thực tế chút chứ đừng vọng tưởng 😁
zdng12
TÍCH CỰC
8 năm
dell XPS
vaio phải công nhận tuy đắt nhưng chất lượng rất tốt và bền ạ
@Hoa96 Đó là ngày xưa thôi bạn, mấy năm gầ đây vaio lởm củ tỏi mà nữa.
Bạn tui mua cái vaio chưa đầy năm giờ liệt phím rồi
cabaduoi77
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Hoa96 công nhận là vaio hơi bị bền, hồi 18 tr chỉ mua được con core i3 dòng E năm 2011, chưa thấy hỏng vặt cái gì luôn. Giờ nhìn mấy con Asus hay Acer nản, rẻ mà không rẻ
Firenzard
ĐẠI BÀNG
8 năm
HP Pavilion dv6500 vừa mới tèo sau gần 9 năm phục vụ 😔 Đang dùng 1 em MSi GE60 và vừa mua 1 em Dell Latitude E6420 cho bố dùng...Dự là cũng tầm 5-6 năm nữa :p
trungdoanzh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hình chụp ở KTX khu A ĐHQG Tp. HCM đây mà! Hôm đấy ra xem mà chẳng có gì vui
mình chỉ thích Dream with Alienware
marklost
TÍCH CỰC
8 năm
@ncdangson Lạy bác, ai tặng dòng game có tặng chắc tặng cái búa 😁
@marklost dell mà tặng 200 cái alienware, quá nữa số sv được tặng phải học lại thêm năm nữa.
Anhking
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nhà mình có con 1450,5 năm mới hỏng cái ổ cứng 🆒🆒
Mấy con Vaio dùng bền thì bền thật chứ nó mà hỏng phát mang đi sửa cũng mất ối tiền,nhiều dòng còn chẳng có chip để mà thay 😕😕
hungut
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chương trình này diễn ra ở ĐHQG chẳng có gì hấp dẫn. XPS hóng mà chẳng thấy. Các đối tác của Dell được dịp xả hàng tồn.
omega911
TÍCH CỰC
8 năm
Mịa máy 5005U, 920M có 200 máy mà tổng giá trị 2 tỷ 4. Tào lao.
sao không qua nông lâm nhỉ?
vuatrochoi8x
ĐẠI BÀNG
8 năm
tặng 200 con ailenware hay bèo bèo cũng 7559 i7 màn ultral thì ngon :U
laptop card rời chơi game nhanh hỏng lắm, mua hãng khác acer asus có khi hỏng nhanh hơn
hnmdiep
TÍCH CỰC
8 năm
@hieupy89 Vâng đúng rồi Ah, e biết tần suất sử dụng của mình thì laptop chỉ mấy em chuyên game thì gánh được. Chứ laptop phổ thông được 30 tháng là tốt rồi Ah 😁 desktop Dell thì không biết chạy ứng dụng nặng và game thì thế nào
cao1004
TÍCH CỰC
8 năm
Dell tầm 20 củ mới đc con 7559 là ngon thế mà màn hình lại cùi bắp. Thèm mấy con xps 15 hay precision 5510 thì giá trên trời 😔
ntk95
ĐẠI BÀNG
8 năm
@cao1004 Màn vẫn ngon hơn nhiều so với đám MSI hay Asus GL... mình đã xác nhận... tầm tiền sinh viên muốn có tất cả yếu tố quá ngon thì quá khó 😆)
teulun
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ntk95 cái đó ngtaz kiu là nghèo mà xài sang 😃)
ntk95
ĐẠI BÀNG
8 năm
@teulun con 7559 và Pavilion Gaming là 2 con duy nhất GTX 960M rẻ bèo mà ko sợ overheat
máy bộ dell thì chạy tốt
nhưng tự lắp thì hay hơn tự custom được card rời
hnmdiep
TÍCH CỰC
8 năm
@hieupy89 Đúng là cái này rắc rối thật. Nâng vga khó vì nguồn có 240W mà lại không dùng nguồn phổ thông
@hnmdiep Bác dùng i5 i7 card có nguồn phụ mới lo thôi.
Của em dell 0ptiplex 790 cũng 240w cõng i3 + gtx 650 kéo lol hơn 1 năm rùi vẫn êm ái ko bao giờ sập. Nguồn máy bộ có hiệu suất và sức chịu đựng cao lắm bác.

Em cũng cuồng dell như bác làm 1 bộ màn loa phím chuột case của dell hết.

Thời sv làm con dell n5010 17tr i3 380 + hd5650 chiến tẹt 4 năm mới bắt đầu hư bàn phím rùi đến hdd, 1 năm vệ sinh 2 lần, tản nhiệt cm x slim ^^ màn hình bàn phím loa rất tốt còn hơn mấy con inspiron 5000 bây h,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019