Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[iOS] App Google thêm tính năng ẩn danh (Incognito) và khoá bằng Touch ID

TDNC
28/9/2016 9:24Phản hồi: 26
[iOS] App Google thêm tính năng ẩn danh (Incognito) và khoá bằng Touch ID
Mặc dù cả hai trình duyệt Safari và Chrome trên iOS đều đã có Incognito nhưng Google vẫn bổ sung tính năng này cho app tìm kiếm chuyên dụng của họ nhằm hỗ trợ cho những ai có thói quen dùng app. Cách sử dụng vẫn như cũ, bật tính năng Incognito trong Settings lên và thế là mọi từ khoá, trang web mà bạn chuẩn bị xem sẽ không bị lưu lại trong điện thoại. Bạn còn có quyền khoá app bằng Touch ID để đảm bảo chỉ có một mình bạn mới có thể quay trở lại màn hình tìm kiếm đó.

Ngoài ra phiên bản mới còn cho phép người dùng xem video YouTube ngay bên trong app Google. Đồng thời, Google còn tuỳ biến lại về mặt phần mềm của app để tăng tính ổn định và app ít bị văng ra ngoài hơn. Link tải app Google: https://itunes.apple.com/us/app/google-app-search-made-just/id284815942?mt=8

google app.gif

Theo Google
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

matrix8145
TÍCH CỰC
8 năm
Làm tưởng Google Chrome trên ios có khoá app được chớ
Vâng. Tính năng ân danh là 1 trong những phát minh hữu ích nhất trong lịch sử cho những tín đồ của dòng phim " xiếc" . Lại còn cả touch id đi kèm nữa chứ. Quá là yên tâm luôn 😆
ông mod này troll google định mớm cho nó ra "phim con heo" nhưng anh gg rất tỉnh
JAV hân hạnh tài trợ trương trình này
duaIshock
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cái "riêng tư" của safari iOS nếu ko tắt tab đang duyệt đi thì lần sau mở lên nó vẫn nguyên xi đó.
duaIshock
ĐẠI BÀNG
7 năm
@bango123 Bạn chen ngang và KHÔNG hiểu câu chuyện mình đang nói với cậu kia.
duaIshock
ĐẠI BÀNG
7 năm
@IceNinja Mình lại thích là 1 khi đã switch khỏi chế độ "riêng tư" thì nó tự động tắt hết tab dùm cái. Trước đây ở iOS 6 mỗi khi chuyển qua lại nó đều hỏi là có muốn tắt hết tab đi không, còn bây giờ nó mặc định là : kệ !
@duaIshock Bạn hiểu nhầm ý mình à? Mình cũng muốn như vậy mà 😁
Vụ mở link Youtube trên app Google Android có chưa nhỉ?
cbr150r
TÍCH CỰC
8 năm
Mọi người đoán thử mod đang tìm "phim con" gì trong hình vậy?
Dành cho anh em nghiên cứu Link 16' 😆
Phim Nguyễn Thuỳ Linh!Ahihi.
Các bác cho hỏi gỡ cái app vav bằng cách nào vậy, em nghịch mãi mà không biết xóa bằng cách naò!!! Cám ơn các bác
hell no
TÍCH CỰC
7 năm
@Mạnh Khúc Coi có được không nhé:
https://www.thegioididong.com/hoi-dap/cach-go-bo-nhung-ung-dung-khong-the-go-bo-trong-mu-699504
@hell no Cám ơn bác nhiêù! Đã gỡ được cài đặt rồi ạ!
thienhai_241
ĐẠI BÀNG
7 năm
Phim con Heo ;)))
Không hiểu cái phim linh linh gì đó có gì hốt, đáng để mình mở tab ẩn danh không nhỉ?
Google đc lòng công chúng bởi sự đại trà, cá nhân mình kg tin tưởng sự bảo mật của nó
Mừng quá, nexus 5x android 7.0 có vân tay đàng hoàng mà lại ko support, lại ưu tiên iOS
search mà cũng phải có riêng 1 app, vãi google😕😕
n3.9592
TÍCH CỰC
7 năm
ăn roi .. thì chỉ có Firefox là xài tốt nhất - tab qua trang khác video vẫn chạy
Ray Pham
ĐẠI BÀNG
7 năm
thiếu chữ Heo kìa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019