Máy nghe nhạc Sansa Clip+ hỗ trợ thẻ nhớ microSD

Trung Dt
1/9/2009 1:53Phản hồi: 32
Máy nghe nhạc Sansa Clip+ hỗ trợ thẻ nhớ microSD
Nhà sản xuất bộ nhớ danh tiếng Sandisk vừa giới thiệu phiên bản máy nghe nhạc Sansa Clip +, là phiên bản mở rộng của Sansa Clip đã được giới thiệu. Đặc trưng của dòng sản phẩm mới chính là việc hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ mở rộng microSD giúp nâng cao dung lượng lưu trữ đa phương tiện cho người sử dụng.

Sansa Clip+ hoàn toàn tương thích với slotRadio và slotMusic card. Đây là loại thẻ microSD được nạp sẵn nhiều nội dung âm nhạc. Người sử dụng giờ đây có thể thưởng thức bất kì nội dung âm nhạc nào trên bộ nhớ mở rộng của máy qua thẻ microSD.

Theo Sandisk, sản phẩm này hỗ trợ dung lượng thẻ đến 16 GB có thể lưu trữ đến 4000 bài hát (dung lượng 3,5 phút với tần số 128 Kbps). Các tính năng khác của máy như màn hình OLED 1 inch, đài FM hỗ trợ với 40 đài, tích hợp sẵn microphone cho việc ghi âm, tùy chỉnh Equalizer, thời gian dùng pin lên đến 15 tiếng. Hỗ trợ các chuẩn định dạng MP3, WMA, WAV, FLAC, eMusic và nhiều định dạng khác. Sansa Clip+ sẵn sàng sử dụng với HĐH Windows 7 mới nhất của Microsoft.

Sản phẩm có giá dự kiến là 40 USD (phiên bản bộ nhớ trong 2 GB), 50 USD (4 GB) và 70 USD cho phiên bản 8 GB.

Nguồn: businesswire
[relate]Sandisk[/relate]
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

blackcat09
ĐẠI BÀNG
15 năm
đạp wa ha, kô bit có bán tại VN chưa bác chủ....
cobra4eye
TÍCH CỰC
15 năm
dễ thương wa,không biết âm thanh như thế nào, so với Sony thì được mấy phần nhỉ?
Đang dùng 1 cái SansaClip thường đây. Chất lượng âm thanh khá hay, giá cả cũng ổn. So với Sony thì chưa biết vì chưa dùng Sony bao giờ. Con Clip này đc nhiều người đánh giá chất âm tốt. Clip+ chắc chỉ mở rộng bộ nhớ thôi 😃
Makoto
TÍCH CỰC
15 năm
Haha.. chờ đợi mãi rồi cũng được...
8Gb + slot cắm thẻ thì lossless đủ với tớ rồi
4fun
TÍCH CỰC
15 năm
8gb + thẻ 8gb thì có lẽ là ổn rồi 😁
nếu là tớ thì tớ chỉ đầu tư 4gb + thẻ 4gb thôi :D
nhưng mờ vẫn khoái Sony Series A hơn mới chết 😔
ngocquoc87
ĐẠI BÀNG
15 năm
ở VN giá bán bao nhiu dậy các bác có thể chỉ chỗ cho e mua với được hông...e nghe nói con này âm thanh cũng khá hay đấy...
Nixy
ĐẠI BÀNG
15 năm
Sansa clip thường bây giờ ở VN khoảng 700K cho máy 2G đó .
hồi xưa em bán con này chạy lắm.... (loại thường đó....) giá okie quá.. 😁 nếu có ở VN rẻ rẻ mua 1 cái cho bạn gái nghe tập thể dục.... :D
Makoto
TÍCH CỰC
15 năm
Dư tiền thì táng dòng A.... nghèo thì cứ sansa clip ấy 😁
4fun
TÍCH CỰC
15 năm
nếu tính ra thì con A808 8gb 2 hand cũng chỉ ngang với clip 8gb + thẻ 8gb thôi mà cậu :D
Nixy
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mua cái 2G thôi

Thẻ nhớ vô tư 😁
kevins547
ĐẠI BÀNG
15 năm
Sansa thì quá đỉnh rồi, là hãng thẻ nhớ Sandish nổi tiếng mà.

mình đang sử dụng sansa fuze giá 1.6 t thấy rất ổn.
Các bác biết chỗ nào bán con clip này hàng brandnew ko ? tìm mãi mà ko ra , ship ebay thì ko có thẻ mà múc
cakeohieu
TÍCH CỰC
15 năm
tại sao lại phải mua 8g hay 4g khi mà có thẻ nhớ hỗ trợ vậy 😁 nói jon thôi chứ Flac thì ôi thôi.
mà cho em hỏi cái là mún mua máy này hoặc máy sansa clip thường thì mua ở đâu (hcm nha ). em đang mún mua 1 máy nghe nhạc lâu lâu tí.
đệch, biết thế em chờ thêm 1 tháng nữa có phải ngon ko 😔
táng sony mất rồi :(
thôi thì cũng ngậm ngùi đã mua thì ko tiếc, đã tiếc thì ko mua
40 USD xem nào ....! tầm 740k cũng hok rẻ so với giá tiền của VN đâu @....
kiddeee
ĐẠI BÀNG
15 năm
haha, các bạn lên Google search từ khóa "best mp3 player" thì sẽ biết nhé, mp3 Sony ko có cửa so sánh với nó đâu 😁
4fun
TÍCH CỰC
15 năm
best về cái khoản nào mới được chứ ?
tiện lợi, chất âm, kiểu dáng ?
du0wow
ĐẠI BÀNG
15 năm
chờ mãi thì con này cũng ra, tha ho trữ nhạc rồi 😁
xưa có dùng sansa fuze + clip, trừ cái vụ đọc ID3 tag hơi ngu thì còn lại quá tuyệt :D
Makoto
TÍCH CỰC
15 năm
Cái này phải xem lại đã!

Câu này hay đấy!
8051topic
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mọi người cho mình hỏi xíu: ngoài cty Phú Thái phân phối Sansa thì còn cty nào nữa không ? Search google thấy có FPT nữa mà có thấy nó bán đâu.
Con này 40 USD nhưng chắc gì ở VN đã là 40 USD.
cakeohieu
TÍCH CỰC
15 năm
máy này đến hôm nay đã về đến vn chưa vậy các bro ơi. 😔
ai biết địa chỉ nó ở đâu chỉ mình với nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119