TTBC16: Điện thoại nghe nhạc

cuhiep
23/1/2017 6:57Phản hồi: 120
TTBC16: Điện thoại nghe nhạc

Điện thoại nghe nhạc, có thể thấy phân khúc này LG áp đảo nhưng HTC 10 lại là chiếc điện thoại được bình chọn nhiều nhất. Apple và Sony cũng khá mạnh trong phân khúc này.

120 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vietcad.77
TÍCH CỰC
7 năm
Công nhận HTC 10 năm nay nghe nhạc khá tốt.
@vietcad.77 Điển hình con nào vậy? Đang phân vân về vụ này
@alexxlee101 tên nó là HTC 10 😁

https://tinhte.vn/threads/tren-tay-htc-10-chiec-smartphone-htc-tot-nhat.2580004/
Tai trâu nên nghe nhạc trên con iPhone 2G mà cứ ngỡ nghe bộ dàn hàng tỷ đồng 😁
@Ga2018 chúc mừng bác, bác đang là ng hạnh phúc nhất đấy😃
@Ga2018 Có lẽ bác nghe vợ chửi mà cứ ngỡ ca sĩ opera đang hót bên tai. Bác thật may mắn
đáng nhẽ nên bỏ "Khác" đi admin ah, nó chả đại diện cho hãng nào hết!
mà đây có lẽ là bài viết ngắn nhất từng lên trang chủ =))
@vqt907 Trước khi cmt nên bỏ nảo vài chứ bạn. Người ta bỏ chử khác vì nó đại diện cho nhiều điện thoại của nhiều hãng. Chứ không bỏ vào nó bc đến 1000 cái dt khác nhau cái 0.1% cubgx liệt kê vào à
hacrot3000
TÍCH CỰC
7 năm
@vqt907 Chưa chắc đâu, theo dõi cuhiep rồi sẽ thấy có những bài ngắn hơn nữa ^_^
@vqt907 Bạn này chắc ko theo dõi thường xuyên các bài viết trên trang chủ của tinh tế nhỉ? Có bài còn chả có dòng chữ nào ngoài 1 video! Tin hay ko thì tuỳ
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
@vqt907 Vậy mà mình tính mua đt hãng Khác để nghe nhạc đấy 😁
Em lười nghe nhạc. Mà chả có loa và tai nghe đủ tốt để nghe. 😔
Ngon, điện thoại nghe nhạc mình chọn cũng nằm trong top này
Đã vote cho HTC 10 😁
Xác nhận HTC 10 và LG V10, V20 nghe nhạc hay 😁
@cuhiep Em vote v20
@cuhiep Bác lại làm em muốn mua V10 rồi đấy, nhưng em vẫn sợ bệnh đột tử. Tại sao cuộc đời lại ko có cái gì hoàn hảo nhỉ :D
@cuhiep Admin có thể cho tên vài con trong nhóm khác cho ae tham khảo thêm đc ko
Thk
zdng12
TÍCH CỰC
7 năm
@quangcaoquy01 đột tử + pin yếu. làm em XZ hay HTC10 đi chưa có phốt nào
@cuhiep Bác mà nghe nhạc trên con Zte Axon 7 thì sẽ thấy còn hay hơn cả ba con trên kia một chút đấy :D
Bảng xếp hạng này phản ánh đúng thực tế nhỉ...
😁:D bình chọn tùm lum lun
Nam Lưu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em và gấu đã vote cho HTC 10.
Htc thì nhất rồi, loa ngoài boomsound vô đối 😁
Em thấy HTC 10 quá xứng đáng để đứng đầu bảng bình chọn rồi. Con nếu bình chọn về khoản điện thoại quay phim tốt nhất thì LG V20 xứng đáng đứng đầu hơn.
Mình bình cho táo sâu, dù fan adroi
ndthuanx
TÍCH CỰC
7 năm
Con nghe zenfone thế nào, mọi người cho ý kiến dùm...
strypper
TÍCH CỰC
7 năm
@ndthuanx Zenfone ko có trang bị DAC thì phải nên nghe ko bằng mấy con này đâu
Asus chỉ trang bị mấy cái DAC cho mấy con tablet của nó thôi @@
@ndthuanx Zenfone 3 Bình thường,nguồn hơi yếu kéo he 400i mà phải bật tối đa mới nghe được
Dedj
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sony walkman mà thua HTC vs LG á, có điều gì thần kỳ ở HTC 10 với LG v20 vậy
nodame_chan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Dedj Sony xperia đã bỏ Walkman thành Music từ lâu r bạn à 😃 điều htc10 và lg v20 hơn là ở chỗ nó có Amply kts tích hợp trong máy luôn tức là hỗ trợ từ phần cứng í còn trên xperia chỉ là phần mềm cùng với chip nghe nhạc sẵn trong Snapdragon mà mọi máy tây ta tàu đều có thôi bạn ôi
Cập nhật tí thông tin đi bạn trẻ vì thật sự Sony bỏ walkman trên xperia là 1 điều đúng đắng lắm đấy ko fan chửi cho chết. Đt muôn đời loa ngoài bé, công suất kéo tai nghe cx bé và đặc biiẹt khi chỉnh thanh clear bass lên là âm lg tự động nhỏ xuống đấy.
Mình là fan sony nhưng phải công nhận là mảng imaging và music trên xperia là quá tệ 😔
@Dedj LG V20 kéo được nhạc 32 bit và từ V10 thì đã được đánh giá cao về nghe nhạc rồi còn gì 😆
@Dedj Đơn giản là LG và HTC có chip giải mã âm thanh riêng còn SONY thì ko thôi bạn kiểu như sound card rời và onboard trên máy tính đó.
@vanlinh2905 nghe như shit
babjboj
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bao giờ thì quay số trúng giải nhỉ? Công bố hết các hạng mục à 😃😃😃
@babjboj Chờ thôi, AE nào cũng hóng màn sau cùng mà, chắc mai mốt hoặc trước Tết thôi
@cosmos47 em này đc bình chọn cũng nhiều so với sự có mặt trên thị trường. Nhưng không qua đc mấy em kia.
Thien Quoc
TÍCH CỰC
7 năm
@cosmos47
Con này nghe bảo rất ngon phần nhạc nhưng đắt lòi ra nên ít người dùng, ít vote luôn là phải rồi.
@cuhiep CES 2017vừa rồi onkyo nó cũng ra điện thoại kiêm máy nghe nhạc hires đấy dùng 2 dac lận
"Ban tuyên láo samsung"ko cho phép kích hoặt hàng ngàn nick clone tinhte để bình chọn âm thanh đấy .Nếu để tiếp tục kich hoặt lần nữa thì hết thuốc chữa!
@ngaythu6-lamuor Chích ngừa chưa cháu. Nhiễm dại nặng lắm rồi đó.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019