[Phim] Mời xem trailer Mine: bãi mìn chết người

Nam Air
17/2/2017 5:30Phản hồi: 55
[Phim] Mời xem trailer Mine: bãi mìn chết người
Mine là một bộ phim của điện ảnh nước Ý lấy đề tài chiến tranh, lấy bối cảnh những người lính chiến đấu theo nhóm nhỏ giữa các hoang mạc của các nước Trung Đông. Sau một nhiệm vụ ám sát thủ lĩnh phe khủng bố thất bại, trên đường rút quân 2 người lính phát hiện mình đứng trên một bãi mìn, mỗi bước chân lạc sẽ dẫn tới kết quả thảm khốc từ bị thương nặng tới tử vong vì bom nổ.

Chúng ta đã từng được xem nhiều bộ phim thể loại sống còn, ví dụ lênh đênh trên biển giữa bầy cá mập, đi săn trong rừng bị gấu rượt, vô tình rớt xuống hang cá sấu v.v... Lần này, chủ đề đấu tranh sinh tồn, đấu trí với thời gian để giành cơ hội sống sót khi đạp phải bom mìn được đưa lên màn ảnh rộng. Mời các bạn xem trailer.

55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

isa
ĐẠI BÀNG
7 năm
mấy cái phim kiểu như thì những cảnh căng thẳng nhất thường trên trailer hết, còn đâu trong phim nó cứ chậm dãi chậm dãi như cafe nhỏ giọt 😁
@isa Quan trọng là quá trình đấu tranh để ko chết và cái kết như nào, cho dù xem trailer xong thì đa phần khán giả vẫn sục sôi muốn koi bằng được bộ phim này! Ngặt nỗi ngót nửa năm nữa mới chiếu :D
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
isa
ĐẠI BÀNG
7 năm
@crazysexycool1981 Ủa nhầm hả bạn :D phim này có bản HD lâu rồi mà?

Dẫm mìn nổ tan xác

@isa Ô, thế ra phim này ko phải sắp tới mới chiếu ư? Mình thấy tên Mine Trailer 2017, cuối đoạn trailer lại có dòng "4-7-2017" cứ tưởng nửa năm nữa mới chiếu? Mình vừa search trên Google té ra phim này từ năm 2016, đã tìm được file mkv để tải nhưng vô ĐÂY thì ko thấy subviet, bạn biết link nào cho tải subviet ko? Share mình với

@isa
Phim nói lên tâm lý nhân vật chứ có hành động đâu thì chả vậy hả bạn 😆
Binhckxdtl
TÍCH CỰC
7 năm
Lúc mới đi vào giữa bãi mìn mới là giỏi. Không chạm quả nào.
Lúc thoát ra thì toát mồ hôi.
Nhìn hấp dẫn ghê. Đấu tranh để sinh tồn
baoon1995
ĐẠI BÀNG
7 năm
hầy! mấy anh lính chỉ cần nhớ là quanh số 1 là 1 quả mìn quanh số 2 là 2 quả mìn dễ mà có gì nguy hiểm đâu
@baoon1995 ảnh minh hoạ sai là chắc, bạn chưa chơi bao jờ à
@Zun Kiri Cmt thì đúng quanh số 2 có 2 quả mìn nhưng minh họa thì lại không phải vậy.
@baoon1995 Giờ mới biết luật chơi
Phim này làm e gợi nhớ đến Jarhead, một bộ phim tâm lý chiến tranh khá hay, ko biết bác nào xem chưa??
dan.lv
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ngocanh3996 mine thì film under sandet là mình thấy ám ảnh nhất 😔
@ngocanh3996 Phim này 3 phần
thể loại yêu thích của mình... 😁 có vẻ giống giống phim Brake này :p thể loại phim không cầu kỳ hoành tráng nhưng hồi hộp nghẹt thở tới khúc cuối đầy bất ngờ... :D

l3d0an90
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vinhphucng25 Phim này kết tù quá
hư cấu vl! đi diệt 1 band chục thằng khủng bố mà đi có 2 thằng . làm như Batman hay superman . film này nên đi cả bọn chục đứa rồi từng đứa bị bomb nó cho ăn hành còn 1 thằng sống sót mới kịch tính!
@liamnguyen0912 bác này k bik gì về quân đội rồi, chuyện đó là chuyện thường T_T search thêm về lính đặc công, hay seal đi :3 chứ bác nghĩ giết trùm BinLaden lẫy lừng thế kia thì có bao nhiêu lính ? mấy chục mấy trăm chắc ? =.= tại tụi nó đâu có đánh trực diện, hay solo mà số lượng, đánh nhanh rút gọn, kiểu như sát thủ bên châu á mình vậy, giết hoặc quấy rối, rồi rút. Và số lượng ít nhưng rất tinh nhuệ :3 như 2 thằng này mà fục kích thì giết nguyên tốp kia chả là nghĩa lí gì !
@CaptainSinbad nhiều khi thấy nhiều đứa thích gõ phím mà nó ko nghiên cứu hay ít ra cũng google trước khi phán chứ nhỉ! thích thể hiện mình là bác học hay nhà chiến lược quân sự? đấu với khủng bố mà tưởng đấu với cướp giỏ xách chị em hằng ngày chỉ cần 1 cây súng như The wanted là tỉa dc trăm thằng? Dẫn link cụ thể báo chính thống cho ông bạn khai thông vụ Bin Laden cho hiểu biết ra nhé, tổng cộng có 4 chiếc máy bay tàng hình và 79 lính SEAL tham gia tiêu diệt Bin Laden nhé! tui định dẫn link báo nước ngoài mà sợ ông bạn lười đọc tiếng anh nên thôi =)) vâng 79 lính seal chắc ko phải là chục đâu nhỉ =)) suốt ngày nhiễm film 300, Superman vs Batman nên ko biết nhìn thực tế là gì! có film Sniper về trùm bắn tỉa của mỹ năm ngoái chịu khó coi đi nó mới là film dựa trên câu truyện có thật đấy, nó là xạ thủ nguy hiểm nhất của SEAL mà nó cũng phải kéo ít nhất 10 thằng đi theo để bảo vệ nó ở chiến trường IRAQ vs Afghanistan vì súng nhắm ko nhã đạn liên tục như súng thường và 1 khi nó bị làm thịt thì xác định cả bọn chơi súng càn sẽ lên dĩa vs bọn khủng bố và ăn đủ mấy cây súng chống tăng của bọn nó

http://vnexpress.net/tin-tuc/the-gioi/tu-lieu/osama-bin-laden-bi-tieu-diet-nhu-the-nao-3103897.html
@liamnguyen0912
bạn nên xem những film tài liệu để hiểu rõ, 79 lính nhưng chia ra nhiều công tác chứ k phải tràn vào đánh như bạn nghĩ T_T bao gồm các vành đai, rùi thậm chí canh gác ở vòng ngoài, bảo vệ dân chúng, thu gom bằng chứng...! Chứ team tấn công vào chỉ tầm chục ng đổ lại thôi bạn ơi ! Và đó là mình vd cho bạn thấy, 1 trận tấn công Binladen, trùm nổi tiếng vậy, khu vực bảo vệ vậy, nhưng vẫn chia ra các nhóm nhỏ lẽ làm nv khác nhau ! Chứ k phải là kéo đông rùi đánh thẳng, tràn vào như bạn nghĩ đâu ! Bạn nên tìm hiểu thêm về cách đánh của lính đặc công, cũng như tốt nhất bạn xem fim đi đã rùi hẵng bắt bẻ, chưa bik hoàn cảnh, nhiệm vụ mọi thứ sao mà phán như đúng rùi :3 film mỹ k làm wa' vô lý trẻ con như film vn đâu bạn !
@CaptainSinbad film mỹ như Hollywood thường phóng đại bạn bik chứ? bạn co xem Rambo chưa? bạn xem nhiều film Hollywood chắc bik Fury của Brad Pitt nhỉ? 4 thằng mà điều khiển 1 chiếc xe tăng cân cả sư đoàn trăm thàng đức bạn tin dc ko? cứ y chang bác Lê Văn Tám nhà ta tẩm xăng thủ tiêu cả kho đạn Pháp .đã có time báo chí nói tụi mỹ phóng đại quân đội qua film nhiều rồi chứ mình ko hề dìm đâu ban nhé! đúng là họ có swat,seal,Interpool,Delta Force thuộc loại siêu nhân tuy nhiên ít nhiều cũng phải cần nhiều người support để bảo đảm 100% nhiệm vụ win ! còn đi kiểu 2 người như trailer xong rồi ko liên lạc dc về chỉ huy để bị bão cuốn thế này là hết sức phi lý lun
Quá hay, cơ mà bao giờ mới tới 4/7/2017 để được xem hầy
quan trọng là nghệ thuật làm phim,
Chứ hủy diệt cả nhân loại,quan trọng tới maximmum nhưng làm tồi thì khán giả vẫn thờ ơ
Nhưng làm tốt thì chỉ tính mạng của 1 người cũng làm cho khán giả run rẩy... vd như Sự im lặng của bầy cừu, cô thực tập sinh FBI đi vào nhà của thằng tâm thần giết người lấy da làm quần áo thì vẫn làm người ta đứng tim...
Tôi nể cái cách anh ta đi được vào giữa bãi mìn, chắc tỷ lệ cao hơn trúng vietlott
seikara
TÍCH CỰC
7 năm
Có 2 người sao đủ chết?
seek4l0ve
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vẫn khoái nhất phim American Sniper! Đạo diễn rất biết cách tôn cao niềm tự hào dân tộc. Hi vọng VN cũng có thể cho ra lò 1 bộ phim đề tài chiến tranh lịch sử khiến cả thanh niên phải hào hứng
notnhac
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giống phim
Đập nước Kajaki
ngoclam198
ĐẠI BÀNG
7 năm
@notnhac mình xem phim này lâu rồi, ghét nhất cái vụ cái máy bay to đến quạt gió to quá đất đá văn hết vào mìn
nghikhongra
ĐẠI BÀNG
7 năm
@notnhac Tối về luyện thử
lamqsb
TÍCH CỰC
7 năm
@notnhac thấy tiêu đề nghĩ ngay tới film này 😁
congphu89
ĐẠI BÀNG
7 năm
để ý ký sẽ thấy, lúc đầu bước đầu tiên là chân phải, sau lại thành chân trái !!!!
sieunhan1
ĐẠI BÀNG
7 năm
@congphu89 Thánh soi. Coi là thì hình như đúng là vậy.
nghikhongra
ĐẠI BÀNG
7 năm
Phải coi thôi
Thêm 1 bộ phim đáng mong đợi trong năm 2017 về cuộc chiến ở sa mạc

acthu
TÍCH CỰC
7 năm
chú diễn viên chính hình như đóng phim nào xịt phim ấy thì phải
hungzero
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đập nước Kajaki
phim nay có link cho cho mình với
@hungzero Google thôi, ko thì vô bên HD Việt kiếm 😁
@hungzeroĐÂY tải bản 720p E nhé, khoái 1080p thì vô ĐÂY
newslove
TÍCH CỰC
7 năm
Mới bật dàn load Edifer 5.1 lên, mở hết volume bật HD 1080, cả xóm nghe boom nổ hết hồn chơi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019