BlackBerry Priv giảm giá còn 350$ ở thị trường Mỹ. Cập nhật: Việt Nam 9.99 triệu

sonlazio
16/3/2017 8:23Phản hồi: 130
BlackBerry Priv giảm giá còn 350$ ở thị trường Mỹ. Cập nhật: Việt Nam 9.99 triệu
BlackBerry vừa chính thức giảm giá của Priv ở một loạt các thị trường, với giá giảm vào khoảng 150 đô la Mỹ hoặc 150 Euro tùy vào thị trường. Đây là mức giá rất hấp dẫn cho một thiết bị độc đáo như Priv, nhưng cũng làm người dùng mua máy giai đoạn đầu cảm thấy "đau lòng".

Hiện tại thì Priv ở Việt Nam có giá khoảng hơn 11 triệu đồng chính hãng, tuy nhiên chỉ còn hàng ở một số đại lý nhỏ. Hy vọng là giá máy chính hãng Việt Nam cũng sẽ giảm tương ứng.

Cập nhật: Giá Priv chính hãng ở Việt Nam sẽ là 9.99 triệu đồng, vài ngày nữa sẽ có hàng trở lại.

Tham khảo: BlackBerry, MaiNguyen
130 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thấy em ra đã lâu, vẫn quyết giữ giá và tìm một tình iu trung thành -> rất tiếc cho em anh ko phải nhé
MoNoJi
CAO CẤP
7 năm
Chiêu giảm giá xả kho giống HTC & LG hồi trc đây 😁
Faterminator
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vẫn mê em nó....có điều kiện mua sưu tầm chứ k sử dụng 😃
BNK
TÍCH CỰC
7 năm
5-6 củ là đẹp nhỉ?
NNK910
TÍCH CỰC
7 năm
@BNK Đang đợi 2nd rước về tầm 5tr là trải nghiệm xong rồi trưng tủ thôi.
Đắng...1 thương hiệu lớn giờ sống chết như lão 90...
Dân mình chuẩn bị đổ xô đi mua khi nghe tin giảm giá y như hồi PP nè.
Hàng Blackberry vẫn còn hot 😁
Lúc trước cũng tính mua con này, nhưng ngại nó ko chống nước & phần cứng cũng cũ rồi, camera cũng ko nổi bật, nên bỏ qua hốt con s7 edge luôn
@shinkt Camera hồi đó là nổi bật rồi bạn à. Điểm số ngang iP6 đấy. Mình đang dùng và thích hơn so với S7e, S7e khá cấn, dễ chạm màn cảm ứng
alex.hn
CAO CẤP
7 năm
Chỉ độc đáo thôi,dùng ko hay đâu,kkkk,LOL.Kiểu chỉ để ngắm thôi ý, 😁
Giá rổ của ông BB với ông HTC bác nào cứ chơi flagship ngay từ đầu là đến nản.
Giá chính hãng dự kiến khi giảm (350USD x 23.000 x 1.1) là khoảng 8.900.00 VNĐ 😃
Giảm giá đi làm con sưu tầm
BlackBerry vừa chính thức cắt giảm giá của Priv ở một loạt các thị trường, với giá giảm vào khoảng 150 đô la Mỹ hoặc 150 Euro tùy vào thị trường. Đây là mức giá rất hấp dẫn cho một thiết bị độc đáo như Priv, nhưng cũng làm người dùng mua máy giai đoạn đầu cảm thấy "đau lòng".
...Giờ thì anh đắng lòng rồi, giờ thì ănh đắng lòng rồi......😁 ...ngày xưa em hót mười tám cũ của anh :D
Smaurtg
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xài thử rồi , nóng lắm nên quyết định không mua 😁
@Smaurtg 5.1 thì nóng chứ lên 6.0 thấy ổn bác, mình đang xài :D
Ý kiến cá nhân em: điện thoại BB, cái thì dài như mặt ngựa (Priv) , cái thì vuông như cái bếp từ (passport) là sao? 2 ông thiết kế khác nhau à?
Vậy là về VN gần 7 củ nhỉ, xách tay chắc xuống nữa, ngon quá 😁:D:D
@cachnhietminhquan its cũng phải 9 tr
eaglet_no1
TÍCH CỰC
7 năm
Giá mềm làm 1 cái cho độc đáo 😁
Trong đó có Mod và cả mình 😁
duyvankm
TÍCH CỰC
7 năm
Chỉ là rẻ thôi chứ giá trị em vẫn còn nguyên nhé
Chua vội. Cứ đợi tiếp coi sao
Lâu lâu thấy nó sale còn 299$ hoài mà =)))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019