Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Rò rỉ ảnh Note 7 Refurbished

Duy Luân
7/4/2017 21:34Phản hồi: 403
Rò rỉ ảnh Note 7 Refurbished
Có vẻ như đây là chiếc Note 7 Refurbished vì nó mang mã SM-N935, tức là mới hơn so với mã N930 của Note 7 trước đây. Ảnh chụp màn hình cũng cho thấy thiết bị dùng viên pin 3200mAh, nhỏ hơn so với pin 3500mAh của chiếc Note 7 gốc. Cả hai thông tin này chúng ta đã từng được nghe trước đây và hình ảnh rò rỉ mà anh em đang đọc trong bài này càng củng cố thêm cho điều đó. Về ngoại hình thì không có nhiều điểm khác biệt giữa hai sản phẩm, chúng ta vẫn có một chiếc máy với góc bo ít hơn S7 và viền màn hình cũng cong ít hơn. Máy được cài sẵn Android 7.0. Nếu em Note 7 Refurbished này có thật sự bán ở Việt Nam thì anh em có mua không?

Xem thêm: Một chút suy nghĩ về việc Note 7 bán lại: nguyên nhân, tác động tới Samsung

Nguồn: SamsungVN
403 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ôi anh sam, tất cả chỉ vì người tiêu dùng mà thôi.
sống chết với người tiêu dùng luôn 😁
aachiaa
ĐẠI BÀNG
7 năm
@mrlongtt về hội PS 4 chơi tiếp đi anh ơi , em chờ anh !!!!
Dogmatix
TÍCH CỰC
7 năm
@mrlongtt Phát ngôn đưa ra từ xứ sở thiên đường có khác =))
Ngon đấy nhưng không chơi máy dạng này, chờ Note 8 thôi. Đẹp nhưng đành bỏ qua vì không thích những dạng bị sào nấu.
Khien_Pham
ĐẠI BÀNG
7 năm
@minhcuongpro1234 Xào nấu chứ ko phải sào nấu hi
@minhcuongpro1234 Phòng xa thì như vậy là tốt nhất không lên ăn đồ xào nấu lại 90% những món xào lại đều ko ngon bằng lúc ban đầu, vì nó kiểu như mất tiền mà đi ăn cỗ chút .nhưng giá rẻ 50% có thể làm ta nghĩ lại nhỉ .
vunh94
CAO CẤP
7 năm
@minhcuongpro1234 Có khi nào ss cố tình cho note7 nổ r thu hồi ko? Làm cho thị trg thêm hấp dẫn để dành time cho s8
đang chờ em này ra để mua...k biết khi nào mới chính thức bán các bác nhỉ? có chính sách cho ng dùng bị thu hồi đợt trước hông?
Smowtion
TÍCH CỰC
7 năm
Mua ngay nếu rẻ
@Smowtion dự đoán trên 12 củ bác mua không?
xe360.vn
TÍCH CỰC
7 năm
Mua
unkn0wn
ĐẠI BÀNG
7 năm
chưa ra S8 thì còn xem xét chứ ra rồi thì cứ S8 mà quất thôi 🆒
Ờ thì mua...
Đã tuyên bố thu hồi mà giờ còn bán lại nữa thì...
@onhaquemoilen Cái gì bạn cũng nói được. Đẹp nhưng dễ vỡ. Dày viền an toàn hơn 😆 mình đang dùng iphone nhưng mình thấy thằng táo thực sự mới là thằng chuyên hút máu. Ai đời ra bản 16gb và 64Gb bỏ luôn 32. Lũng đoạn rồi lại sản xuất 32 để tiếp tục hút máu. Ip thiết kế bao năm rồi vẫn để cái viền dầy k thể ưa nổi. Mình thấy dày vẫn mua để trải nghiệm. Thực sự dùng ip pin tốt hơn sam rất nhiều nhưng sam dễ dùng và thân thiện hơn
@trieunguyenvu Bạn mới cái gì cũng nói được ấy 😃). 16 thì khóc sao ko được 32, được 32 rồi thì lại khóc sao ko được 64, nếu nhu cầu có thì bỏ thêm 2tr lấy bản cao hơn dùng cho thoải mái. Cái điện thoại mua dùng 3-4 năm cũng được thì sao cứ phải tự làm mình khó chịu làm gì.
@trieunguyenvu Samsung thì dòng cao cấp nhất dùng vẫn rất lag
Đó là trải nghiệm thực tế của mình
Hay tại mình dùng Iphone mượt mà quen rồi đến khi dùng sang Android thấy nó lag
goldenstar
TÍCH CỰC
6 năm
@Sonic Crwdriver Samsung đã từng tuyên bố hủy chứ không sửa lại để bán.
Mình cũng mong nó rẻ rẻ kiếm 1 em.
Cơ mà nếu rẻ quá lại thấy tội tội mấy người cố giữ 😁 :D :D
Vấn đề sam có chuyên hỗ trợ phần mềm cho nó k thôi....
@Sơn Haui Đã bán lại là có đó bạn note chứ ko phải J hay A đâu
@Sơn Haui e nghĩ là có bác ơi!đã bán thì phải hỗ trợ cho người dùng chứ! 😁
duongk20
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nếu giá hợp lý tầm 10 củ thì cũng làm 1 em!
connhimhoi
ĐẠI BÀNG
7 năm
@duongk20 Làm gì có giá đó bác, em nghĩ phải 12tr trở lên
duongk20
ĐẠI BÀNG
7 năm
@connhimhoi Ước mơ mà bác, chứ giá đó thì note 5 và s7...chết hết!!!
@duongk20 Con này Sam sẽ ko hỗ trợ phần mềm sau này đâu bác
ngustar
ĐẠI BÀNG
7 năm
hi vọng topic này mấy anti đừng vào dìm hàng là ok, apple cũng được, sam sung cũng được, táo có cái ngon của táo, sung có cái ngon của sung
mickey2750
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ngustar Chuyện hoang đường 😁
dantruong.vn
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ngustar Nem thính, nem tai ăn với lá xung rất ngonnnn
p_nhatthanh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá rẻ thì mua.
axitbudic
TÍCH CỰC
7 năm
Tự anh Sam làm khó cho siêu phẩm S8/S8+ rồi.
bomy
CAO CẤP
7 năm
@axitbudic VD như note 7 này bán với giá gần hay nhỉnh hơn vài trăm so với note 5, thay thế note 5 ở tầm trung trong khi s8/s8+ ở cao cấp thì có ảnh hưởng gì nhau bạn
chắc bạn thông minh hơn cả phòng sale/marketing của ss đó 😁
@axitbudic Làm khó đội C9, a7 . A8,a9 sắp ra thì đung hơn. Vì nó bán tầm 10-12 chai chả ai quan tâm tới mấy con A nữa
axitbudic
TÍCH CỰC
7 năm
@bomy Thưa bạn người Việt Nam làm lương tháng 6 7 triệu vẫn mua iphone rầm rầm bạn kìa. Đâu có cân đo đong đếm như mấy thành viên tinh tế đâu 😃.
Theo mình nghĩ nên bán với giá 10tr, vừa đẩy được số lượng lớn Note 7 chưa bán được, vừa có nguồn thu. Nhưng nếu giá rẻ sẽ bóp d... mấy em tầm trung của Samsung 😁
@smile_nice90 theo m thì cũng chả phải bóp dé mấy em tầm trung, sản phẩm nào bán ra mà chả là doanh thu của SS :D
mickey2750
ĐẠI BÀNG
7 năm
@smile_nice90 hết hàng thì lại bt. ko kiếm được note 7 s7 nữa thì lại phải mua tầm trung thôi chứ sao. :D quan trọng là sam có bán được không thôi.
kidhitech
TÍCH CỰC
7 năm
@smile_nice90 Note 7 hàng ko quá nhiều giới hạn thôi nên ko hẳn là bóp chết, số người mua máy tầm trung nhiều hơn note 7 nên mất 1 phần cũng ko sao. Mặt khác note 7 đánh vào dân công nghệ, người hiểu biết mày mò 1 tý, chứ với người tiêu dùng bình thường, note 7 ra ko quảng cáo, mang tiếng cháy nổ chưa chắc người ta đã mua
@smile_nice90 rẻ cũng 13-14tr bác à
mystogann0
TÍCH CỰC
7 năm
giá 9,99tr nhé.
Lý do j ko mua con giá tốt + thiết kế ngon nhỉ ?
Dự là giá ngang Note5 hiện nay 12,490,000đ... Sau khi Note5 sạch kho thì ẻm này bán ra chắc cuối T5 =))
Kaito kid.
TÍCH CỰC
7 năm
tuyên bố phá bủy , giờ mang bán. coi thường ng tiêu dùng nhỉ
@Kaito kid. Coi thường đó r s. Làm j đc nhau. K thik thì k dùng thôi nó bán cho thằng khác, chẳng amhr hưởng gì
Kaito kid.
TÍCH CỰC
7 năm
@trinhhai1012 MÌnh đưa ra ý kiến bạn làm quá lên trước cơ mà ?
tamuct
TÍCH CỰC
7 năm
@iceteazz Những thằng dở dở như thế m thường cho next luôn. Cứ lải nhải mấy câu mà thấy não phẳng
Blue Shade
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Kaito kid. Không vì lí do ảnh hưởng nặng đến môi trường thì nó cũng phá bỏ hết mà bác. Giờ ô nhiễm các thứ thì người dân cũng chết thôi. 😆
Mà Note7 cũng phải kiểm định kĩ thì mới dám bán lại chứ không thì còn ra gì nữa.
_ Giá tốt thì làm 1 cái màu xanh blue, note 7 màu này rất đẹp.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019