Trên tay và tặng dây máy ảnh đeo tay Lelo Leather: đẹp, xịn, cứng, giá rẻ

cuhiep
5/6/2017 9:43Phản hồi: 204
Trên tay và tặng dây máy ảnh đeo tay Lelo Leather: đẹp, xịn, cứng, giá rẻ
Dây máy ảnh đeo tay (handstrap) mình trên tay trong bài này có thiết kế đẹp, hoàn thiện tốt, bao bì đẹp, da hơi cứng và vòng cao su hơi khít. Thiết kế của Lelo Leather cho chiếc handstrap này theo kiểu đơn giản. Các mép da được hoàn thiện dạng sơn nhưng vẫn cố giữ được màu sắc gốc của da.

Anh em dùng các máy nhẹ như Fujifilm, Mirroless Sony thì dây này phù hợp với anh em. Nó không chỉ giúp chúng ta cầm máy nhìn đẹp hơn, điệu hơn mà thao tác cũng đơn giản hơn, không vướng như dây đeo cổ. Dĩ nhiên là nó sẽ hạn chế rảnh tay.

Điều làm mình lo ngại nhất là giá 100 ngàn đồng cho một sản phẩm như này. Mình có thắc mắc với anh bạn bán cho mình là giá này sẽ khiến bạn ấy gặp khó khăn nếu quá nhiều người mua và cần đảm bảo chất lượng. Anh ấy trả lời là đợi đầu bán rẻ để giới thiệu.

Với các máy nhỏ gọn, đẹp như Fujifilm, Leica thì người dùng thích những sợi dây đơn giản và đẹp như sợi này.

Dĩ nhiên là với các máy nhẹ thôi, các máy nặng thì không phù hợp.

Vòng cao su này giúp cho dây khi đeo vào tay thì chặt hơn, không tụt. Tuy nhiên hiện nó đang khá chật. Hy vọng lỗi này sẽ được sửa.

Mức độ hoàn thiện của sản phẩm khá cao.

Roang da để giúp bảo vệ máy ảnh khỏi nhẫn kim loại khi gắn vào. Roang này được dập hay cắt bằng tay.

Đóng gói rất đẹp và công phu

Quảng cáo

Mình có mua 3 sợi này để xem mức độ hoàn thiện có đồng đều không(kết quả là đều nhé). Mình giữ lại 1 sợi, 1 sợi tặng game livetream trên Facebook, một sợi tặng anh em share và cmt vào bài trên tay này. Vậy anh em cmt và share nhé. 11:59 ngày 14/6 là hạn chót. Mod @Kính Cận 0_0 sẽ chọn ra người may mắn để gửi tặng một sợi này.

Kết quả bốc thăm:

Video bốc thăm
Chúc mừng bạn @bxv77 với số thứ tự bình luận #128 trúng giải bốc thăm, bạn nhớ kiểm tra hộp thư diễn đàn để xác nhận thông tin và nhận quà từ mod @Kính Cận 0_0 nhé! 😁

FB Lelo Leather: https://www.facebook.com/LeLoLeather

204 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dangphucvn
TÍCH CỰC
7 năm
Mình k sử dụng máy ảnh nhưng chắc đt vẫn dùng đc chứ 😁
@dangphucvn He heh mình đoán chắc điện thoại của bạn trên 5 inch mà gắn thêm sợi dây này vô thì bảo đảm sẽ bực đến chết luôn. Nó bằng da và cứng dài thòn lòn như thế thì đút vô túi lòi ra.... 1 khúc không bực mới lạ heheheeh.
songgio100
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tinh tế
A7 + CZ 55 1.8 chắc lên đẹp lắm...đã đặt 1 sợi rồi a Hiệp ơi!!
Xịn, rẻ = Không đẹp
Đẹp, rẻ = Không xịn
Đẹp, xịn = Không rẻ 😁
@Hùng Xồm Xịn, rẻ = Không đẹp
Đẹp, rẻ = Không xịn
Đẹp, xịn = Không rẻ
Đẹp, xịn, rẻ = Không có :D
giỡn thôi bác, có những thứ vẫn đẹp xịn rẻ, chứ k hẳn như mình vẫn nghĩ của rẻ là của ôi đâu :p
100kkkkkkk
thanhquangr6
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mới bị mất 😁
Để dành em Mirroless ;)
hóng được thử handtrap 😁
được tặng mà phải tới tận quán tinhte thật là chán quá....tại sao ở xa được ship mà ở gần lại từ chối ship😁
@kungfu9999 ?
mrlinh.ftu
ĐẠI BÀNG
7 năm
cũng không đẹp lắm, trc em mua có 60k sợi thế này.
sợi trong hình còn nguyên vết kẻ để cắt thì phải.
@mrlinh.ftu 60k thôi á? lộn không?>
@cuhiep Đúng là có loại 60k, tuy cũng ổn nhưng ko đẹp bằng mẫu này, ship ngoài HN vào thành 80k, đang sai cho miroless olympus
@cuhiep vãi giá, 100k là quá rẻ so với công và nguyên vật liệu.
sợi của Deadcameras bán tại VN là 750k y chang vậy, da mềm hơn xíu.
p905itv
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cuhiep Đúng là trau chuốc cái hộp chứa chưa phải dây, dây còn y vết kẻ để cắt
mrlinh.ftu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cuhiep không lộn đâu bác, trước em mua 60k của 1 bác trong group m43, cơ mà sales 50%, bt ông ý bán 120k.
:3 lấy 1 chỗ cho em A7 nào
tham gia kha khá nhưng chưa bao giờ trúng 😁.
icemax
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Lee O cái nào độc lạ, không ai có thì tham gia cho hào hứng, chứ cái này thì ghé qua mua luôn cho nhanh.
Wave alpha
TÍCH CỰC
7 năm
Sài Gòn thì ra đường đeo cái này vào máy cho đỡ bị giật đồ 😃
E toàn chụp bằng điẹn thoại nhưng nếu có đc cái này chắc cũng chế dây móc vô cái điện thoại đy đâu lôi ra chụp cho oách :v
ufdb
CAO CẤP
7 năm
lấy về đeo điện thoại haha
PhuHaMy
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá tốt vậy. 😃
Nhà có con sofort mà dây theo máy dùng đeo cổ thấy không hợp lý bằng việc dùng dây da loại vậy thấy ngon hơn
chưa bao giờ trúng
đẹp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019