[Nhân viên Samsung] Galaxy Note 8 sẽ không được tích hợp cảm biến vân tay vào màn hình

sonlazio
8/6/2017 12:35Phản hồi: 243
[Nhân viên Samsung] Galaxy Note 8 sẽ không được tích hợp cảm biến vân tay vào màn hình
không tốt thì đừng làm, chả sao cả

vì cái thằng nói chú bắt chước, thì mấy năm nay bắt đầu bắt chước lại chú rồi.
Lo cải thiện tốt là được.
243 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nguyen0101
ĐẠI BÀNG
7 năm
không tốt thì đừng làm, chả sao cả

vì cái thằng nói chú bắt chước, thì mấy năm nay bắt đầu bắt chước lại chú rồi.
Lo cải thiện tốt là được.
nin_kute
TÍCH CỰC
7 năm
@Nguyen0101 Thứ nhất bạn tự nói tôi suy diễn nhưng tôi thấy bạn mới là người hay suy diễn. Thứ hai có lẽ bạn đã bắt đầu rối ý hay sao mà câu trước kêu doanh số dt 3.5" cùng năm đã chứng minh là Steve sai (trong khi ip 4 3.5" năm đó bán chạy nhất thế giới) rồi câu sau kêu tôi cứ nhai lại câu doanh số ip 4... ơ hay, câu trước đá câu sau vậy?? ip 4 bán chạy nhất đã chứng minh là câu của Streve đúng mà bạn k cho tôi nói rồi lại bắt tôi chứng minh @.@ hay bạn lại muóin lấy doanh số ip4 chấp cả thế giới với những con tầm thấp tầm trung vô luôn @.@
Nguyen0101
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nin_kute

tính lái chuyện nữa à, ông cứ khăn khăn nói ip bản 3.5 inch bán chạy nhất thế giới thời đó => ra Steve nói câu đó đúng mà có số liệu hay gì không hay toàn từ đầu đến giờ nói mồm.

Còn T nói điện thoại trên 3.5 inch bán nhiều hơn điện thoại 3.5 inch thời điểm Steve nói => Steve sai.

Doanh số iphone bán chạy nhất thời điểm đó chứ có phải điện thoại 3.5 inch bán nhiều nhất thời điểm đó đâu mà cãi cùn.

Còn ông quote comment t rồi tự suy diễn là t dẫn chứng câu nói của Steve ra để so sánh thời 2010 với 2017, chứ t so sánh hồi nào ?

Rồi ông tự phịa ra là Steve thời nay nói khác, tự diễn dãi câu nói của Steve thời đó chỉ nói cho 2 năm lúc đó thôi. Sao ông biết ? Steve có nói là 4 năm sau tôi sẽ nói khác ko ?
nin_kute
TÍCH CỰC
7 năm
@Nguyen0101 Lại câu trước đá câu sau, câu trước dt 3.5" ko bán chạy nhất thế giới câu sau doanh số ip bán chạy nhất ( lúc đó ip chỉ bán 3.5"..)... hay là bạn tính lấy 1 con ip4 ra so doanh số với toàn bộ các dt còn lại của thế giới từ nokia cùi bắp đến tầm trung tầm cao của tụi TQ luôn, nếu bạn so vậy thì bạn auto thắng rồi chúc mừng =)) nếu muốn so thì so từng hãng, so trong dòng cao cấp thôi còn chơi 1 chấp cả thế giới thì có mình bạn mới nghĩ ra dc thôi
ps: mình chỉ nói Steve nói câu đó ở thời điểm đó là đúng còn câu 2 3 năm nữa Steve nói khác là bạn tự suy diễn chứ mình ko nói nha, đừng chơi trò nhét chữ vào mồm nha
giờ vào tinh tế toàn nâng bi apple thôi. Chả có những bình luận khách quan gì cả. 😃
ddawng.ngn
TÍCH CỰC
7 năm
@Mạnh Cường_QN ai bảo không? nhìn comment anti chê bai xem có vái tận cổ không? hoặc không có thể vào samhoá ấy nhầm sohoa.vnexpress.net
tung2050
TÍCH CỰC
7 năm
@Mạnh Cường_QN cảm giác tinhte giờ chỉ có đám trẻ trâu thôi. vào trang cá nhân đứa nào đứa nấy toàn 20 30 tuổi rồi mà cmt như bọn trẻ con.

nhìn bài nào quote lại của chúng nó cũng cạn cmn lời. tranh luận với thằng nào xong đc vài ba cmt là nhìn thấy thông báo nó quote lại bài chả thèm vào xem chúng nó quote lại cái gì của mình. vì bản chất nếu ko săm soi thì cũng chửi đổng chụp mũ người ta.

mà cũng chả hiểu sao chúng nó cứ mở mồm ra bảo sam ko bán đc flagship dòng s trong khi thực tế 2 năm nay bán đắt như tôm tươi. bắt chỉ ra bằng chứng là bắt đầu lảng tránh mấy chuyện tào lao. xong cuối cùng hoặc cmt ng* lầy như em vừa nói ở trên hoặc im thin thít ko dám hé răng tranh luận tiếp.
Samsung vẫn tự hào công nghệ đặc biệt là công nghệ màn hình của mình vậy mà vẫn không thể làm được 😕
#
thế nên mới biết Apple giỏi như thế nào nếu như iPhone 8 làm đc điều này :|
#respect
@75109 Cái gì cũng có thể nói đc. Cạn lời...
@IceNinja Nhân viên Apple sẽ tặng cho bạn một chiếc Samsung galaxy Note 7 để bạn được Rực Rỡ 😁
@Cuong Nb Vãi cả mod 😆)))))
konicahp
ĐẠI BÀNG
7 năm
@IceNinja Chấp app đi sau xem có làm nổi k
Ko thành vấn đề, mấy anh cứ ra note8 lẹ lẹ đi, để em gom tiền múc note5...
Không được thì thôi, chứ đu theo lại cháy lại nổ,em cứ cho Apple làm trước rùi bắt chước cũng chưa muộn mà, em không đủ khả năng để tiên phong đâu.......
Thinhrom
ĐẠI BÀNG
7 năm
@giang a bong
Tiên phong chắc htc với lg à bác?
Kusa123
TÍCH CỰC
7 năm
@giang a bong Đừng đánh giá khi mình chưa đc làm con số 0 (đừng ngửa mặt lên trời phun nước miếng nữa )
@giang a bong
Phươngsony
ĐẠI BÀNG
7 năm
@giang a bong Cứ sản phẩm Tàu khựa mà tiến cho nó rẻ bạn!
Tiện là được, ở đâu cũng vậy
Hóng xem iPhone mới có dẫn điểm vụ này không ;)
firestork
TÍCH CỰC
7 năm
@Nokfev không làm được đâu, hoặc muốn thì phải sang năm sau =))
Táo và Sung cứ cố gắng mà đua để anh em được hưởng lợi 😁
để xem Apple có tích hợp được ko hay sẽ tái định nghĩa như truyền thống
Kinh nghiệm từ con s5 rồi, cứ để công nghệ hoàn thiện rồi xài
bây h cảm biến vân tay dưới màn hình đang là mong đợi của mọi người...
note 8 mà hk có vân tay tích hợp trong màn hình chắc thua ip 8 quá
Rất hay, qua đây có thể biết đc công nghệ thằng nào cao hơn, thằng nào nổ
Vì 2 có thằng chưa chắc làm đc hay không nên fan đừng nâng bi
fuzu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ko note 8 thì ae phải cứ chờ ip8 ko thì s9 sang năm nhá.
Có hay ko cũng là hàng hot cả thui. Tích hợp dc mà dỡ hơi thì thôi.
Quá nhiều tin đồn ..thật ko thể tin dc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019