HTC 10 EVO đang được giảm còn 4.99 triệu đồng, chỉ trong 2 ngày cuối tuần

zyzy1908
21/7/2017 20:5Phản hồi: 123
HTC 10 EVO đang được giảm còn 4.99 triệu đồng, chỉ trong 2 ngày cuối tuần
HTC 10 EVO là chiếc điện thoại có giá rất tốt nhưng nó vừa được giảm xuống thấp hơn thế nữa, chỉ còn 4.99 triệu đồng trong 2 ngày cuối tuần này. Mình có kiểm tra thử thì thấy khuyến mại này chỉ áp dụng ở Mai Nguyên, không biết còn hệ thống nào áp dụng hay không? Nếu có thì các bạn cùng bình luận ở dưới để mọi người biết nhé.

Mình nghĩ giá 6 triệu là đã rất rẻ cho HTC 10 EVO rồi, còn 5 triệu thì rất hấp dẫn. Các bạn nghĩ sao về mức giá này?
123 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tuyệt qá zy ơi 😃
"nóng!"
Bphone sắp ra mà chơi kiểu này, muốn a Quảng sống sao đây
Ko mua ko mua, đang tích tiền mua siêu phẩm hàng đầu thế giới 😆
Ko hot lắm.
Với mức giá 5 củ thì HTC 10 EVO vô địch trong tầm giá rùi (ngon bổ rẻ)
@hoangphi551990 Con này với Nokia 6 thì con nào ngon hơn hả các bác. Con 6 bản VN ko có đèn led với phím home cứng nghe chừng lép vế hơn ?
huydancmit
TÍCH CỰC
7 năm
Đang trên đà giảm nhiệt độ
Giá hấp dẫn quá, sv tiếp cận đc
quá ngon cho ai đang muốn đổi máy mới 😁
huydancmit
TÍCH CỰC
7 năm
Thật ra các máy dòng cao cấp dùng chip 810 giờ giá cũng same same cở đó rồi, thậm giá máy kẹp nách còn rẻ hơn nữa!
Ngon qua vậy
Có còn nóng quá không ta. Sợ như con m8 chết nữa màn hình.
@Timkelvin m8 bác chết nửa màn là sao, sao lạ thế, group m8 có bác nào chết đâu nhỉ
@pro744 Nóng quá. Nó hay bị liệt cái phần giữa màn hình. Thay 2 lần. H cho thằng em rồi.
@Timkelvin chịu chiu, e trước cũng dùng nóng vừa sạc vừa dùng nó vẫn thế mà, hay hên xui rồi bác
@pro744 Mà máy nóng thật
lhp2006
TÍCH CỰC
7 năm
Kiểu dáng thiết kế của con này ko còn từ gì để chê. Thô và xấu kinh khủng, cầm trên tay rất cấn. Máy to quá nên trông chả có vẻ gì là chắc chắn và cứng cáp cả. Vỏ nhôm nguyên khối mà màu sắc nhìn thật rẻ tiền. Ko ham....
@lhp2006 Máy to nên mới phải làm sắc cạnh để tạo sự mạnh mẽ và tăng tiếp xúc với lòng bàn tay, hạn chế rơi rớt, không lẽ làm trơn tuột như mấy con hà thiên lộn để cầm lên rồi tuột tay rơi vỡ màn hình để tạo doanh thu cho TTBH à ? 😁
@hjepsi_culan Xem lại thì xấu thật bác ạk.. nhìn cái viền cắt kim cương đúng là thảm họa. Máy to phải sắc cạnh? Vậy sao iphone 7+ lại ko làm sắc cạnh để tạo sự mạnh mẽ và tăng tiếp xúc với lòng bàn tay, hạn chế rơi rớt... ? Con iphone 7+ vẫn bám tay tốt mà.
@hjepsi_culan Chắc u11 ko bóng lộn trơn chợt chắc?
@Qs Đừng Nhìn Lại tại sao lại cứ phải so với iphone? Mỗi có 1 đặc điểm thiết kế riêng chứ, cá nhân mình thấy đường cắt của con này lạ và khá đẹp, nhìn mạnh mẽ
taothaott
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hjepsi_culan Bạn phải cầm thử trên tay. Mấy cầm cấn tay rất khó chịu. Các cạnh sau lưng rất sắc. Mình đã tính mua em này lúc mới đứa về VN. Cầm trên tay thấy cấn quá nên thôi
nh0ckut3y3u
ĐẠI BÀNG
7 năm
Khách mua nhiều nhưng trả lại cũng nhiều. Ế vẫn là ế
david_tong
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nh0ckut3y3u Mình thấy bạn nói đúng con này cấu hình cao giá rẻ nhưng đổi trả rất nhiều 😃. Và tụt giá như tụt quần 😁.
htc chỉ bán cho mem tinhte. người dùng phổ thông del biết điện thoại htc là cái quần què gì mới đáng buồn cho htc. giảm nữa vẫn ế
ZeusFate
TÍCH CỰC
7 năm
Nếu cần thì thêm chữ
vào chứ bài này t chưa hiểu là mục đích review hay giới thiệu
@zyzy1908 Thiệt chứ cái máy này có ai lạ gì nữa mà phải cần
?
@alakazam1994 nói như bạn thì phải nói Mai Nguyên trả tiền mới đúng, chứ có mình Mai Nguyên giảm chứ có phải hệ thống nào cũng giảm, HTC giảm đâu😆. mà căn bản bình thường làm bài đánh giá cũng có thể bị kêu là quảng cáo, nên thôi. các bác tuỳ cứ nói.
@zyzy1908 Ý mình là bài viết này mình không thấy mang tính quảng cáo, nó mang tính thông báo để ai quan tâm biết máy được giảm giá mà mua nhiều hơn, cmt để đáp lại người khác thôi.
Saigonam
TÍCH CỰC
7 năm
@zyzy1908 Nếu là QC cũng có sao đâu. Không QC lấy nguồn đâu viết bài, lấy gì để nuôi sống trang tinhte. Ai có nhu cầu mua máy thì tin này có lợi mà.
buonban2u
TÍCH CỰC
7 năm
Gia tot qua, co tien mua lien
ComAbu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình cực kì khó chịu với điện thoại khi sử dụng bị nóng. Đấy là lí do mình chỉ tin dùng iphone thôi 😆 Sử dụng những tác vụ thường ngày đơn giản như web, mail, fb, chat chit thì lúc nào cũng mát lịm, hơi ấm ấm. chả bù cho phần lớn đt android, chả hiểu như thế nào đôi lúc nóng rực lên khi chỉ nhắn tin, fb 1 tí... nản
@ComAbu Bác dùng dc mấy cái android rồi vậy? Em đọc thấy hơi sai sai
@ComAbu dùng đc mấy con android r bác? Mình dùng Android từ 2011 đến h mà chả bh bị nóng rực, cũng các tác vụ như bác, chỉ hơi ấm lên tí. Đồng ý là có những con bị nóng nhưng đừng nói chung chung kiểu "phần lớn đt Android"
@ComAbu Qua cầm XZs của mình nè bạn, nóng rực khi nhắn tin 1 tí và 1 tí hay 1 tiếng?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019