Chính thức: BKAV Bphone 2 ra mắt vào ngày 8/8 tại Hà Nội

Didu
24/7/2017 2:59Phản hồi: 734
Chính thức: BKAV Bphone 2 ra mắt vào ngày 8/8 tại Hà Nội
Mình vừa nhận được chiếc thư mời "CHẤT" từ BKAV và không gì khác, nó chính là chiếc vé vào sự kiện ra mắt Bphone 2 sẽ diễn ra tại Trung tâm hội nghị quốc gia ngày 8/8 tới đây. Tấm thư mời mà mình nhận được thể hiện bảng mạch màu vàng với dòng chữ quen thuộc "Thiết kế bởi BKAV. Sản xuất tại Việt Nam". Phía sau cung cấp thời gian và địa điểm của sự kiện ẩn sau một lớp phủ màu vàng.Bphone 2 là smartphone tiếp theo được BKAV ra mắt, hơn 3 năm sau thế hệ đầu tiên. Chúng ta đã nghe nhiều tin đồn về nó, thậm chí là những hình ảnh rò rỉ với rất nhiều nâng cấp, trong đó là bảng mạch có thiết kế mới và mạ vàng. Hẹn anh em vào ngày 8/8 nhé.Đây là bảng mạch của BKAV Bphone 2, sẽ ra mắt đầu tháng 8 tới
734 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anh Quảng ơi, đừng làm cho người tiêu dùng bị hụt hẫng nữa, thực tế đi anh.
Giá từ 9-10 triệu trở lên thì xịt nữa nhé.
trkhaihoan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Nguyễn Châu BR Giá từ 9-10 triệu trở lên mà tương ứng với chất lượng thì còn được, hãng điện thoại bây giờ muốn có chỗ đứng thì phải bán được flagship chứ kp quanh quẩn máy giá rẻ.
Vậy là siêu phẩm siêu cấp vô địch sắp xuất hiện
Microbird
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chavalier ==> Nếu có nút 1000 like mình sẽ ấn cho bạn 😃
vlcdng
TÍCH CỰC
7 năm
Tuyệt! Sắp có phim hài xem rồi... Dạo này hài Việt chán quá. Cố lên a Quảng. Bắc có Quảng Bomb Nam có Kiệt Lặc thì Vn mình sắp hoá rồng rồi
Thd7121
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vlcdng bố phải đăng nhập để chưởi mày, việt nam mãi chỉ là con giun nếu xã hội này ai cũng có cái nhìn như mày, chưa thấy sản phẩm thế nào mà mày đã chế nhạo người ta, họ làm đc mày ko làm đc nên cay cú ah
vlcdng
TÍCH CỰC
7 năm
@Thd7121 Biến đi. Bọn tiếp tay lừa đảo mà bênh dc thì đầu có chỉ để đội mũ à. Xem lại B1 đi rồi nói tiếp. Mà nói thật đã làm seeder phải có đầu óc tý, mày xem đấy cmt của tao cả 100 like đấy vì ng ta ĐỒNG TÌNH hiểu k??? Và điều dc cả xã hội công nhận thì nó là chân lý
@Thd7121 Lần đầu sai thì chưa chắc lần sau sai, mà lần thứ n+1 nổ thì lần thứ n+2 nổ cũng là chuyện nhạt toẹt.
shensai_1
TÍCH CỰC
7 năm
Tuyệt. Rất phong cách :3
Mà k thấy ảnh tấm vé nhỉ???

đọc mấy cm sau thấy mọi ng có vẻ thành kiến vậy nhỉ???
Máy còn chưa ra?
Việt Nam đã có đơn vị nào dám làm vậy chưa???
Có thể không mua nhưng sao cứ phải chê bài dè bỉu mới đc?
BaoTieuTu
TÍCH CỰC
7 năm
@shensai_1 [​IMG]
@shensai_1 Đấy, hình chụp hai mặt đấy. Ngoài chữ chất và thời gian địa điểm, hình cái mạch chấm hết.
@shensai_1 Ừ đúng, chưa có đơn vị nào dám đặt nguyên con máy tàu về rồi nổ tung trời là "lắp ráp tại VN" trong khi nhà máy còn chưa xây mà đã thấy bán rồi :v BKAV quả là tuyệt đỉnh.
@shensai_1 Bạn nói quá chuẩn. Ở Việt nam chưa ai làm được như anh Quảng. Lừa người tiêu dùng từ lúc sản phẩm chưa ra mắt. À thực ra mình nhầm, chắc chỉ có bọn Thiên Ngọc Minh Uy, MB24 mới có thể làm được như anh ấy!
Thật tuyệt vời, không thể tin nổi ^^!
(À đấy phải edit vì quên mất đoạn này)
Ủng hộ hàng Việt Nam tẩy chay hàng sản xuất tại tàu : oppo.vivo.momo. apple. Mì xào....Hi vong B-Phone càng ngày càng hoàn thiện
Hangu
TÍCH CỰC
7 năm
@mimora172 Mở quạt, tivi, điều hòa, tủ lạnh ra xem bạn ơi
ruaconbaccuc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@mimora172 Đẹp trai qá, em có bạn trai chưa nhóc
htc@
ĐẠI BÀNG
7 năm
@rongden241 k liên quan, nhưng avatar đẹp đấy :D
@mimora172 Hân hạnh thông báo, toàn bộ chỉ may quần áo của các xưởng may ở Việt Nam là chỉ của Tàu.
😁 Biết bạn ra đường trong bộ dạng nào rồi
Thêm vài câu chấn động nhé Quảng Nổ :v
@denmilu Đặt nguyên con + bản Ar gốc xài đc tuốt... =))
Sợ ko thích về chém Bos ver tự nghiên cứu blabla thôi !
@hsdhnh android gốc thì dùng đc nhưng nó có vẻ ko ổn lắm, các anh ấy chỉ đổi giao diện rồi chèn app vào mà bảo là BOS cái cm chúng nó BKAV 😁 . Mà cái B1 mấy năm rồi nó vẫn là bản HĐH cũ éo chịu cập nhật cho người dùng đó bác. Bọn làm ăn chột giựt vậy khó sống
@crazysexycool1981 Khéo Quảng nổ còn k dám lên nổ ý😔
@Andykool1810 Dù gì anh này vẫn là CEO nên ít nhiều chắc phải có màn giới thiệu với truyền thông chứ, nhất là khi siêu phẩm phiên bản 2 chuẩn bị ra lò! Mình ko nghĩ anh Nổ sẽ ko xuất hiện 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
minhngoc4491
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá hợp lý, không nổ như trước thì may ra bán được
Ngon, hóng clip giới thiệu của CEO nổ 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
Ngon, hóng quá 😁
Sao ko up hình tấm thiệp lên cho topic thêm sinh động
@Dark-Angel IMG_3361.JPG
Trituong
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thật KHÔNG THỂ TIN NỔI! Hết...
CHẤT... ĐỐNG...
ha_tran82
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Hổ Báo Cáo Chồn Chuẩn không cần chỉnh
ha_tran82
ĐẠI BÀNG
7 năm
ha_tran82
ĐẠI BÀNG
7 năm
rambolhk
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Hổ Báo Cáo Chồn Chất được đống thì tốt, chỉ sợ như đợt trước không đặt trước được hàng thôi
bkav sẽ làm gì để bán đc bkav phone 2 đây? sau những gì mà bphone 1 làm mất lòng ng tiêu dùng?
@IceNinja Vấn đề HĐH thì không sợ chỉ sợ chip cùi, cam cùi mà giá thì giống HTC thôi 😃 Cứ như Mì Xào may ra có đất sống 😃
@IceNinja Thì ăn mày lòng yêu nước như nào giờ. Thông điệp nhai đi nhai lại bởi cái bọn sít đơ nhà Quảng vẫn tri trét khắp các diễn đàn công nghệ.
vannhu1995
ĐẠI BÀNG
7 năm
@IceNinja Tóm lại pin tốt máy hk nóng chơi game hk lag cam chụp như iphone 7 được rồi thì bán được thôi
@ ict
TÍCH CỰC
7 năm
@IceNinja Thay đổi chiến thuật bác ạ
ByY.6261
TÍCH CỰC
7 năm
Tin hay nhất sáng đến giờ. Topic không liên quan tới Mỹ Hàn nhá, bớt war.
Vậy mà cũng có thằng khốn nạn nào đó lôi Apple vào war rồi.
vtquoc
ĐẠI BÀNG
7 năm
nói được thì làm được chứ nổ riết ai cũng ngán
anthui2009
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lại chuẩn bị xem hài, đôi khi công việc stress quá cũng nên relax 1 chút, hy vọng đừng có topic nào hơn 1000 pages, cãi nhau hài vãi chưởng
pkdiep
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn thư mời đã thấy nổ rồi. Hy vọng buổi ra mắt không quá lố như BOM 1
PeterTT
ĐẠI BÀNG
7 năm
@pkdiep Sao bác ác cảm thế, thư mời có nói gì đâu mà nổ. AE mình toàn tự war với nhau chứ nhà sản xuất có nói gì đâu nhỉ. Hiii
Chỉ cần máy tốt, giá hợp lý, chính sách bh ổn thì ng ta sẽ tự động mua thôi. Ko cần phải ba hoa bốc phét làm j hết cho mệt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019