Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Gói 3G quá hay cho anh em dùng mobi

simplemaketing
1/8/2017 7:8Phản hồi: 12
Gói 3G quá hay cho anh em dùng mobi
Chào các ace diễn dàn
Em đang dùng mạng mobi, mỗi tháng tiền 3G đều hơn tiền điện thoại do em dùng khá nhiều. Cụ thể là 70K cho 600M tốc độ cao, mà dùng hết tốc độ cao rồi thì như các bác biết tốc độ sẽ như một con rùa nên em quất thêm mỗi ngày 1 gói AD5 được thêm 300M nữa. Tổng mỗi tháng mất ngót 200K cho 3G mà nhiều khi còn không đủ.

Hôm nay thấy bên VTC365 bán các gói nay khá hay, share cho ace tham khảo ;)

Giá trên là giá niêm yết, họ còn giảm thêm 9% nữa khi thanh toán nên nói chung với em là rất rất ổn
Vì sao:
- Thứ nhất là 10 ngày là rất phù hợp, các gói như 1.5G/ngày, 3G/ngày trước giờ em đều dùng không hết, rất phí tiền.
- Thứ 2 là giá cũng rất ổn thỏa nếu không muốn nói là rẻ (bao gồm cả phần giảm rẻ của bên VTC)

Link cho ace diễn đàn tham khảo ;)
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em thấy giờ có mấy gói 4G cũng hay, 70k đươc 2.4 GB, tốc độ lại nhanh
@tieu mong Em khá hài lòng với 3G tốc độ cao, nên chưa có ý định chuyển sang 4G 😁. Chắc hẳn hầu hết anh em diễn đàn cũng vậy
@simplemaketing Đúng rùi, em xài 3G của thằng mobi cũng khá ổn, nhiều khi down được hơn 12 Mb nữa
em thấy gói dịch vụ này cũng được, cái này mình mua ở đâu ạ ?
@heo.rung Link đây bạn nhé https://365.vtcpay.vn/ma-the-so-161/ma-the-3g-mobifone-578 ;)
Linh.Giang
ĐẠI BÀNG
7 năm
dạng như thẻ data để sử dụng, loại này so với gói thì rẻ hơn hẳn
khuongtt
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em cũng zớt 20 thẻ để dành xài nè, mà thẻ cũng có hạn sử dụng nhé các bác
hungnv239
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thẻ này dùng tiện mà. Tính ra thì rẻ hơn gói miu mà thích thì dùng k thích thì để trong ví vất đó thôi
khuongtt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hungnv239 Đúng rùi, chỉ khác biệt là được cộng data, nhưng hết thì trừ tiền ngoài gói đó
Dù sao đi nữa em vẫn thích dùng gói MIU hơn, mà gói này tặng cho người thân mình dùng cũng được
amazonmini
ĐẠI BÀNG
7 năm
@camara Thiên Phú Thì tùy nhu cầu mỗi người bác ạ, em thấy code data này cũng ngon giải quyết được nhu cầu ngay và luôn với lại hạn cũng ngắn nữa
Mê Trang
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác nào dùng ít mà thuộc đối tượng thì đk gói TS cũng ngon đó, 1k/ ngày

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019