Cửa hàng bán laptop cũ uy tín

28/8/2017 15:15Phản hồi: 8
Cửa hàng bán laptop cũ uy tín ?

Hiện tại Linh đang học năm cuối của trường đại học kinh tế tphcm, hiện tại thì mình cũng đã có laptop và đang sài con Hp 8460 của anh 2 cho cách đây 3 năm rồi, sài thì rất ok nhưng có điều giờ ra trường đi làm rồi không thể nào vác theo em nó vì quá to bự, nên giờ mình đang kiếm 1 em laptop mỏng gọn nhé giá mềm 1 xíu, do con gái cũng không rành về laptop cũ, nên được thầy giáo trong lớp chỉ qua bên Laptop Minh Mẫn, lướt web thì thấy bên Laptop Minh Mẫn có bán con Asus e200sa 11'6in cảm ứng xoay 360 độ đúng ý mình thích luôn, nhưng thầy giới thiệu là 1 chuyện, nên mình muốn lên tinhte hỏi xem có ai đã mua bên đó chưa ạ, cho mình xin chút ý kiến dc thì tuần sau mình ghé mua con đó chứ mất công lại hết hàng ạ

Cảm ơn AD nhiều ! thanks
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mua laptop thì ở đâu cũng vậy, giờ thị trường laptop rất nhiều nhất là laptop cũ, mình khuyên bạn nên chọn địa điểm bán laptop uy tín mà mua, theo mình biết thì thầy bạn có giới thiêu laptop Minh Mẫn nếu bạn thích máy đó thì cứ ghé, trăm nghe k bằng mắt thấy mà, muốn biết có uy tín không thì bạn nhìn cách nc của cửa hàng đó sẽ biết ngay, còn việc mua hay không là quyền của mình, thích thì cứ nhích thôi bạn
cảm ơn bạn nhiều nhé, mình sẽ ghé bên đó xem sao rồi lên đây repot ạ
hóng repot của bạn, nhưng laptop Minh Mẫn thì mình có mua 1 con dell xps13 bên này rồi, mình sài tới giờ rất ok, cũng hơn 1 năm rồi! chúc bạn tìm dc sản phẩn ứng ý
ok cảm ơn bạn nhiều nhé
Lót dép hóng rp
😁 :D :D
mình mới lấy con sus e200sa rồi ạ, máy đẹp lắm, bên này rất nhiệt tình, a chủ rất de thuong, mình mua k hề trả giá mà dc vẫn dc giảm 300k nhé
chúc mừng em mua dc laptop ưng ý, a chưa ghé bên nay lần nào nhưng sẽ ghi nhận lại ý kiến của em, hôm nào ghé quá đó xem sao, trăm nghe k bằng mắt thấy mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019