Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Dock sạc không dây Pikachu, má sáng khi sạc, giá 50 đô la

ND Minh Đức
8/12/2017 9:50Phản hồi: 34
Dock sạc không dây Pikachu, má sáng khi sạc, giá 50 đô la
Nếu là một fan của những chú Pokemon dễ thương, lại đã có sẵn iPhone X hoặc Samsung Galaxy Note 8 thì có lẽ bạn sẽ chẳng ngần ngại gì khi bỏ ra 50 đô la để tậu một chiếc dock sạc không dây mang hình dáng Pikachu. Phần dock sạc không dây được thiết kế ở phía trên lưng của Pikachu, ngoài ra nó còn có thêm 3 cổng USB để sạc được cho các thiết bị khác. Khi cắm sạc, phần má màu đỏ của Pikachu sẽ sáng đèn lên để vừa báo hiệu, vừa nhìn vui mắt hơn.

dock_sac_pokemon_Tinhte_1.png dock_sac_pokemon_Tinhte_2.png

Tham khảo Teknofun
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

H thì ip cũng có sạc không dây cho có với người ta rồi. Haiz...
Đợi chờ là hạnh phúc.
zochaoway
ĐẠI BÀNG
6 năm
@NH Hoán iphone 8, 8+, X mặt sau kính mới sạc ko dây được mà, iphone vỏ nhôm từ iphone 5, 5S, 6, 6S, 7 làm gì có con nào sạc không dây?
Nói chung cũng gọn, khỏi rút cắm dây nhiều, giờ có thêm mấy cục pin dự phòng không dây luôn ngon lành.
@NH Hoán Ây cha. Máy nào apple mặt sau nhôm hết hở mỗi cuộn dây sạc ko dây?😃😃
Nhầm ko đó. Mới 8. 8+ và X là có sạc không dây nha. Mà tụi này mặt sau kính nhé
Bớt chém gió đi bác 😃😃
Có sản phẩm nào có sạc ko dây mà mặt sau kính ko?
NH Hoán
TÍCH CỰC
6 năm
@writedung 8DDD9D93-A16E-458A-8580-4C06055CD0ED.jpeg Các bạn nhìn rõ nhé. Mặt sau đục nhôm, hở chỗ cuộn dây sạc, mặt ngoài là kính.
@NH Hoán Ẹc. Đó là khung nhôm nhé 😃
Cũng như samsung, LG, BKAV.... hay mấy dòng 2 mặt kính😃
Giờ bác mới biết à 😃😃😃
Pikachu này nhìn cứ khác khac 😁
BLNS
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Naruto_Xboy IMG_0680.JPG
@batmanletruc Team núp lùm à bác 😁
@faraway93 =))) tấp lề tấp lề tấp lề ngay
@BLNS 😆 Cúp bát hương mở rộng
hjhehe
TÍCH CỰC
6 năm
Sờ vào má nó nó điên lên phóng điện thì toy
thêm thông tin chứ bài viết gì loe que có mấy chữ với mấy tấm hình. Sạc ko dây có sạc nhanh ko? Sạc cable có sạc nhanh ko .vv.vv Diễn đàn công nghệ mà chán đời thế
romanter2009
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tuanokvt Chắc sạc chuẩn Qi rồi bla bla ấy ! Chuẩn iphone nên chắc không cần phải phân tích sâu đấy bác !
😃 giá tốt nhỉ. Mua sạc không dây xịn về cũng ngót nghét 1 củ. Rẻ thì 700k.tháo ra chế cháo vô con đồ chơi cũng mệt phết 😃hay đấy
Cơ mà ng dùng samsung S6 trở lên cứ xài đc bt chứ ko cần note8 nha 😃 riêng em ip5 vẫn sạc không dây nhờ mua tấm sạc gắn vô ốp luôn 😃
@nekkun Bộ gắn chân sạc không dây cho ip trc mình mua có 150k. Dán sau cũng đc nhưng sợ rách. Bỏ ốp silicon nào cũng ok hết bác 😃
Còn dock sạc thì mua có 350k loại xịn samsung
Zoro kun
TÍCH CỰC
6 năm
@writedung sao thấy ss bán 1 củ hơn mà bác? 350k là của Bắc Lào ak
@Zoro kun Ko. Do bác bị chém thôi 😃 mình trc mua loại đế sạc nhanh tròn. Giờ sạc nhanh đứng samsung mình lấy 550k 😃
Zoro kun
TÍCH CỰC
6 năm
@writedung bác cho địa chỉ mua với
Mua con gấu bông 50k rồi nhét sạc ko dây vào, ngon bổ rẻ
Bài như này cũng lên trang nhất àh? Bài viết có mỗi mấy dòng. Ảnh thì đc 2 cái cũng chưa biết nó sáng trông thực tế thế nào. Mod rảnh quá k có việc gì làm, tt cũng k coa gì để đăng nữa hay sao?
GragonV
CAO CẤP
6 năm
Phần sơn trên mặt hoàn thiện hơi bị chán, cả 1 chai mà thế này thì quá tệ 😃
yellowcard
TÍCH CỰC
6 năm
mấy cái đồ này chăc chắn là của Trung Quốc sản xuất, vào link nguồn cũng ko thấy thông tin chi tiết lắm, thấy cũng hay hay
ThTrà
TÍCH CỰC
6 năm
Không thể tin là trang về công nghệ mà bài viết le que như vậy...
Ở việt nam còn có pikachu đứng đường. Pikachu quả là nổi tiếng.
Sao không làm hình pokemon. Mình order 2 con pokemon trên âmzon đã 3 củ. Cái này thêm cả sạc không dây mà giá có 50 usd. Rẻ.
Hay nhờ
nquang89
ĐẠI BÀNG
6 năm
chủ thớt ơi cho xin cái link bán, hay chí ít thông tin bán ở đâu, tính năng thế nào. Up cái bài lên mà thông tin gì có như không 😔
oldman20
TÍCH CỰC
6 năm
pikachu chị na:eek:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019